คิดถึงเพื่อนก้ำกึ่งจัง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คิดถึงเพื่อนก้ำกึ่งจัง

songwut's Avatar
    สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

Talking คิดถึงเพื่อนก้ำกึ่งจัง

ชาวก้ำกึ่ง สจพ. เรียนจบกันแล้วหายหน้าหายตากันไปหมดเรย คงแยกย้ายกันทำงานหมดแล้วน่ะ ยังไงถ้าว่าง ๆ นัดเจอกันได้นะ หรือจัดทริปสักทริป ก้อยังดีว่ะเพื่อน ๆ ที่ไหนว่ามาเรย ขอใกล้ ๆ แล้วกัน จะเอาแลมไปคะนองซะหน่อย 5 5
    ดีพอ.....หรือพอดี

Member PPJ65's Avatar
    สถานที่
    ก้ำกึ่ง Classic Bile กาญจนบุรี & ราชบุรี คนบ้ารถถีบกาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ songwut อ่านข้อความ
    ชาวก้ำกึ่ง สจพ. เรียนจบกันแล้วหายหน้าหายตากันไปหมดเรย คงแยกย้ายกันทำงานหมดแล้วน่ะ ยังไงถ้าว่าง ๆ นัดเจอกันได้นะ หรือจัดทริปสักทริป ก้อยังดีว่ะเพื่อน ๆ ที่ไหนว่ามาเรย ขอใกล้ ๆ แล้วกัน จะเอาแลมไปคะนองซะหน่อย 5 5
    หวัดดีครับ ไม่ได้เจอหน้าเจอตากันนานเลย ดีเหมือนกันจัดทริปเล็ก ผมขอเสนอน้ำตกห้วยแม่ขมิ้นก็แล้วกัน
    ขับดีนั่งสบาย ขับร้ายตายแน่
    ขับแย่รถพัง ขับระวังปลอดภัย
    ขับไวลงคู ขับไม่ดูลงคลอง
    ขับไม่มองขึ้นเกาะ ขับไม่เหมาะหัวขาด
    ขับประมาทเป็นผี ขับไม่ดีชนระเบิด
    ขับประเสริฐอยู่เย็น ขับไม่เป็นอย่าขับ
    ( ก้ำกึ่ง คลาสสิค ไบท์ ) สาขา กาญจนบุรี
    โทร. 081-0099750

Junior Member soda_nat's Avatar
    สถานที่
    ก่ำกึ่ง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PPJ65 อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ ไม่ได้เจอหน้าเจอตากันนานเลย ดีเหมือนกันจัดทริปเล็ก ผมขอเสนอน้ำตกห้วยแม่ขมิ้นก็แล้วกัน
    ดีมากอยากไปเหมือนกันครับ จะเอา cg ไปไต่เขาซะหน่อย อยากให้เพื่อนๆชาวก่ำกึ่งมากันเยอะๆ งานนี้ขอเชิญแลมสีเปลือกไข่ไปด้วยนะ.... โอโจ้

สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

รถกุไม่ไหวแน่เรยว่ะแน๊ต จะพังอยู่แล้ว ห้วยแม่ขมิ้นไปมาแล้วอ่ะ ทางโหดไปว่ะ ไม่ไหวชัวร์ 5 5 อยากไปที่ยังไม่เคยไปน่ะ ขอทางไม่ค่อยโหดน่ะ อิ อิ

Junior Member
    สถานที่
    ก่ำกึ่ง Classic bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ songwut อ่านข้อความ
    รถกุไม่ไหวแน่เรยว่ะแน๊ต จะพังอยู่แล้ว ห้วยแม่ขมิ้นไปมาแล้วอ่ะ ทางโหดไปว่ะ ไม่ไหวชัวร์ 5 5 อยากไปที่ยังไม่เคยไปน่ะ ขอทางไม่ค่อยโหดน่ะ อิ อิ
    หวัดดีครับพี่โจ้ ไม่ได้เจอกันน๊านนานเลย สบายดีป่าว ได้งานทำที่ไหนเอ่ย? ส่วนหน้าตาพี่ คล้ายคลึงเหมือน มือเบส วงHANGMAN มากๆ

สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืม

ตอนนี้ขายแลมไปแร้วน่ะคับ ไปเอา vespa 125 มา ทะเบียนโอนเปนชื่อผมและ จะไปไหนก้อได้แล้วทีนี้ ไม่กัว cc รถเท่ากันแล้วนะคับคุณแน๊ต เดี๋ยวจะหาว่าผมโกง cc อีก ตอนนี้อยู่ กทม แหละ นัท หางานทำเรื่อย ๆ อยู่ ยังไม่ได้เรยคับ

Bookmarks