บังเอิญ ไปเห็นมาค่ะ เลยเอามาให้ดูกัน

ชื่อกระทู้: บังเอิญ ไปเห็นมาค่ะ เลยเอามาให้ดูกัน

Senior Member munui's Avatar
    สถานที่
    OrBit CluB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน บังเอิญ ไปเห็นมาค่ะ เลยเอามาให้ดูกัน

จิง อย่างที่ หนังสือลงป่าวคะ

โฉ่!! แก๊งซิ่งสังสรรค์มั่วเซ็กซ์ในโรงเรียน

ภาพประกอบจาก หนังสือพิมพ์เดลินิวส์
    เมื่อช่วงเย็นวันที่ 18 มี.ค.ที่ผ่านมา มีแก๊งซิ่งชายหญิงอ้างเป็นสมาชิกชมรมรถโบราณกว่า 1,000 คน จากหลายจังหวัด เช่น กรุงเทพมหานคร ขอนแก่น ร้อยเอ็ด มหาสารคาม ชัยภูมิ หนองคาย เพชรบูรณ์ นนทบุรี ปทุมธานี พระนครศรีอยุธยา สระบุรี ขับขี่รถจักรยานยนต์เวสป้าและรถจักรยานยนต์ฮอนด้าแบบ เก่าไม่ต่ำกว่า 800 คัน มาปักหลักกางเต็นท์พักแรมที่สนามโรงเรียนแห่งหนึ่ง ใน อ.วังน้ำเขียว จ.นครราชสีมา พร้อมตั้งเวทีดนตรีขนาดใหญ่กลางสนามฟุตบอล ซึ่งการนัดรวมพลครั้งนี้สมาชิกชมรมรถโบราณจังหวัดนคร ราชสีมาเป็นเจ้าภาพ ได้ติดต่อนัดแนะกันผ่านอินเทอร์เน็ต

หลังจากปักหลักกางเต็นท์และที่พักแรมเรียบร้อยแล้ว บรรดาวัยรุ่นวัยโจ๋ที่เรียกตัวเองว่า “เด็กแนว” ทั้งหลายก็ผลัดกันขึ้นเวทีโชว์ฝีมือการแสดงดนตรี ร่วมสังสรรค์ดื่มกินสุรายาเมากันอย่างสนุกสนาน โดยดนตรีเป็นแนวร็อกร้อนแรง ปลุกเร้าอารมณ์ และสร้างความสะใจให้กับวัยรุ่นวัยโจ๋เต้นยักย้ายส่าย ตะโพกกันสุดเหวี่ยงชนิดไม่สนใจใคร บางคนถึงขั้นถอดเสื้อขว้างทิ้งอย่างไม่ไยดี

นอกจากนี้บนเวทียังมีสาววัยรุ่น 4 คน แต่งกายเซ็กซี่สวมเสื้อเกาะอกสายเดี่ยวบางใส นุ่งกางเกงขาสั้นจู๋หลากสีสัน โชว์สัดส่วนดีดดิ้นด้วยท่าทียั่วยวน ท่ามกลางเสียงเชียร์และเสียงเป่าปากเฟี้ยวฟ้าวของบรร ดาวัยโจ๋ จนล่วงเลยดึกดื่นค่อนคืน 4 สาวรุ่นเริ่มส่อพฤติกรรมไม่เหมาะสมโดยเปลื้องเสื้อสา ยเดี่ยวและชุดเกาะอกออกจนเหลือเพียงเสื้อชั้นใน เรียกเสียงฮือฮาจากหนุ่ม ๆ ด้านล่างเวทีกระหึ่ม บางคนทนไม่ไหว ปีนขึ้นเวทีจับหน้าอกสาวโชว์พรรคพวกได้รับเสียงตบมือ สนั่นหวั่นไหว

ยิ่งดึกสาวรุ่น ก็ยิ่งโชว์ลีลาร้อนแรงมากยิ่งขึ้น มีทั้งหยิบขวดน้ำโพลาริสมาถือวนเวียนแถวหว่างขวาด้วย ท่าที ปลุกใจเสือป่าให้ครางฮือทั่วหน้าและยังมีการโชว์เต้น ท่ารูดเสาโดยให้หนุ่ม ๆ เปลือยอกมายืนบนเวทีอีกด้วย ขณะที่ด้านล่างเวทีหนุ่ม ๆ สาว ๆ หลายคู่ดิ้นไปดิ้นมาจนเหนื่อยล้าก็พากันหายตัว ไปตามมุมมืดและโคนต้นไม้ที่แสงไฟสลัว ๆ และมีสาว ๆ บางคนแสดงความใจถึงชักชวนหนุ่ม ๆ เดินตามเป็นพรวนไปที่หลังโรงเรียน เรียกว่าทั้งงานเต็มไปด้วยอบายมุขสารพัดรูปแบบและเวล าประมาณ 00.30 น. ก็มีการกล่าวปิดงานและมอบรางวัลให้หนุ่ม ๆ ผู้โชคดีขึ้นเวทีหอมแก้มสาวนักเต้นพร้อมควักเงินให้ค ่าเหนื่อย 6,000 บาท

