ขอเชิญร่วมกิจกรรมร่วมเพื่อสร้างความสัมพันธ์แบบพี่น ้อง - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมกิจกรรมร่วมเพื่อสร้างความสัมพันธ์แบบพี่น ้อง

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gto_guy อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับที่ช่วยแสดงความคิดเห็นกันเข้ามา ตอนนี้เพื่อนๆกลุ่มไหนสนใจทริปร่วมเพื่อกระชับความสั มพันธ์ที่ดีในโซนนี้ แล้วยังไม่ได้แสดงตัวยังสามารถแสดงความคิดเห็นกันเข้ ามาได้อีกนะครับ ขอบคุณทุกคนที่สนใจครับ

ใช่แอม ไหมครับเนี่ย
    nawapol27@hotmail.com ต้น 65Y ไฟตก
    facebook ton classic

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ
    และรักในการขับขี่แค่ไหน

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

Junior Member gto_guy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Wink ไรหว้า..!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton.thewinner อ่านข้อความ
    ใช่แอม ไหมครับเนี่ย
    ไม่ใช่หรอกครับน้องต้น นานๆ ถึงจะมาเล่นกะเขาสักทีผู้คนเลยแตกตื่นกันซ้า า..! จำรถพี่ไม่ได้อ่ะดิ ยังงี้ต้องทำยังไงดีครับพี่สถิตย์...คุณบอล

pop_zaa02's Avatar
    สถานที่
    Racers Only Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

Talking เห็นด้วยอย่างยิง......

สวัสดีครับ พี่ สถิต และอาจารย์ ไก่ และพี่ บอล ผมป๊อป นะครับ ในความคิดเห็นของผมก็คือ มันเป็นสิ่งที่ดีมากๆนะครับ em95 งานนี้มันอาจทำให้เราชาวคลาสสิคในโซนภาคกลาง ได้รู้จักกันมากขึ้นนะครับและได้สร้างมิตภาพที่ดีต่อ กัน เราจะได้มีเพื่อนที่รักในรถคลาสสิคมากขึ้น และได้อะไรหลายๆอย่างอีกด้วยนะครับ..แล้วจะมีกำหนดกา รเมื่อไรครับ..คุณพี่ครับ..โปรดแจ้งไว้ในบอร์ดของ หลักเมืองได้ทุกเมื่อนะครับ em95
    ชีวิตเป็นของเรา ไม่มีใครจะมากำหนดชีวิตเราได้
    Email pop_cm91@hotmail.com
    www.facebook.com/popkung69
    086-393-0599 True
    ซื้อ ขาย ไม่เคยคดโกงใคร

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gto_guy อ่านข้อความ
    ไม่ใช่หรอกครับน้องต้น นานๆ ถึงจะมาเล่นกะเขาสักทีผู้คนเลยแตกตื่นกันซ้า า..! จำรถพี่ไม่ได้อ่ะดิ ยังงี้ต้องทำยังไงดีครับพี่สถิตย์...คุณบอล
    ก้ออ.ไก่ เทคนิคงัยนายต้น

Senior Member ton.thewinner's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ๋อๆๆๆแหะๆๆโทษทีคร๊าบบบบบ รถเหมือนพี่แอมเลย วันนี้จะเรียกอาจาร์ยแล้ว เรียกไม่ทันเห็นผ่านหน้า โรงเรียน ต้น อะครับ (ด.ร.) ต้นกะเรียกแล้วให้อาจาร์ยเลี้ยงขนมต้นซะหน่อย
    nawapol27@hotmail.com ต้น 65Y ไฟตก

ทุกวงการมีคำว่าอวุโส ไมล์กิโลเป็นตัววัดว่าคุณเป็นไบค์เกอร์แค่ไหน
    สองมือพนมเป็นใบเบิกทางที่ดีที่สุดสำหรับทุกๆคน
    เราจะอยู่ในสังคมสองล้อต้องเปิดใจให้กว้างอย่าใจแคบ
    เพื่อนทำดีต้องให้การสนับสนุนและส่งเสริม เพื่อนทำไม่ดีต้องคอยสั่งสอนและตักเตือน
    เราอยู่ในสั่งคมเดียวกันต้องช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
    มันไม่สำคัญเลยว่าทุกคนจะขับรถยี่ห้ออะไร มันสำคัญที่ว่าคุณมีความจริงใจ

