ใครเห็นด้วยกับการจัดงาน Meeting Vespa ที่จังซีลอน ป่าตอง บ้าง

ชื่อกระทู้: ใครเห็นด้วยกับการจัดงาน Meeting Vespa ที่จังซีลอน ป่าตอง บ้าง

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking ใครเห็นด้วยกับการจัดงาน Meeting Vespa ที่จังซีลอน ป่าตอง บ้าง

em97em97 ประกาศ!! ฟังทางนี้นะค่ะ พี่น้องสุดที่รักชาว MORGAN PHUKET VESPA ทุกท่าน จังซีลอนได้ยื่นข้อเสนอมากับทางขวัญ ว่าจะจัดงานรวมตัวรถคลาสสิคให้ ประมาณเดือนกันยายน - กลางเดือนตุลาคม เฉพาะเสาร์-อาทิตย์ เท่านั้น (ให้เลือกวันเอง) โดยที่ไม่ต้องเสียค้าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น เราแค่ขับรถคันงามของเราไปจอดที่ลานน้ำพุ ใจกลางห้างเพียงเท่านั้น ในงานจะมีแสง สี เสียง อาหาร เครื่องดื่ม ให้ฟรี โดยมีโค๊กสนับสนุนงานนี้อย่างเป็นทางการอีกด้วย ทางเจ้าภาพถึงกับเอ่ยปากว่า จะจัดทำเสื้อให้ฟรี สำหรับเจ้าของรถ โดยไม่ต้องเสียตังค์อีกต่างหาก พี่น้องเราว่าไงค่ะ งานนี้ไม่ได้ใหญ่เหมือนที่อื่นๆ แต่รับรองไม่น้อยหน้าจังหวัดอื่นแน่ๆ ถ้า OK ก็ตอบด้วยนะค่ะ ทางจังซีลอนเค้าต้องการฟังคำตอบจากทางเราอยู่ .. (VOTE) เจ้าภาพกระซิบมาบอกว่า ลูกค้าส่วนใหญ่ไม่เชื่อว่าภูเก็ตเรา จะมีรถคลาสสิคอย่างเวสป้าเยอะ เค้าเลยอยากเสนอ เพื่อตอบสนอง ให้กับลูกค้านะค่ะ งานนี้แล่มเลยพี่น้อง จังหวัดใกล้เคียงอยากแจมก็มาได้นะค่ะ .. em97em97
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

โอ้วววว...พระเจ้าจอร์ช มายยยอดด ย่างนี้เนี่ยยซ่าร่า เฉพาะรถในภูเก็ตหรือเปล่าจ๊ะน้องขวัญญญสามารถ???

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

เห็นด้วยกด 1 ครับ
    /\2

1
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    โอ้วววว...พระเจ้าจอร์ช มายยยอดด ย่างนี้เนี่ยยซ่าร่า เฉพาะรถในภูเก็ตหรือเปล่าจ๊ะน้องขวัญญญสามารถ???

จังหวัดอื่น รถที่อื่น มาแจมไงค่ะ แหม่!! อย่าเข้าใจยากเดะพี่ ไม่ดี
    I just to know I love Vsapa in my life

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Simple-Morgan อ่านข้อความ
    เห็นด้วยกด 1 ครับ
    /\2

1

1 ครับ
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    จังหวัดอื่น รถที่อื่น มาแจมไงค่ะ แหม่!! อย่าเข้าใจยากเดะพี่ ไม่ดี
    คนแก่อย่างพี่เอาใจยากเป็นทามมะดา 55555ๆๆ แหม ยังกะตัวเองไม่รู้ อิอิอิ

SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ประชุมงานกันพุธนี้ ที่ร้านพี่เป็ด ทุ่มนึง