อย่างไรก็ตามการสังสรรค์ครั้งนี้สร้างความไม่พอใจให้ ชาวบ้าน ต่างข้องใจว่าผู้บริหารโรงเรียนปล่อยให้ใช้สถานที่ทำ พฤติกรรมไม่เหมาะสมได้อย่างไร เนื่องจากโรงเรียนดังกล่าวเป็นโรงเรียนดีเด่นระดับปร ะถมศึกษา แถมระหว่างจัดงานก็ไม่มีเจ้าหน้าที่ของรัฐคอยดูแลสัก หน่วยงานเดียว

รูป รูป  
    ถึง จะ มี น้อย แต่ เรา ก็ แน่น Orbit

Senior Member jarusclub's Avatar
    สถานที่
    Jarus classic club
    ขอบคุณ
    0

/\6 /\6 /\6 /\6 ทำไมมันถึงออกไปได้อ่ะ

Senior Member
    สถานที่
    .....................
    ขอบคุณ
    0

แหม เขียนข่าวซะ.......แก๊งซิ่ง........แหมๆๆๆ เค้าเรียกว่า ชมรมรถโบราณตะหาก

ว่าแต่ว่า ใครเป็นคนถ่ายรูปนี้อ่ะ ตกลงนักข่าวก้อไปดูกะเค้าใช่มะ/\7 555+ ชอบล่ะซี่/\6 /\6 /\6

เฮ้อ เวลาชมรมเค้าไปบริจาคของ ไปทำบุญล่ะไม่มีลงข่าวหร้อก

แต่ทียั่งงี้ล่ะไวเชียวนะ /\6

ถ้าพูดถึงเรื่องความสวย รถเราอ่ะไม่เท่าไหร่ร๊อก ...แต่คนซ้อนท้ายนี่สิ

Junior Member art c100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy งง

ผมก็ว่าอย่างนั้นแหละทำไมมันไม่ลงว่าพวกเราบริจาคเงิ นกับโรงเรียนและผู้ป่วยโรคเอดส์
    แต่กลับลงแต่ด้านนี้/\4 ::

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

/\4 ทำไมเขาลงข่าวอย่างนี้ ไอ้ข่าวดีๆทำไมไม่ลงเช่น เราได้นำเงินไปบริจาค หรือ การที่เราเรารวมตัวกันได้ขนาดนี้แล้วฟังเพลงแบบนั้นแ ล้วยังไม่มีเรื่องกันเลยน่าจะชมเชยกันบ้าง การที่งานเลิกแล้วเพื่อนๆก็แยกย้ายกันไปนอนก็หาว่าเร ามั่วเซ็ก เราเข้าไปนอนกันมันผิดด้วยหรือ แล้วที่พักของเพื่อนๆบางคนก็อยู่หลังอาคารโรงเรียน ผมคิดว่าคนที่เขียนข่าวมีจิตอันเป็นอกุศล ชาวบ้านไม่ชอบได้อย่างไรเราได้ซื้อของและกินข้าวได้ก ระจายเงินสู่ชุมชนต้องเท่าไหร่ ร้านค้าทุกร้านค้าเต็มไปด้วยพวกเราลงไปซื้อของ ปั้มน้ำมันก็ได้เงินเราต้องเท่าไหร่ ร้านซ่อมรถก็ได้เงินด้วย :(
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*[email protected]
    I'm traveller,I'm not photographer.

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

: นึกแล้วอารมณ์เสียจังกับข่าวนี้
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*[email protected]
    I'm traveller,I'm not photographer.

