มีแก๊งซิ่งชายหญิงอ้างเป็นสมาชิกชมรมรถโบราณกว่า 1,000 คน

ชื่อกระทู้: มีแก๊งซิ่งชายหญิงอ้างเป็นสมาชิกชมรมรถโบราณกว่า 1,000 คน

HippieMonkeyUgly sigumsah~ณ~โรงสุรา's Avatar
    สถานที่
    คนเดียวคลับ~ขับคนเดียว
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีแก๊งซิ่งชายหญิงอ้างเป็นสมาชิกชมรมรถโบราณกว่า 1,000 คน

โฉ่!! แก๊งซิ่งสังสรรค์มั่วเซ็กซ์ในโรงเรียน

ภาพประกอบจาก หนังสือพิมพ์เดลินิวส์
    เมื่อช่วงเย็นวันที่ 18 มี.ค.ที่ผ่านมา มีแก๊งซิ่งชายหญิงอ้างเป็นสมาชิกชมรมรถโบราณกว่า 1,000 คน จากหลายจังหวัด เช่น กรุงเทพมหานคร ขอนแก่น ร้อยเอ็ด มหาสารคาม ชัยภูมิ หนองคาย เพชรบูรณ์ นนทบุรี ปทุมธานี พระนครศรีอยุธยา สระบุรี ขับขี่รถจักรยานยนต์เวสป้าและรถจักรยานยนต์ฮอนด้าแบบ เก่าไม่ต่ำกว่า 800 คัน มาปักหลักกางเต็นท์พักแรมที่สนามโรงเรียนแห่งหนึ่ง ใน อ.วังน้ำเขียว จ.นครราชสีมา พร้อมตั้งเวทีดนตรีขนาดใหญ่กลางสนามฟุตบอล ซึ่งการนัดรวมพลครั้งนี้สมาชิกชมรมรถโบราณจังหวัดนคร ราชสีมาเป็นเจ้าภาพ ได้ติดต่อนัดแนะกันผ่านอินเทอร์เน็ต

หลังจากปักหลักกางเต็นท์และที่พักแรมเรียบร้อยแล้ว บรรดาวัยรุ่นวัยโจ๋ที่เรียกตัวเองว่า “เด็กแนว” ทั้งหลายก็ผลัดกันขึ้นเวทีโชว์ฝีมือการแสดงดนตรี ร่วมสังสรรค์ดื่มกินสุรายาเมากันอย่างสนุกสนาน โดยดนตรีเป็นแนวร็อกร้อนแรง ปลุกเร้าอารมณ์ และสร้างความสะใจให้กับวัยรุ่นวัยโจ๋เต้นยักย้ายส่าย ตะโพกกันสุดเหวี่ยงชนิดไม่สนใจใคร บางคนถึงขั้นถอดเสื้อขว้างทิ้งอย่างไม่ไยดี

นอกจากนี้บนเวทียังมีสาววัยรุ่น 4 คน แต่งกายเซ็กซี่สวมเสื้อเกาะอกสายเดี่ยวบางใส นุ่งกางเกงขาสั้นจู๋หลากสีสัน โชว์สัดส่วนดีดดิ้นด้วยท่าทียั่วยวน ท่ามกลางเสียงเชียร์และเสียงเป่าปากเฟี้ยวฟ้าวของบรร ดาวัยโจ๋ จนล่วงเลยดึกดื่นค่อนคืน 4 สาวรุ่นเริ่มส่อพฤติกรรมไม่เหมาะสมโดยเปลื้องเสื้อสา ยเดี่ยวและชุดเกาะอกออกจนเหลือเพียงเสื้อชั้นใน เรียกเสียงฮือฮาจากหนุ่ม ๆ ด้านล่างเวทีกระหึ่ม บางคนทนไม่ไหว ปีนขึ้นเวทีจับหน้าอกสาวโชว์พรรคพวกได้รับเสียงตบมือ สนั่นหวั่นไหว

