4 สิงหา วันเกิดครบ 3 ขวบ กลุ่มอันเดธ คลาสสิคไบค์ - หน้า 3

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: 4 สิงหา วันเกิดครบ 3 ขวบ กลุ่มอันเดธ คลาสสิคไบค์

Senior Member batmosman's Avatar
    สถานที่
    UnDEatH ClaSsiC biKe
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ L@m^RastAfa อ่านข้อความ
    ผมวอตัวแทนกลุ่ม"โจ๋แรนเจอร์"กลุ่มนี้อาจจะไม่ค่อยคุ ้นหูถ้าบอกว่ากลุ่มมหาชัยเด๋วมันจะเหมารวมไปกันหมดแต ่ช่างมันครับอยู่ที่ไหนกลุ่มไหนก็ใจคลาสสิคเหมือนกัน ในวาระครบรอบวันเกิด 3 ขวบของอันเดธก็ขออวยพรให้สมาชิกทุกคนมีความสุขรักกัน มากๆ อยู่กับรถคลาสสิคตลอดไป
    ปล.ขอให้ทุกคนมีสมรรถภาพทางเพศที่ปึ๋งปั๋งๆ
    ขอบคุงพี่วอ และ กลุ่มมหาชัย (พี่ดำโซนน้ำผุ) มากๆคับ กลุ่มนี้อยู่ในใจผมและพี่น้องอันเดธเสมอ number one เลย ......................... ฝาก ไอ้หนุ่ม วิฟ เป็นตัวประกันไว้แล้ว โตเมื่อไหร่ จะมาทวงคืน ..อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Satit อ่านข้อความ
    ขอให้อยู่กับชาวคาสสิคนานนาน แล้วไม่จัดงานรวมคลาสสิค ไม่รู้จะได้ไปเยือน จากReal Spirit
    กลุ่ม Real Spirit กลุ่มนี้ไม่เคยลืมครับ งานครั้งต่อไป กลุ่มผมไม่มีพลาด เป็นงานที่อบอุ่น และ กลุ่มผมคิดว่า สนุกที่สุดเท่าที่มีงานจัดกันมาเลยครับ... อบอุ่น กันเอง ...em97 em97

7 เทพ Cafe Racer ViPpY~*'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ L@m^RastAfa อ่านข้อความ
    ผมวอตัวแทนกลุ่ม"โจ๋แรนเจอร์"กลุ่มนี้อาจจะไม่ค่อยคุ ้นหูถ้าบอกว่ากลุ่มมหาชัยเด๋วมันจะเหมารวมไปกันหมดแต ่ช่างมันครับอยู่ที่ไหนกลุ่มไหนก็ใจคลาสสิคเหมือนกัน ในวาระครบรอบวันเกิด 3 ขวบของอันเดธก็ขออวยพรให้สมาชิกทุกคนมีความสุขรักกัน มากๆ อยู่กับรถคลาสสิคตลอดไป
    ปล.ขอให้ทุกคนมีสมรรถภาพทางเพศที่ปึ๋งปั๋งๆ
    พี่วอ ว่างๆ มาเยี่ยมยืนกันมั้ง เลย ไม่เจอนานและ

Senior Member kittipot_siam's Avatar
    สถานที่
    ชมรมบางมดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ยินดีๆๆๆๆ

สุขสันต์วันเกิดอันเอธ (กลุ่มนี้ไม่มีวันตาย)em95
    ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ครับ >>>>>กลุ่ม กรุรถเก่าเก็บ
    Classic คือส่วนหนึ่งของชีวิตร
    Classic อยู่ในสายเลือด

Member โคนันคุงc92's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมคงเป็นคนสุดท้ายในกลุ่มที่อวยพร

ผมคงเป็นคนสุดท้ายในทุกมาอวยพร ขอโทษนะครับที่ไปร่วนงานไม่ได้ติดรับน้อง ขอให้สมาชิกในกลุ่มมีแต่ความสุขความเจริญก้าวหน้าในห น้าที่การงานและหน้าที่การเรียนนะครับและสุดท้ายนี้เ ส้นทางอีกยาวไกล้ชีวิตของClassicผึ่งเริ่มต้นขอให้ทุ กท่านมีความสุขกับถนนเส้นนี้ UnDeath จงเจริญem97em88em88em88em88em88em88em88em88em88em88em88em88em 88em88em88

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Talking มาช้า...ไม่ว่ากันนะครับ

เนื่องในโอกาสที่ป็นวันครบรอบวันสถาปนากลุ่มอันเดธ คลาสสิค ผมก๊อก กาฬสินธุ์ ขอเป็นตัวแทนของน้องๆในชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวั ดกาฬสินธุ์ มาอวยพรให้กลุ่มฯและสมาชิกทุกๆคนในกลุ่ม อันเดธ คลาสสิค จงมีสุขภาพ กาย ใจ สมบูรณ์ เดินทางไปไหนใกล้ ไกล ปลอดภัยทุกครั้ง ร่ำรวยด้วย เงิน ทอง ยศถาบรรดาศักดิ์ ตลอดไปครับem90
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Bookmarks