Senior Member munui's Avatar
    สถานที่
    OrBit CluB
    ขอบคุณ
    0

Talking

/\2 /\2 /\2

นุ้ยได้คุย กะเจ้บันนี่ (เจ้ต่าย จ. สุรินทร์ ) เจ้บอกว่าไปงานนี้มาเหมอืนกัน ที่หนังสืมพิมพ์ลงไม่เป็นความเจงค่ะ แต่ทำไมเค้าต้องใช้เนื้อหา ทำลายพวกเราด้วย แล้วอย่างนี้คนในสังคม จะมองพวกรถคลาสสิคว่าเป็นคนประเภทไหน อะค่ะ แย่จังเลย
    ถึง จะ มี น้อย แต่ เรา ก็ แน่น Orbit

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile ใจเย็นก่อน

ผมได้ไปโพสท์ข้อความในหน้าข่าว(web)เดลินิวส์ และเมลล์ถึง บก.แล้วเดี๋ยวรอดูว่าเค้าจะยอมขอโทษเรามั้ย/\ /\
    ตรงที่นุ้ยไปโพสท์ไว้นั่นแหละ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

เพื่อชีวิตติดล้อ pod_ec's Avatar
    สถานที่
    k.m 7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน k.m.7

: : : งงงงงงงงงงงงงงงง:( :( :( :( :(

:: :: เหมื่อนกัน /\4 /\4 /\4

/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 สมาชิก k.m.7 /\2 /\2

เพื่อชีวิตติดล้อ pod_ec's Avatar
    สถานที่
    k.m 7
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุนมาก คุน kok
    from สมาชิก k.m7

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pod_ec
    ขอบคุนมาก คุน kok
    from สมาชิก k.m7
    ไม่เป็นไรครับ ไปมาเหมือนกัน ถ้าเราไม่เคลื่อนไหว เดี๋ยวรุ่นหลังจะเดือดร้อนครับ ช่วยกันๆๆๆๆ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

สถานที่
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

ก่อนอื่นผมต้องขอโทษพวกพี่ๆนักข่าวที่ไม่ใช่ประเภท นั่งเทียนเขียนข่าว นะครับ

ฝากถึงคุณนักข่าว ( เลว ๆ ) บางคนนะครับ

คุณเข้ามางาน พวกเราชาวคลาสสิกก็ต้อนรับเป็นอย่างดี

พวกผมก็ไม่ได้เรียกร้องให้คุณเขียนข่าวสรรเสริญเยินย อ กับการรวมกลุ่มกันทำดีเพื่อสังคมหรอกนะครับ

แต่ขอแค่ไม่มีข่าวแนวนี้ออกมาเท่านั้น

ลอบกัดแบบนี้ มันไม่น่าเกลียดไปเหรอครับ

---------------------------------------------------------------------------------

ขอโทษนะครับที่ต้องใช้คำแรงๆ เพราะผมคนจริง ไม่ใช่คนลอบกัด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maybakam : 21-03-2006 เมื่อ 11:56

ชมรมรถโบราณวานรสัญจร

ร้าน บ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร เยื้องศูนย์คูโบต้า อ.โกสุมพิสัยครับ

085-6097759 เม วานรสัญจร

http://www.facebook.com/memoclassicclub
    FACKBOOK ของ เม วานรสัญจรครับ

https://www.facebook.com/memobbhkosum
    FACKBOOK ของร้านบ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร สินค้าเพียบ

นายศักดิ์พงศ์ เตชะอุไรวงศ์
    หมายเลขบัญชี 410-0-20851-0
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาโกสุมพิสัย (ออมทรัพย์)