ยิ่งดึกสาวรุ่น ก็ยิ่งโชว์ลีลาร้อนแรงมากยิ่งขึ้น มีทั้งหยิบขวดน้ำโพลาริสมาถือวนเวียนแถวหว่างขวาด้วย ท่าที ปลุกใจเสือป่าให้ครางฮือทั่วหน้าและยังมีการโชว์เต้น ท่ารูดเสาโดยให้หนุ่ม ๆ เปลือยอกมายืนบนเวทีอีกด้วย ขณะที่ด้านล่างเวทีหนุ่ม ๆ สาว ๆ หลายคู่ดิ้นไปดิ้นมาจนเหนื่อยล้าก็พากันหายตัว ไปตามมุมมืดและโคนต้นไม้ที่แสงไฟสลัว ๆ และมีสาว ๆ บางคนแสดงความใจถึงชักชวนหนุ่ม ๆ เดินตามเป็นพรวนไปที่หลังโรงเรียน เรียกว่าทั้งงานเต็มไปด้วยอบายมุขสารพัดรูปแบบและเวล าประมาณ 00.30 น. ก็มีการกล่าวปิดงานและมอบรางวัลให้หนุ่ม ๆ ผู้โชคดีขึ้นเวทีหอมแก้มสาวนักเต้นพร้อมควักเงินให้ค ่าเหนื่อย 6,000 บาท

อย่างไรก็ตามการสังสรรค์ครั้งนี้สร้างความไม่พอใจให้ ชาวบ้าน ต่างข้องใจว่าผู้บริหารโรงเรียนปล่อยให้ใช้สถานที่ทำ พฤติกรรมไม่เหมาะสมได้อย่างไร เนื่องจากโรงเรียนดังกล่าวเป็นโรงเรียนดีเด่นระดับปร ะถมศึกษา แถมระหว่างจัดงานก็ไม่มีเจ้าหน้าที่ของรัฐคอยดูแลสัก หน่วยงานเดียว
    http://www.konhuafuu.com
    อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
    เรา คือ ผีสดศพหนึ่งเท่านั้น
    ศีล แปลว่า ปกติ
    ด้วยเงินตรายศศักดิ์...สั่งเสี้ยมสอนให้..
    กำหนดสูตรสำเร็จรูปห้ามชีวิตโลดเต้นตามฝันเสรี
    เหยียบฝัน..ฝันแห่งชีวิตจมอยู่ใต้ส้น
    ตีน..สังคม

Senior Member jarusclub's Avatar
    สถานที่
    Jarus classic club
    ขอบคุณ
    0

/\6 /\6 ไม่น่าเรย /\4

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

หึ หึ ผมไม่ได้ไป....
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ผมก็ไม่ได้ไป

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

นี่หรือเมืองพุทธ อิอิ/\6
    แต่อีกใจนึงก็อยากไปดูอ่ะ/\4 ผมไม่ได้สนับสนุนน๊ะ
    สิ่งไม่ดีลดละเลิกกันเถอะคับ พี่น้อง:d

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

ผมไม่เห็นด้วย กับคนที่ทำเลย ว่ามันแรงไป แต่อาจจเกี่ยวกับตัวส่วนบุคคลเองมากกกว่าที่ทำแบบนั้ นทำให้
    กายเป็นปลาเน่าตัวเดียวในเข่งปลาทูหลายตัว ถ้าผมไปด้วยอาจกายเป็นส่วนหนึ่งของปลาเน่าแน่ๆ
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Junior Member VPN's Avatar
    สถานที่
    On the Road
    ขอบคุณ
    0

