เชิญเที่ยวงานทริป กลุ่ม C หนองหานคลาสสิค ระหว่างวันที่ 1-2 ก.ย. 2550 - หน้า 5

ชื่อกระทู้: เชิญเที่ยวงานทริป กลุ่ม C หนองหานคลาสสิค ระหว่างวันที่ 1-2 ก.ย. 2550

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปด้วยจัยไงก็2ล้อคลาสสิค เศษเหล็กคลาสสิครายงาย

em99ยืมรถเขามาออกทริปขี่ได้ 70 แต่จัยรั em99
    เราได้พบกานแน่ๆๆในงานครับเห็นพวกเราแล้วอย่าลืม ทักล่ะ ชาว2ล้อคลาสสิคเศษเหล็ก
    การที่จะเป็นคนดีนั้นยาก แต่การกระทำสิง่ายรักกานไว้เถอะ เศษเหล็กจงเจริญ /\2/\2

/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\

ขับ 70 ใครจะว่าไรข้าเพราะข้า คลาสสิค หยองนรกCยกล้อ คลาสสิค

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน nang fah classic

พวกเรากลุ่ม
    NANG FAHCLSSICLUB khonkaen
    พึ่งตั้งกลุ่มใหม่ไปแน่นอนแล้วเจอกันคับ em97em96
    em97 ที่สุดของการเดินทางem97

Junior Member park_C70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เราก่อตั้งกลุ่มใหม่

เราไปแน่นกลุ่ม.STLucifer Classic Club เราเป็นกลุ่มใหม่แนบเอกสาร 355198
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย park_C70 : 12-09-2007 เมื่อ 09:02

Talking

อยู่หล่มสัก วิ่งเส้นไหน ดีครับ ไปคันเดียวด้วยครับ แล้วเจอกันครับ ไปแน่น
    -----------------------

Thumbs up เฮาไปม่วน

ไปแน่...............แล้วเจอกัน
    เพราะเรามักม่วน....................เฮาไปม่วน
    กับ C บันเทิง มักม่วน
    ม่วนแท้.......
    [
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maksoodsood : 30-08-2007 เมื่อ 12:00
    ม่ มี อ ะ ไ ร ล่ น ต ล ด้ เ ก่ เ ท่ า โ ค ช ะ
    .......คืมันมีดตรีขึ้นมาบนโล

พื่อเป็นเรื่อของสุนทรียศาสตร์

มันม่ใช่ทฤษฎี..................

ที่ต้องาหาเหตุผล..........

[email protected]
    http://joyindy.hi5.com

Junior Member june c100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ใกล้ถึงวันแล้วมากันเยอะๆนะค่ะ

พวกเราชาว C หนองหานยินดีต้อนรับค่ะ

em95ขอให้เดินทางมาอย่างปลอดภัยนะค่ะ

Thumbs up ม่วนนำแหน่

C บันเทิงไปแน่..........แล้วเจอกัน
    เฮาไปม่วน
    เพราะเฮามักม่วน

ม่ มี อ ะ ไ ร ล่ น ต ล ด้ เ ก่ เ ท่ า โ ค ช ะ
    .......คืมันมีดตรีขึ้นมาบนโล

พื่อเป็นเรื่อของสุนทรียศาสตร์

มันม่ใช่ทฤษฎี..................

ที่ต้องาหาเหตุผล..........

http://joyindy.hi5.com

Junior Member meanba c50's Avatar
    สถานที่
    ตักสิลามหาสารคาม
    ขอบคุณ
    0

Wink ฝนจะไม่ตกนิครับ

แล้วเจอกันตักสิลามหาสารคาม
    ไปแน่นอนครับผม
    tel. 087-5548788
    ทุกคนเป็นคนดีครับ

Junior Member JAET.B.R's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าคลาสสิคบ้านด่าน
    ขอบคุณ
    0

