น้องเพิ่งเล่นรถใหม่แนะนำด้วยค่ะ

ชื่อกระทู้: น้องเพิ่งเล่นรถใหม่แนะนำด้วยค่ะ

Junior Member CherryNk's Avatar
    สถานที่
    PVC .Nongkhai
    ขอบคุณ
    0

Wink น้องเพิ่งเล่นรถใหม่แนะนำด้วยค่ะ

พี่นกค่ะช่วยแนะนำน้องใหม่คนนี้ด้วยขอฝากชื่อไว้กับห นอนติดปีกด้วยค่ะคงจะไม่ว่านะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    [email protected]

Senior Member หนอนดิดปีก's Avatar
    สถานที่
    หนอนติดปีก หนองคาย classic bike
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CherryNk อ่านข้อความ
    พี่นกค่ะช่วยแนะนำน้องใหม่คนนี้ด้วยขอฝากชื่อไว้กับห นอนติดปีกด้วยค่ะคงจะไม่ว่านะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    ยินดี ยินดี

นก หนอนติดปีก หนองคาย

/\7 รักและหวังดี จากคนที่ไม่ใช่. /\7
    จะมากมายแค่ไหนไม่มีค่าซักหน่อย
    ก็เทียบไม่ได้เลย กับเค้าที่เธอคอย.
    เค้าทำให้เล็กน้อย แต่เธอ. .ก็รักได้

ส่วนฉันที่เอาน้ำตาตั้งมากมาย
    มาแลกน้ำใจของเธอ แค่นิดเดียว Oh. .Oh
    เธอก็ยังทำให้ดูว่ามันเป็นไปไม่ได้เลย
    เธอไม่เคยจะให้

ก็เราเสียทีถึงเราทุ่มเทกว่านี้ก็ไม่มีทาง
    อดทนเฝ้ารอให้เธอเห็นใจแค่ไหนก็ยิ่งเลือนลาง
    /\7 จดจำไว้อย่างเรามันยังไม่ใช่อยู่แล้ว /\7

++
    [email protected] ++

Senior Member หนอนดิดปีก's Avatar
    สถานที่
    หนอนติดปีก หนองคาย classic bike
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CherryNk อ่านข้อความ
    ขอบคุณค่ะ
    พูดถึงนกไหนหรอ พี่ไม่ใช่นกแฟนออโต้นะ เดี๋ยวจะสับสนกัน แล้วน้องเปนใครแนะนำตัวด้วยสิ ยังไม่มีใครรู้จักเลย

/\8 นก หนอนติดปีก หนองคาย /\8

em20 บอกคำรักซ้ำๆ ยังเบื่อฟัง em20
    ป้อนคำหวานซ้ำครั้งยังจืดจาง

เพราะทุกๆอย่างรอบข้างเราเคลื่อนไหว
    เพราะทุกๆอย่างทำคนรอบข้างเราเปลี่ยนไป
    เหมือนมีใครผ่านมาผ่านไปแล้วจากจร
    ++ เวิ้งว้างเดินสู่เส้นทางการสูญเสีย+++
    สัญลักษณ์ที่มีก็ผันมาเสื่อมสลาย
    รสรักที่เคยหวานช่ำมากลับกลาย
    เปลี่ยนแปลงง่ายดายเหมือนคนไม่เคยรู้รักกัน

Bookmarks