มุ่งไปสู่ฝัน แบ่งปันทุกเสี่ยวใจ ไปกับอานมอไซร์ ฝากไว้เป็นตำนาน

REAL Spirit Ratchaburi bike & Scooter Team เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน
    รวมใจคลาสสิคเป็นหนึ่ง + เป็นที่พึ่งให้สังคม

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ton.thewinner อ่านข้อความ
    อ๋อๆๆๆแหะๆๆโทษทีคร๊าบบบบบ รถเหมือนพี่แอมเลย วันนี้จะเรียกอาจาร์ยแล้ว เรียกไม่ทันเห็นผ่านหน้า โรงเรียน ต้น อะครับ (ด.ร.) ต้นกะเรียกแล้วให้อาจาร์ยเลี้ยงขนมต้นซะหน่อย
    ไม่ต้องแก้ตัวเลยต้น อย่างงี้ต้องโดนทำโทษ ติดต่อสาวๆๆ ให้พี่บอลที่ชอบเลียนแบบกอล์ฟไมค์ ชอบทำผมแต่งตัวและท่ายืน ให้เหมือนนักร้อง 5 5 5 แล้วจะยกโทษให้ แต่ไม่ต้องไปติดต่อให้พี่สถิตย์นะเดี๋ยวจะเป็นเรื่อง 5 5 5 แล้วว่างๆ จะแวะไปเยี่ยมนะ งานยุ่งมาก.................

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teerawat.jmc อ่านข้อความ
    ไม่ต้องแก้ตัวเลยต้น อย่างงี้ต้องโดนทำโทษ ติดต่อสาวๆๆ ให้พี่บอลที่ชอบเลียนแบบกอล์ฟไมค์ ชอบทำผมแต่งตัวและท่ายืน ให้เหมือนนักร้อง 5 5 5 แล้วจะยกโทษให้ แต่ไม่ต้องไปติดต่อให้พี่สถิตย์นะเดี๋ยวจะเป็นเรื่อง 5 5 5 แล้วว่างๆ จะแวะไปเยี่ยมนะ งานยุ่งมาก.................
    อาไรงะอยู่ดีๆก็โดน แต่เดี๋ยวครับบอร์ดนี้เข้าให้สะแดงความคิดเห็นเรื่อง ทริ๊ปนะครับ (หล่อกว่าสองคนนั้นตังเยอะเอาไปเปรียบกันได้ไง)

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ZEROKU อ่านข้อความ
    อาไรงะอยู่ดีๆก็โดน แต่เดี๋ยวครับบอร์ดนี้เข้าให้สะแดงความคิดเห็นเรื่อง ทริ๊ปนะครับ (หล่อกว่าสองคนนั้นตังเยอะเอาไปเปรียบกันได้ไง)

วาววววem21 พี่บอลพิมพ์ ภาษาไวสะรุ่นซะด้วย สะแดงความคิดเห็น /\
    (ขอโทษน้าคร๊าบบบ)

Junior Member Abu+Mink's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking อาบูก็อยากไปเหมือนกัน......ขอไปด้วยคนนะคร๊าบ

ผมขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆreal spirit ด้วยนะครับผมts01

Senior Member ZEROKU's Avatar
    สถานที่
    REAL SPIRIT
    ขอบคุณ
    0

วาววววem21 พี่บอลพิมพ์ ภาษาไวสะรุ่นซะด้วย สะแดงความคิดเห็น /\
    (ขอโทษน้าคร๊าบบบ)
    ยังไวรุ่นอยู่คราบ

เดินทางด้วยใจ ไปให้ไกลดังใจฝัน
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter
    Team (REAL 02)