Junior Member GOLFGAP's Avatar
    สถานที่
    ตะวันชล
    ขอบคุณ
    0

Talking จะเรียกว่าใส่ร้ายป้ายสีอ่ะเป่า

:d เรื่องงานประชุมสัญจรนี้พวกเราก็พยายามที่จะร่วมมือก ับท่านเจ้าหน้าที่เรื่องการขับขี่รถอย่างปลอดภัย
    และก็เรื่องที่ มีปัญหามากที่สุดในตอนนี้ก็คือเรื่องเครื่องยนต์นั่น งัย
    ทางพวกเราก็ได้สรุปพ่านทางหัวหน้าแต่ล่ะกลุ่มแล้วว่า ให้จัดมาตราการ การแก้ไขและป้องกันการเกิดเรื่องขึ้นอีก ตอนเช้าของวันงานทางเจ้าภาพได้ประกาศเรียกเข้าไปประช ุมถ้าท่านได้ทราบรายละเอียดในการประชุมท่านคงเข้าใจว ่าจุดมุ่งหมายของพวกเรานั้นคืออะไร
    พอตอนเย็นก็เป็นธรรมดาของงานเลี้ยงทุกๆที่ ที่จะต้งมีการสังสรรค์ตามประสาคนรักรถ
    ไม่ว่าจะเป็นพวกคนมีฐานะที่เรียกว่าไฮโซจนถึงระดับล่ างโลโซอย่างพวกเรา
    แล้วสิ่งที่ท่านนักข่าวตีพิมพ์ลงไปนั้นมันเหมือนเป็น การประจานพวกเราอ่ะ
    พวกเราม่ายเข้าใจว่าท่านตีพิมพ์ลงไปนั้นเพื่ออะไร
    เวลาที่พวกเราทำคุณงามความดีท่านเคยบ้างไหมที่จะรับร ู้สิ่งที่พวกเราทำ ไม่ว่าจะเป็นการ บริจาคสิ่งของ
    พัฒนาโรงเรียน ซ่อมแซม โรงเรียน และเข้าไปที่ที่พวกท่านไม่เคยได้รับรู้ว่ายังมีสถานท ี่ที่ยังรอการรับความช่วยเหลืออีกมาก ทำไม่ท่านไม่คิด พวกเราเป็นเพียงเด็กนักเรียนที่ต้องการสร้างสรรค์สัง คมให้น่าอยู่เท่านั้นไม่เคยเรียกร้องประโยนช์จากพวกท ่านเลย เงินที่พวกเรานำไปบริจาคก็เป็นเงินที่พวกเรารวบรวมกั นเองทั้งนั้นไม่ได้ไปปล้นมาสักหน่อย และที่สำคัญที่ท่านบอกว่าหลังจากกล่าวปิดงานแล้วได้ม ีการแยกย้ายไปตามที่รับตาบ้างล่ะ หลังโรงเรียนบ้างล่ะเพื่อไปมั่วเซ็กส์บ้างล่ะ
    ขอถามหน่อยว่าพวกท่านคิดได้อย่างไร
    พวกเราเป็นคนไทยมีจิตสำนึกว่าสึ่งไหนควรสิ่งไหนไม่คว ร
    พวกเราคงม่ายทำเรื่องบัดสีบัดเถลิงแบบนั้นเป็นแน่นอน
    เพราะเป็นสถานที่ที่ให้ความรู้แก่พวกเรา มีทั้งบุญคุณและมีทั้ง ความรู้เรื่องอะไรที่เราจะต้องมาประจานพวกเราเองในที ่แบบนี้เหรอ สถานที่ที่ดีแบนี้เป็นท่านๆคงไม่คิดที่จะทำลายมันด้ว ยความคิดแบบนี้แน่นอน
    หวังว่าพวกท่านจะเข้าใจพวกเราบ้างไม่มากก็น้อย
    ;) ;) จงขับขี่ต่อไปเถิด แต่ขับขี่อย่างมีอุดมการณ์;) ;)
    /\2 /\2 ปล.บนเส้นทางยาวไกล ล้อหมุนไปพร้อมอุดมการณ์/\2 /\2
    :d :d ด้วยความเครพอย่างสูง เด็กชายรักเรียน :d :d
    ts01 ข้าวของเงินทองฉันจะไม่ว่า อย่าเอาเสื้อกับกัญชาของฉันไป ts01
    มีดและเขียงเตรียมมา พร้อมสับนายกัญชา จัดไปก่อน 1เขียง 555

Senior Member jarusclub's Avatar
    สถานที่
    Jarus classic club
    ขอบคุณ
    0

ไอ้พวกนักข่าวหน้าเลือดเห็นแก่เงิน อะไรที่ทำเงินหั้ยมันได้แ ม่ ง ทำทุกทาง ปานนั้นว่าอ่านความจิงอ่านเดลินิวส์ ที่ไหนได้อ่านข่าวหลอกลวงอ่านเดลินิวส์ตะหาก เลวจิงๆ ทำไมต้องทำกันแบบนี้ด้วย เห็นข่าวทีไรแค้นทุกทีเรยคับพี่น้อง : : : : :

สถานที่
    .....................
    ขอบคุณ
    0

อย่า ไป ว่า นัก ข่าว ที่ เขียน ข่าว นี้ เลย

เค้า แค่ ทำ ตาม สันดาน น่ะ 555/\6

ถ้าพูดถึงเรื่องความสวย รถเราอ่ะไม่เท่าไหร่ร๊อก ...แต่คนซ้อนท้ายนี่สิ

Bookmarks