Smile รับทราบ

รถเก่าคลาสสิคบ้านด่านรับทราบ ไปแน่นอนครับ
    em94บ้านด่าน-บุรีรัมย์-เต็มอัตราศึกเลยครับ
    เส้นทางนี้มีเรื่องเล่า
    เจอกันนะครับทุกคน
    เจต 081-393-6040em18
    JAET.NINJA

Junior Member l3ank_kub's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Mc หนองหานคลาสสิค

ขอ หั้ยทุกคนเดินทางปลอดภัย นะคัฟ
    สอบถามเส้นทาง โทร.0845194056 อาท
    0892748781 อาม
    ขอให้มาสนุกกัน นะคัฟ em90

Junior Member SKClassic's Avatar
    สถานที่
    ตักสิลา
    ขอบคุณ
    0

ตักสิลลาจะไปเยือน เพือนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวหนองคายนะครับ แล้วเจอกันคับ ท่าจะสนุก

Junior Member kabkabboy's Avatar
    สถานที่
    Chumphae
    ขอบคุณ
    0

ทามม๊าย....มันต้องมาติดงานวันนี้น๊ออ.อ.อ.อ..อ

เซ็งโว้ย............em89
    ไปด้วยใจ....กลับใครกลับมัน
    ได้ท่องเที่ยวในทุกทุกดินแดน
    ที่สองแขนจับแฮนด์แล้วสร้างมัน

sr400 ป๊อป เมืองไผ่ 2 ล้อ.'s Avatar
    สถานที่
    เมืองไผ2 ล้อ classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่ม เมืองไผ่ 2 ล้อ Classic Club (อ.บ้านไผ่) จ.ขอนแก่น

แล้วพรุ้งนี้เจอกันนะคับ ขอให้ทุกคนเดินทางปลอดภัยคับ
    ยุติความรุนแรง

กลุ่ม เมืองไผ่ 2 ล้อ Classic Club อ.บ้านไผ่

ขับด้วยจัยไปกับ Classic Club ได้เที้ยวคือความฝัน ปัจจุบันคือออกทริป

www.thaiscooter.com/club/mcm เมืองไผ่ 2 ล้อ

080-4125457 ป๊อปเมืองไผ่

Senior Member อ้ายพิณ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่า ลูกพระธาตุ อ.ธาตุพนม จ.นครพนม คนคอนนม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จะออกเเล้ว

ลูกพระธาตุจะไปตอนเย็นวันนี้เลยครับ

เจอกันทักทายกันได้เลยครับ
    ร้าน MC MOTOR SHOP THATPHANOM

จำหน่ายอะไหล่ c ชาลี ถูกๆ มากมาย[CENTER
    ][B
    ][SIZE=
    5]รับ.จดสรรพสามิตร SR และ ทุกรุ่น ถูกมากครับ รายละเอียดโทรคุยเลยครับ[/SIZE]
    [/CENTER] [/B]
    ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์ 774 - 003 - 5402 นาย ณัฐพงษ์ วัดเวียงคำ

ติดต่อ 087- 4254855 แม็กครับ

MC NAKHONPHANOM NEVERDIE

Senior Member อ้ายพิณ's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่า ลูกพระธาตุ อ.ธาตุพนม จ.นครพนม คนคอนนม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จะออกเเล้ว

ลูกพระธาตุจะไปตอนเย็นวันนี้เลยครับ

เจอกันทักทายกันได้เลยครับ
    ร้าน MC MOTOR SHOP THATPHANOM

จำหน่ายอะไหล่ c ชาลี ถูกๆ มากมาย[CENTER
    ][B
    ][SIZE=
    5]รับ.จดสรรพสามิตร SR และ ทุกรุ่น ถูกมากครับ รายละเอียดโทรคุยเลยครับ[/SIZE]
    [/CENTER] [/B]
    ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์ 774 - 003 - 5402 นาย ณัฐพงษ์ วัดเวียงคำ

ติดต่อ 087- 4254855 แม็กครับ

MC NAKHONPHANOM NEVERDIE

Bookmarks