Indy_joe joe_polboon's Avatar
    สถานที่
    Real spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพื่อน พี่ น้ออง

ไปไหนก้อได้ครับ ได้ร่วมความสัมพันธ์กัน บอกเวลาและสถานที่มาแล้วกันนะครับ ถ้ามีโอกาส ก้อได้ร่วมเดินทางไปกัน
    REAL SPIRIT RATCHAIBURI BIKE @SCOOTER TEAM

em18em18<<<<< JOE >>>>>em18em18
    ^^จงอย่าอายถ้าตัวเองมาจากที่ต่ำ
    จงอย่าอายถ้าจะพาตัวเองไปยังที่สูง^^

Junior Member <[•_•]>เอ๋!!_Nolimit's Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team Petchburi
    ขอบคุณ
    0

อยากออกทริปงานนี้มากๆเลยครับ กระผมอยู่เพชรบุรีถ้ามาแก่งกระจานก็ดีเลยครับพวกผมยิ นดีช่วยเหลือเต็มที่ มีไรติดต่อได้ครับ Nolimit Classic Team
    .................................................. ...................................
    No คือ ไม่
    Noname คือ ไม่มีชื่อ
    Noตม คือ ของโปรด
    Nolimit คือ พวกเรา...
    .................................................. .....................................

Nolimit Classic Team Petchburi

Member Art_Nolimit...'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ก็คืนนี้พอดีเราเมามา...ก็ขอใช้สุราพากลอนไป...

เรามีความยินดีเป็นอย่างยิ่ง ...

ดูฤกษ์ยามสิ่งสถานให้ผ่องใส ...

อีกหนทางนี้อีกบ่ยาวไกล ...

เราทุกคนนั้นไซร้ล้วนต้องการ ...

พราะพวกเรานั้นชาวชอบใช้รถ ...

ใจจับจดในสิ่ง สิ่งที่หมาย ...

เพราะพวกเราคิดถึงกันมิเสื่อมคลาย ...

เพื่อผองเราชาวสหายคลาสสิคเอย ...

จากใจ...เราสหายคลาสสิค...

...Nolimit Classic Team Petchburi...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Art_Nolimit... : 06-09-2007 เมื่อ 19:04
    หุ่นไม่ให้...แต่ใจ Classic..งับ..
    .....em88.....em88.....em88.....em88.....
    .................................................. ....

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สวัดดีคับลุงสมรพี่บอลและชาวreal ทุกๆคน มันคือสิ่งที่พวกเราชาวคราสสิคต้องทำอยู่แล้วคับ ผมชื่อกอล์ฟอยู่สวนผึ้งกำลังจะก่อกำเนิดกลุ่มขึ้น บ้านใกล้เรือนเคียงกันก็อยากจะเดินทางกับชาวคราสสิคท ั้งหลาย เมื่อวันที่ 2 กันยาก็มีเพื่อนชาว real มาเยี่ยมที่สวนผึ้ง ดีใจมากก็พากันไปเที่ยวน้ำตกกัน
    แล้วก็คุยกับเพื่อนๆในกลุ่มว่าจะไปเที่ยวแก่งกระจานอ ยู่เหมือนกัน
    ตอนนี้กำลังตั้งชื่อกลุ่มอยู่ ถ้าเสร็จเรียบร้อยแล้วก็คงได้เดินทางร่วมกันนะคับ

Indy_joe joe_polboon's Avatar
    สถานที่
    Real spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

ได้เชื่อมความสัมพันธ์ ดีครับ ได้ออกทริปไปในตัวด้วย ที่ไหนก้อได้ครับ ถ้ามีโอกาสผมจะไปหั้ยได้ครับ ทุกคน
    REAL SPIRIT RATCHAIBURI BIKE @SCOOTER TEAM

em18em18<<<<< JOE >>>>>em18em18
    ^^จงอย่าอายถ้าตัวเองมาจากที่ต่ำ
    จงอย่าอายถ้าจะพาตัวเองไปยังที่สูง^^

Bookmarks