วันนี้วันเสาร์ที่ 20 ก.ค. 50 เจอกันที่บาร์พี่ยูรเค้าว่างั้น

ชื่อกระทู้: วันนี้วันเสาร์ที่ 20 ก.ค. 50 เจอกันที่บาร์พี่ยูรเค้าว่างั้น

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วันนี้วันเสาร์ที่ 20 ก.ค. 50 เจอกันที่บาร์พี่ยูรเค้าว่างั้น

งานเลี้ยงของพวกเรามาอีกแล้วววว ที่บาร์พี่ยูรประมาณทุ่มก่าๆเป็นต้นไป ครายพร้อมก่อนไปก่อน ครายพร้อมหลังไปหลัง หึๆๆ ตรูว่าเละงานนี้ เมาเละ เหอๆๆ ครายที่มาอยู่ใหม่ไม่รู้ทางโทรถามน้องบอยแรลลี่ หรือน้องปุ๊ทะลิด้ายยย ฮ่าๆๆๆ

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking บ้านผมอยู่ใกล้เด๋วบอกทางให้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    งานเลี้ยงของพวกเรามาอีกแล้วววว ที่บาร์พี่ยูรประมาณทุ่มก่าๆเป็นต้นไป ครายพร้อมก่อนไปก่อน ครายพร้อมหลังไปหลัง หึๆๆ ตรูว่าเละงานนี้ เมาเละ เหอๆๆ ครายที่มาอยู่ใหม่ไม่รู้ทางโทรถามน้องบอยแรลลี่ หรือน้องปุ๊ทะลิด้ายยย ฮ่าๆๆๆ
    มาทางบายพาสนะครับพี่น้องออกไปเส้นกะทู้เลี้ยวเข้าเส ้นข้าง มอ.ภูเก็ต(ไปดูสาวก่อน)555+
    อ่ะล้อเล่งน้า........
    บาร์อยู่หลังหลัง เล็คเก้บาร์หัวมุมหนองน้ำในหานอ่ะคับชื่อ Yoonig Stone Bar จ้าเข้าทางบ้านใสยวนนะคับ
    ผมว่าน่าจะเปนประโยชน์นะไม่มากก้งงอิอิ
    DEAD END STREET
    Techno Upper Mental
    Be cool,don't be a fool!

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

Talking สุดยอดไปเลย

สุดยอดมากเลยครับ อากาศดีมากๆ เมากันปริ้นเลยพี่น้อง อิ่ม ทั้ง ตับ (กินเหล้า ) อิ่มทั้งปอด (LM แดง) อิ่มทั้งกระเพาะ (หมูผัดอะไรไม่รู้เชฟปุ๊ทะลิทำมาจากโรงแรมหรอยอย่างแ รง) มีปลาเผา มีมันเผา (ติดเหงือกเป็นแถบๆเลย) แถม ยังมี มายากล ของพี่ไทเกอร์ มาโชว์ให้พวกเราดูอีก สำหรับคนนี้เคยออกรายการตีสิบมาแล้วด้วย สุดยอด แล้วยังเจอ ฝรั่งชื่อ ไซมอนด์ ขับจักรยานมาแล้วรอบโลก เคย ออกสเก็ดข่าวช่อง 7 มาแล้วด้วย หนุกจิงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย B.Boy Morgan : 23-07-2007 เมื่อ 11:33
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

Junior Member vw jo's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

บอยพูดซะหิวเลย/\2

Junior Member
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นด้วยกะบอย...แต่!!!

อย่าลืม TEENไก่ โกเจ้ นะค๊าบบบบ...อร่อยสุดTEEN ไปเลยครับบบ..เจ้านายยยem95

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

ใครผ่านทางถนนขวาง แวะรับผมด้วยนะคับ
    อิคึอิคึ

แก้ง่วง
    หิหิหิem95
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Bookmarks