เราอยากได้สติ๊กเกอร์ของกลุ่มSing Sin--- มากๆค่ะ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เราอยากได้สติ๊กเกอร์ของกลุ่มSing Sin--- มากๆค่ะ

Junior Member teratichai's Avatar
    สถานที่
    Lamphun
    ขอบคุณ
    0

Smile เราอยากได้สติ๊กเกอร์ของกลุ่มSing Sin--- มากๆค่ะ

คือว่าเราอยากได้สติ๊กเกอร์โลโก้ของกลุ่มเทออ่ะ อยากได้มาประดับรถมั่กมากเลย

เราขับ C 50 อยู่ เราชื่อปุ๋ย เมล์ teratichai@hotmail.com

ช่วยส่งมาหั้ยตามที่อยู่นี้ได้ไหมค่ะ

ชื่อ วิไลภรณ์ กองเงิน

64 ม.4 ต.เวียงยอง อ.เมือง จ.ลำพูน 51000

เอาเลขบัญชีของเทอมาก้อได้นะ เดี๋ยวเราจะโอนค่าส่ง + ค่าสติ๊กเกอร์ ไปให้

เราอยากสะสมด้วย และเวลาจาไปออกทริปที่ไหนก้อมะได้ไป แม่ไม่ให้ไป เพราะไปที่ไหนในแต่ละ

ทริป ไกลมากๆเลย ไปกันเป็น 2 - 3 วัน

**** ขอบคุงล่วงหน้าเลยนะค่ะ ****

Generation X ™
    *-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*

CooL Mann!!! East Side!!! หมีกะโบ's Avatar
    สถานที่
    S ! n g S ! n g C L U B
    ขอบคุณ
    0

จัดไปครับพี่น้อง....
    กลุ่ม คนซิงแห่งชาติ

Junior Member teratichai's Avatar
    สถานที่
    Lamphun
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมีกะโบ อ่านข้อความ
    จัดไปครับพี่น้อง....
    ไม่ทราบว่าจะส่งหั้ยได้หรือเปล่าค่ะ คือว่าอยากได้มากๆเลยค่ะ

หรือว่าถ้าส่งมาหั้ยแล้วช่วยโพสบอกด้วยนะค่ะ

***ขอบคุงล่วงหน้าเลยค่ะ***

Generation X ™
    *-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*

Senior Member อๅ!สี่3น้eย's Avatar
    สถานที่
    S!nG S!nG Pa-Ar-TiD Rd.
    ขอบคุณ
    0

จัดไปให้เค้าหน่อยคร๊าบ

โลโก้กลุ่มเราก้อไม่ได้แพง
    My name's เก้า

(!)+(LoVe)+(!nDy)

Vespa Sprint 150 CC. Green&White

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teratichai อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่าจะส่งหั้ยได้หรือเปล่าค่ะ คือว่าอยากได้มากๆเลยค่ะ

หรือว่าถ้าส่งมาหั้ยแล้วช่วยโพสบอกด้วยนะค่ะ

***ขอบคุงล่วงหน้าเลยค่ะ***
    เซ็ตใหม่กำลังจะตลอด รอหน่อยครับ

Senior Member uLtRaAa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teratichai อ่านข้อความ
    คือว่าเราอยากได้สติ๊กเกอร์โลโก้ของกลุ่มเทออ่ะ อยากได้มาประดับรถมั่กมากเลย

เราขับ C 50 อยู่ เราชื่อปุ๋ย เมล์ teratichai@hotmail.com

ช่วยส่งมาหั้ยตามที่อยู่นี้ได้ไหมค่ะ

ชื่อ วิไลภรณ์ กองเงิน

64 ม.4 ต.เวียงยอง อ.เมือง จ.ลำพูน 51000

เอาเลขบัญชีของเทอมาก้อได้นะ เดี๋ยวเราจะโอนค่าส่ง + ค่าสติ๊กเกอร์ ไปให้

เราอยากสะสมด้วย และเวลาจาไปออกทริปที่ไหนก้อมะได้ไป แม่ไม่ให้ไป เพราะไปที่ไหนในแต่ละ

ทริป ไกลมากๆเลย ไปกันเป็น 2 - 3 วัน

**** ขอบคุงล่วงหน้าเลยนะค่ะ ****
    คือตอนนี้กำลังพิมพ์รุ่นใหม่อยู่นะครับ
    ยังไม่เสร็จเลย...รอซักนิดละกันนะครับ
    ยังไม่มีใครได้กันเลยอ่ะ....
    รุ่นนี้มีชื่อว่า.....รวยมหาเศษฐี....รับรองเนื้อดีแ น่ครับ
    ร่างกายผมคือ เวสป้า
    หัวใจผมคือ สปิ้นท์
    สายเลือดผมคือ ซิงๆ

Bookmarks