งานนี้น่าจะเป็นไปได้ ถึง 77.7 % แล้วค่ะพี่น้อง ทางจังซีลอนตอบ OK! มาแล้ว ตกลงงานจะเป็นเดือน กันยายน (วันที่เท่าไหร่มาคุยกัน) ซึ่งจะต้องตรงกับเสาร์ -หรือ อาทิตย์ เท่านั้น ตั้งแต่เวลา 16.00 - 23.30 น. เราจะต้องเตรียมตัวก่อนในเมืองประมาณ 12.00 - 13.00 น. ไปถึงงานไม่เกิน 15.00 น. เพื่อจัดการจอดรถให้ได้ตามที่เค้าต้องการ หลังจากนั้นเค้าจะเปิดงานให้เรา อย่างเป็นทางการ งานครั้งนี้มีแสง สี เสียง อาหารการกิน เครื่องดื่ม พร้อมของขวัญเล็กน้อยๆสำหรับกลุ่มเรา และถ้าในวันพุธที่ 18 / 7 / 07 นี้ใครว่างรบกวนมาประชุมพร้อมกันที่ร้านพี่เป็ดด้วย เพราะเราจะมาพูดคุยกันในเรื่องของ กิจกรรม บนเวที และ กิจกรรมนอกรอบ พร้อมกับสรุปหน้าที่การแบ่งงาน และสรุปเรื่องการออกแบบบัตรเข้างานค่ะ ไม่อยากตกข่าวต้องมานะจ๊ะem94em94

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมมากๆ เลยครับ งานดีๆ ลุยเลย

สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นิดนึง

จะให้ดีนะครับ ก่อนถึงวันประชุมวันพุธใครคิดอารายได้จดใว้ ทำลิสต์ใว้ก่อน ทำการบ้านกันไปก่อน แล้วเอามารวมกันยำกัน ยิ่งเยอะ ยิ่งดี แล้วค่อยไปคัดเลือกแล้วตัดออกทีหลัง ให้เหมาะสมกับงานที่สุด เพราะจิงๆถึงเราจะไม่ใช่แม่ งาน ก็ไม่ควรจะมีอารายตกหล่น ให้ตกล่นน้อยที่สุดเท่าที่จะทำได้ จะได้ถือโอกาสเรียนรู้ เรื่อง ORGANIZE สำหรับมือใหม่ เตรียมตัวใว้สำหรับงานเราเองงัยครับ ถือว่าเราโชคดีมากๆ ช่วยกันครับพี่น้อง มอร์แกน ภูเก็ต เวสป้า
    ** ส่วนผมกับพี่น๊อต ,โกเป็ดจะร่วมออกแบบบัตรกันไปให้ดูกันก่อน
    "ขอพลังจงอยู่กับตัวท่านครับ"

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    งานนี้น่าจะเป็นไปได้ ถึง 77.7 % แล้วค่ะพี่น้อง ทางจังซีลอนตอบ OK! มาแล้ว ตกลงงานจะเป็นเดือน กันยายน (วันที่เท่าไหร่มาคุยกัน) ซึ่งจะต้องตรงกับเสาร์ -หรือ อาทิตย์ เท่านั้น ตั้งแต่เวลา 16.00 - 23.30 น. เราจะต้องเตรียมตัวก่อนในเมืองประมาณ 12.00 - 13.00 น. ไปถึงงานไม่เกิน 15.00 น. เพื่อจัดการจอดรถให้ได้ตามที่เค้าต้องการ หลังจากนั้นเค้าจะเปิดงานให้เรา อย่างเป็นทางการ งานครั้งนี้มีแสง สี เสียง อาหารการกิน เครื่องดื่ม พร้อมของขวัญเล็กน้อยๆสำหรับกลุ่มเรา และถ้าในวันพุธที่ 18 / 7 / 07 นี้ใครว่างรบกวนมาประชุมพร้อมกันที่ร้านพี่เป็ดด้วย เพราะเราจะมาพูดคุยกันในเรื่องของ กิจกรรม บนเวที และ กิจกรรมนอกรอบ พร้อมกับสรุปหน้าที่การแบ่งงาน และสรุปเรื่องการออกแบบบัตรเข้างานค่ะ ไม่อยากตกข่าวต้องมานะจ๊ะem94em94