ไม่ดีเลยนะคับ

Senior Member bas_13chod's Avatar
    สถานที่
    ziggy antz
    ขอบคุณ
    0

/\4 /\4 /\4 /\4 /\4
    /\7/\7 ..BAS....ZiGGY ANTZ /\7/\7

ใจก็อยากไป แต่พวกเราคงถูกสังคม มองไม่ดีแน่ๆ

ภาพที่เคยดูดีต่อไปนี้จะเป็นอยางไร

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

ผมได้ข้อมูลจากแหล่งข่าว 1 ท่าน ที่เข้าร่วมงานนี้ เค้ากล่าวว่า

1. จุดประสงค์ของงานนะครับ เพื่อจัดระเบียบการใช้รถโบราณให้ถูกกฎจราจร เช่น เปิดไฟ ใส่หมวก ไม่ยกล้อ เบิ้ลเครื่องเล่น
    2. สร้างสาธารณะประโยชน์ให้สถานที่ที่เราไปจัดงานประชุม สัญจร
    3. เพื่อจะจัดให้มีการรวมรถจักรยานยนต์โบราณปลายปีนี้ ให้ได้มากกว่า 3,000 คัน เพื่อสร้างสถิติโลกครับ
    4. เราจัดจ้างโคโยตี้มาจากในตัวเมือง มีรถยนต์ รับ - ส่ง งานเลิก หกทุ่มครึ่งก็ไปส่งกลับ
    5. การดื่มสุรา เป็นเรื่องปกติ แต่เรามีดีที่เรา รัก สามัคคีกัน ไม่เคยมีเหตุการณ์กระทบกระทั่ง ทะเลาะ วิวาทกัน แม้แต่ครั้งเดียว
    6. ที่พักเราอาศัยกางเต็นท์นอนกันครับ บางส่วนก็ใช้อาคารเรียน ที่เปิดให้พักเพียงไม่ถึง 5 ห้องเท่านั้น
    7. ส่วนที่ลงข่าวเรื่องผู้หญิงจูงมือผู้ชายเป็นขบวน นั้น ยิ่งไม่จริงเลยครับ เพราะห้องน้ำของทางโรงเรียน อยู่ติดกับอาคารหลังสุดท้ายที่พี่นอน มีแสงไฟ นีออนหลอดยาว สว่างมาก ถึง 4 หลอดครับ เวลาผู้หญิงไปเข้าห้องน้ำจึงเป็นเรื่องปกติที่ต้องป้ องกันเหตูโดยการมีเพื่อนไปเฝ้าด้วยครับ
    8. ที่ลงข่าวว่าไม่มีเจ้าหน้าที่ดูแลไม่เป็นความจริงเลย ครับ พี่ๆน่ารักมาก ดูแลจนงานจะเลิก พอเห็นว่าไม่มีเหตุการณ์ที่ส่อว่าจะ มีเรื่องอะไรจึงเดินทางกลับ พวกเราก็ปรบมือให้ท่าน
    ป.ล.น่าเห็นใจท่าน ผู้อำนวยการโรงเรียนมาก ต้องมาเจ็บช้ำ ด่างพร้อยเพราะคนขายข่าวที่มักง่าย

ผมคิดว่าฟังหู...ไว้หูนะครับ

โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านด้วยครับ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member gujaba's Avatar
    สถานที่
    TreEbUr
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน */*/*/*/*/

ว้าเสียดายไม่ได้ไป เอ๊ยไม่ไช่ แหมไม่น่าทำเลย เทศไท

Junior Member 2 Religion's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เรื่องนี้มันน่าจะอยู่ที่คนจัดงานนะ ... เห็น ๆๆ อยู่ว่ามันผิดจุดประสงค์ของงาน ( ตามที่มีท่านนึง อ้างมานะ )

** สื่อ ก้อทำหน้าที่ตามสื่อ เห็นยังงัยก้อลงข่าวอย่างนั้น มันอยู่ที่คนรับสารมากกว่า ว่าจะคิดหรือได้อะไรจากข่าวนี้ **
    BLOW IT AWAY !!!

