เด้วนี้บอร์ดนี้เงียบจังครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เด้วนี้บอร์ดนี้เงียบจังครับ

มาตรฐาน เด้วนี้บอร์ดนี้เงียบจังครับ

ย้ายบอร์ดไปรวมกันที่ www.suphan-bikeclub.com ไหมครับ จะได้ดูครึกครื้นกันหน่อย เวปมาสเตอร์เวปนี้ไม่ต้องกลัวแทรกแทรงนะครับ ก็ยังเป็นเวปมาสเตอร์อยู่ดี เด้วผมเปิดบอร์ดใหม่ให้ 1 บอร์ดครับ

ผมเปิดบอร์ดเพิ่มมาอีกบอร์ด คือ บอร์ดย่อยชมรมต่าง ๆ ในสุพรรณบุรี ตอนนี้มีกลุ่ม motocross เปิดการใช้งานหนึ่งบอร์ดแล้วครับ อยากให้มีสองล้อหลาย ๆ แนวครับ เด้วจะเปิด บอร์ดสูบเดียวลูกโตอีกครับ หาซื้อรถกันอยู่ อีกไม่นานหรอกครับ อิ อิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย master_of_suphanbikeclub : 11-07-2007 เมื่อ 09:55

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างครับ เลยไม่ได้เข้ามาดูบอร์ด งานยุ่งครับ
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

ขนาดไม่ได้ว่างนะเนี้ย เข้ามาตอบทันใจดีครับ อิ อิ

Bookmarks