พี่เป็ดไหนครับ ?
    em84

อิคึอิคึ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 16-07-2007 เมื่อ 18:02
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    จะให้ดีนะครับ ก่อนถึงวันประชุมวันพุธใครคิดอารายได้จดใว้ ทำลิสต์ใว้ก่อน ทำการบ้านกันไปก่อน แล้วเอามารวมกันยำกัน ยิ่งเยอะ ยิ่งดี แล้วค่อยไปคัดเลือกแล้วตัดออกทีหลัง ให้เหมาะสมกับงานที่สุด เพราะจิงๆถึงเราจะไม่ใช่แม่ งาน ก็ไม่ควรจะมีอารายตกหล่น ให้ตกล่นน้อยที่สุดเท่าที่จะทำได้ จะได้ถือโอกาสเรียนรู้ เรื่อง ORGANIZE สำหรับมือใหม่ เตรียมตัวใว้สำหรับงานเราเองงัยครับ ถือว่าเราโชคดีมากๆ ช่วยกันครับพี่น้อง มอร์แกน ภูเก็ต เวสป้า
    ** ส่วนผมกับพี่น๊อต ,โกเป็ดจะร่วมออกแบบบัตรกันไปให้ดูกันก่อน
    "ขอพลังจงอยู่กับตัวท่านครับ"
    โกเป็ดไหนครับ?

อิคึอิคึ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 16-07-2007 เมื่อ 18:01

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking ค๊าบบบ

เห็นด่วยเห็นด่วย
    DEAD END STREET
    Techno Upper Mental
    Be cool,don't be a fool!

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เยี่ยม

em19ดีมากเลยครับ เยี่ยม พุทธนี้เจอกันครับem19
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

Junior Member art cosa red's Avatar
    สถานที่
    morgan
    ขอบคุณ
    0

ไม่..!..ไม่จริง...!! ....ไม่.... เป็นไปไม่ได้....จะขาด cosa red คันนี้ไม่ได้..
    เอะ..แอ้ม.. แล่มเลยพี่น้อง ชาวมอแกน..ด้า! ร่วมด้วยช่วยกัน อีก 1 คะแนนเสียงem97
    ( ไม่ได้ไปร่วมประชุมด้วยเสียดาย.. มีอะไรพอช่วยได้ก็บอกเด่อ...พี่น้อง )
    มีข้อเสนอ....
    1. รองจัดงาน แบบงานวัดดีไหมem99
    2. แต่งแฟนซี
    3. แลมไตร่ถัง ( อะ..ล่อ..แล่ )
    4. คลาสสิกรับจ้าง..
    5. ร้องเพลงประสานเสียง.. มอแกน ด้า!
    9ล9......

art cosa red
    ขอแสดงความยินดีด้วยคับ เพราะคุณคือ...... มอแกน....ตัวจริงคนนี้และคันนี้ นี้เอง..

( ปล. สู้โว้ย........ )

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ art cosa red อ่านข้อความ
    ไม่..!..ไม่จริง...!! ....ไม่.... เป็นไปไม่ได้....จะขาด cosa red คันนี้ไม่ได้..
    เอะ..แอ้ม.. แล่มเลยพี่น้อง ชาวมอแกน..ด้า! ร่วมด้วยช่วยกัน อีก 1 คะแนนเสียงem97
    ( ไม่ได้ไปร่วมประชุมด้วยเสียดาย.. มีอะไรพอช่วยได้ก็บอกเด่อ...พี่น้อง )
    มีข้อเสนอ....
    1. รองจัดงาน แบบงานวัดดีไหมem99
    2. แต่งแฟนซี
    3. แลมไตร่ถัง ( อะ..ล่อ..แล่ )
    4. คลาสสิกรับจ้าง..
    5. ร้องเพลงประสานเสียง.. มอแกน ด้า!
    9ล9......

art cosa red
    ขอแสดงความยินดีด้วยคับ เพราะคุณคือ...... มอแกน....ตัวจริงคนนี้และคันนี้ นี้เอง..

( ปล. สู้โว้ย........ )

ไอเดียบรรเจิดจิงๆครับ โกอาร์ท
    /\2