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU
    ผมได้ข้อมูลจากแหล่งข่าว 1 ท่าน ที่เข้าร่วมงานนี้ เค้ากล่าวว่า

1. จุดประสงค์ของงานนะครับ เพื่อจัดระเบียบการใช้รถโบราณให้ถูกกฎจราจร เช่น เปิดไฟ ใส่หมวก ไม่ยกล้อ เบิ้ลเครื่องเล่น
    2. สร้างสาธารณะประโยชน์ให้สถานที่ที่เราไปจัดงานประชุม สัญจร
    3. เพื่อจะจัดให้มีการรวมรถจักรยานยนต์โบราณปลายปีนี้ ให้ได้มากกว่า 3,000 คัน เพื่อสร้างสถิติโลกครับ
    4. เราจัดจ้างโคโยตี้มาจากในตัวเมือง มีรถยนต์ รับ - ส่ง งานเลิก หกทุ่มครึ่งก็ไปส่งกลับ
    5. การดื่มสุรา เป็นเรื่องปกติ แต่เรามีดีที่เรา รัก สามัคคีกัน ไม่เคยมีเหตุการณ์กระทบกระทั่ง ทะเลาะ วิวาทกัน แม้แต่ครั้งเดียว
    6. ที่พักเราอาศัยกางเต็นท์นอนกันครับ บางส่วนก็ใช้อาคารเรียน ที่เปิดให้พักเพียงไม่ถึง 5 ห้องเท่านั้น
    7. ส่วนที่ลงข่าวเรื่องผู้หญิงจูงมือผู้ชายเป็นขบวน นั้น ยิ่งไม่จริงเลยครับ เพราะห้องน้ำของทางโรงเรียน อยู่ติดกับอาคารหลังสุดท้ายที่พี่นอน มีแสงไฟ นีออนหลอดยาว สว่างมาก ถึง 4 หลอดครับ เวลาผู้หญิงไปเข้าห้องน้ำจึงเป็นเรื่องปกติที่ต้องป้ องกันเหตูโดยการมีเพื่อนไปเฝ้าด้วยครับ
    8. ที่ลงข่าวว่าไม่มีเจ้าหน้าที่ดูแลไม่เป็นความจริงเลย ครับ พี่ๆน่ารักมาก ดูแลจนงานจะเลิก พอเห็นว่าไม่มีเหตุการณ์ที่ส่อว่าจะ มีเรื่องอะไรจึงเดินทางกลับ พวกเราก็ปรบมือให้ท่าน
    ป.ล.น่าเห็นใจท่าน ผู้อำนวยการโรงเรียนมาก ต้องมาเจ็บช้ำ ด่างพร้อยเพราะคนขายข่าวที่มักง่าย

ผมคิดว่าฟังหู...ไว้หูนะครับ

โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านด้วยครับ
    เป็นไปได้ ครับ สื่อต้องการเขียนข่าว เลยเขียนข่าวแรงไป ถ้าลองคิดดูดีๆเด๋วนี้งานอะไร อะไร ก็มีพิตตี้ทั้งนั้น รวมถึงงานเปิดตัวสินค้าต่างๆ ก็มี แต่ผมไม่อยู่ในเหตุการณ์ เขาว่าไงก็ว่าตามกัน แต่ถ้ามีคนมาโต้แย้งก็ดี เหมือนกันจะได้ไว้ วิจารณ์ข่าวได้
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    http://www.myspace.com/boylammania
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

ผมก็เชื่อเหมือนกันว่าชาว Scooter หรือ คลาสสิค คงไม่ไปที่อื่นแล้วมั่วสุมอย่างนั้นแน่

ข่าว บางทีก็เขียนเกินความจริงได้เหมือนกัน ถูกผิดยังไง ก้รู้กันอยู่

เอ่อ.... ถ้ามั่วสุมจริงๆ ก็คงนัวส์อยู่ในบ้านน่ะ
    /\4
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PORTH
    ผมก็เชื่อเหมือนกันว่าชาว Scooter หรือ คลาสสิค คงไม่ไปที่อื่นแล้วมั่วสุมอย่างนั้นแน่

ข่าว บางทีก็เขียนเกินความจริงได้เหมือนกัน ถูกผิดยังไง ก้รู้กันอยู่

เอ่อ.... ถ้ามั่วสุมจริงๆ ก็คงนัวส์อยู่ในบ้านน่ะ
    /\4
    แต่ผมว่ามีความเป็นไปได้บ้างนะสำหรับชาวกูตเตอร์ อิอิอิอ...:)
    -- 003 --

ส่วนตัว
    hi5 กลุ่ม

Bookmarks