Big Thank You จาก Club K ครับขอบคุณพี่ๆสุพรรณคลาสสิคทุกๆคนครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Big Thank You จาก Club K ครับขอบคุณพี่ๆสุพรรณคลาสสิคทุกๆคนครับ

Senior Member colazaa's Avatar
    สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

โหดมันฮาครับพี่น้องชาวคลับเคดีใจที่ไดนำลุงๆk125กลั บสู่มาตุภูมิดังหวัง....ขอบคุณทุการต้อนรับ....ขอบคุ ณทุกความช่วยเหลือ...........เมืองสุพรรณไม่สิ้นคนดี ....นี่หล่ะที่เค้าเรียกคนดีศรีสุพรรณ........นี่คือ โฉมหน้าผู้ถั่งโถมโหมแรงช่วยพวกเรา...ขอบคุณครับ

รูป รูป    
    สนุกสุขสราญ...บนอาน K

โลกคงไม่มีความหมาย ถ้าขาดแมงกะไซด์และ ขาดคำว่าเพื่อน
    ID LINE:colazaa

บ้านCLUB K

Member น้ำค้าง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณ.....จากใจ

....จบไปอีกทริปนะคะ....ต้องขอบอกเป็นทริปที่ประทับใ จมาก...ทริปนี้จะจบอย่างประทับใจทุกคนไม่ได้เลย...ถ้ าไม่ได้รับมิตรภาพที่ดีจากกลุ่มสุพรรณคลาสิค(กลุ่มศร ีประจันต์ฒกลุ่มหันคาด้วยคะ)เริ่มจากการรอรับอย่างอบ อุ่น...มาถึงก็หายเหนื่อยเลย..ตามด้วยอาหารที่แสนจะอ ร่อยเสริฟพร้อมบริการที่แสนประทับใจ...ต่อด้วยการพาไ ปเที่ยวไม่ว่าจะเป็นตลาดร้อยปีศรีประจันต์ ตลาดร้อยปีสามชุกต้องขอบคุณคุณตำรวจเมืองสามชุมที่ช่ วยให้พวกเราได้ถ่ายรูปเป็นที่ระลึกทั้งที่คนเยอะรถแน ่น..รวมถึงคุณลุงที่ขายอาหลั่ยเค...ที่สุดประทับใจเป ็นกันเองมากๆๆๆ(ต้องแอบไปอีก)....รวมถึงของที่ระลึกท ี่ใครๆๆอยากได้บวกกับขนมของฝากซึ่งเด็กๆๆใช้เป็นกับแ กล้มอย่างดี...รวมถึงการดูแลตลอดเส้นทาง
    ขอบอกได้คำเดียวว่าประทับใจมาก...หวังว่าถ้ามากรุงเท พคงให้โอกาส คัพเค..ได้ต้อนรับกลุ่มสุพรรณคลาสิคบ้างนะคะ
    ขอบคุณ....จากใจ

Member น้ำค้าง's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณ.....จากใจ

จบไปอีกทริปนะคะ.....ทริปนี้จะจบลงอย่างประทับใจทุกค นไม่ได้เลย....ถ้าไม่ได้รับมิตรภาพที่ดีจากกลุ่มสุพร รณคลาสิค(กลุ่มศรีประจันต์,กลุ่มหันคา ด้วยคะ).....หวังว่าถ้ามากรุงเทพคงให้โอกาส คัพเคได้ต้อนรับบางนะคะ
    ขอบคุณ..........จากใจ

"สุพรรณคลาสสิค" ยินดีต้อนรับเสมอครับ...ทริปครั้งนี้แสดงให้เห็นถึงพ ลังของคนที่นิยมชมชอบในความคลาสสิคเหมือนๆกันมารวมตั วกันทำกิจกรรมต่างๆร่วมกันมาจากต่างที่ต่างถิ่นแต่ก็ มีใจเดียวกัน ช่วยเหลือซึ่งกันและกันจนถึงที่สุด งานในครั้งนี้คงอยู่ในความทรงจำของพวกเราชาวสุพรรณคล าสสิคตลอดไป
    ในไม่นานทางกลุ่ม"สุพรรณคลาสสิค"มีโครงการจัดงานรวมรถเก่าคิดว่าทาง Club K คงให้ความสนใจนะครับ...สวัสดีครับ

Junior Member
    สถานที่
    ขับเคสิรู้จักที่เดียวคับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบพระคุณ แบบเมาๆ แต่จริงใจ วงเล็บเปิด เมาชา วงเล็บปิด

ขอขอบพระคุณ พี่ๆชาวสุพรรณคลาสสิคทุกๆท่าน ที่ให้การต้อนรับเเละดูเเลเป็นอย่างดี
    ขอขอบพระคุณ พี่ๆชาวกอมเม่ ขอบขอบพระคุณพี่ๆชาวคลับเค ขอขอบพระคุณพี่ๆผู้สนับสนุน
    ขอขอบพระคุณ ผู้ร่วมอุดมการณ์ ขอขอบพระคุณสิ่งดีดี ขอขอบพระคุณความทรงจำ ขอขอบพระคุณตัวเราทุกคน ขอขอบพระคุณที่ได้มาเจอกัน ขอขอบพระคุณเรื่องราวทุกๆอย่าง ที่ได้มาเจอกันในทริปกิจกรรมนี้ ขอขอบพระคุณ ทุกท่าน ทุกคน ทุกคัน ทุกที่ จึงทำให้เกิดเรื่องราวดีดี ความรุ้สึกดีดี
    และคนดีดี ที่ยังมีในกลุ่มรถคลาสสิคทั้งหลาย ณ วันนี้ ทำให้ได้มีความสุขกับสิ่งที่ทำร่วมกัน คือการขับรถคลาสสิค ที่ไม่จำกัดรุ่น ยี่ห้อ สไตล์ ไม่มีรุ่นใหญ่ ไม่มีรุ่นเล็ก มีแต่หัวใจที่ยังคงคลาสสิคตลอดไปคับ
    em90em90em90em90em90em90em90em90em90
    สุดท้าย นายอาท เเละคู่หู ท่าไม่ได้ท่าน2คน ผมคงเเย่คับ ท่ายังจำได้ ผมเอง เม้งโซ่ขาด ขาดเพาะไอเเจ็คคับพี่น้อง

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

ผมในฐานะตัวแทนกลุ่มหันคา(จ.ชัยนาท)
    ขอขอบคุณกลุ่มสุพรรณและกลุ่มเค125ทุกคนที่ทำให้เกิดท ริปดีๆอย่างนี้ em90
    ถ้าครั้งหน้ามีกิจกกรมดีๆอย่างนี้อีกอย่างลืมชวนกันบ ้างนะครับ

Junior Member chapulinix's Avatar
    สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณพี่ๆที่ใจดี พาวนเที่ยวในเมืองตอนที่กลุ่มพวกเราหลงทางกับเพื่อนๆ
    รวมถึงแนะนำร้านอะไหล่ที่คาราไม่โดนฟัน(แต่ไม่ได้ไปก ันนะ)

ไว้เจอกันคราวหน้าครับ

รูป รูป  

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

อืม..........เป็นทริปที่สนุกมากครับ อิ อิ....
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

Senior Member satanzerok125's Avatar
    สถานที่
    club k never die
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up มาช้าไปหน่อย.....

ขอบคุณทุกคนครับ
    ขอบคุณพี่วุฒด้วยที่ให้ธงมามา
    กับป้ายชื่อกลุ่มครับกับตะกแรกก
    แกรงหลัง k ด้วยครับ
    บุญของทูลหัว มีผัวขี่K125

...............................Club K Classic Social..............................