ขำขัน...คลาสสิค...

ชื่อกระทู้: ขำขัน...คลาสสิค...

Member Art_Nolimit...'s Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team Petchburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขำขัน...คลาสสิค...

เมื่อ น้องเอส ของ พี่เอ๋ เริ่มโตเป็นวัยรุ่น ด้วยความไร้เดียงสาของน้องเอส ได้แอบเปิด999ที่พี่เอ๋ลืมไว้ เมื่อเจอพีเอ๋จึงถามเกี่ยวกับเรื่องเซ็กซ์ เพื่อให้พี่เอ๋ช่วยแก้ไขปัญหา....ความว่า.
    .
    น้องเอส พี่เอ๋ครับ การมีเพศสัมพันธ์ทำให้เรารู้สึกอย่างไรครับ..?
    พี่เอ๋ ก็เหมือนกับที่เอ็งเอานิ้วเข้าไปแคะขี้มูกในรูจมูกขอ งเอ็งนั่นแหละ
    น้องเอส เอ้อ..แล้วทำไมตอนมีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิงต้องร้องครวญครางอย่า
    ง มีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายล่ะครับ..?
    พี่เอ๋ อ้าว..เวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็งรู้สึกว่านิ้วเอ็งดีขึ้น หรือว่ารูจมูกเอ็งดีขึ้นล่ะวะ
    น้องเอส ถ้ามันรู้สึกดีขึ้นอย่างที่พี่เอ๋ว่า ทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการถูกข่มขืนล่ะครับ..?
    พี่เอ๋ มันไม่เหมือนกันนะ คิดดู..ถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนดีๆ แล้วมีคนวิ่งเอานิ้วมาทิ่มรูจมูกเอ็ง
    เอ็งจะโมโหเค้ามั้ยล่ะ
    น้องเอส เอ่อ..แล้วทำไมผู้หญิงไม่ชอบมีเพศสัมพันธ์ระหว่างมีป ระจำเดือนล่ะครับ
    พี่เอ๋ ถ้าจมูกเอ็งมีเลือดออกอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ยล่ะ
    น้องเอส ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัยขณะมีเซ็กซ์กับผู ้หญิงล่ะครับ..?
    พี่เอ๋ แล้วถ้าพี่บังคับเอ็งให้ใส่ถุงมือแคะขี้มูก เอ็งจะชอบมั้ยล่ะ
    น้องเอส คำถามสุดท้ายนะพี่เอ๋ ทำไมผู้หญิงชอบบรรยากาศเงียบๆ สลัวๆ ขณะที่มีความ
    ต้องการทางเพศ..?
    พี่เอ๋ ถามได้..ถ้าพี่ใช้ให้เอ็งไปแคะขี้มูกต่อหน้าเพื่อนๆห น้าชั้นเรียน..เอ็งจะทำมั้ยล่ะ
    น้องเอส ...........รู้เรื่อง...ขอบคุณคับบบบบบบบ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ช่างเปรียบเทียบเนอะ

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

ขำดีครับ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up หวอ

ขำขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ................................ ......
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Junior Member อนุสรณ์ ยิ้มแย้ม's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้วพี่รู้ป่าว ว่าทำไมครั้งแรกผู้หญิงถึงดิ้นนัก
    เพราะว่าเราไม่รู้ว่านิ้วที่แหย่รูจมูกอ่ะมันใหญ่หรื อยาวแค่ไหน
    แหย่แรงเดี๋ยวเลือดออกอีกเจ็บนะ
    ระบมหมด

รูป รูป  

Member BadDevill's Avatar
    สถานที่
    Nolimite Classic Team
    ขอบคุณ
    0

อื้มครับ
    แล้วจมูกบางคนไม่มีขนนี่
    มันเพราะอะไรนี่
    ขำมากมายพี่
    ว่าแต่พี่เอสนี่ขี้สงสัยเนออะ
    em93งานนี้เพื่อใคร ....แต่ใจเพื่อ..NoLimit"""
    การเดินทางเพื่อพบเจอสิ่งใหม่
    http://baddevill Goodangle.facebook.com

Member Art_Nolimit...'s Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team Petchburi
    ขอบคุณ
    0

Talking

ใครมีเรื่องขำๆมาเล่าบ้างดิ...เช่นเรื่องตาใหม่โดนจั บได้มีกิ๊กอะไรทำนองนี้...เอาไว้เปนกระทู้คลายเครียด ครับ..เพราะว่าคลาสสิคต้องไม่เครียด...ยกเว้นเรื่องก ารเมืองกับของสูงๆไม่เอาครับ
    em94..........แร้วจะสรรหามาอีกเน้อ..พอดีช่วงนี่งานไม่ย ุ่งแต่เมียยุ่งคับ..เฮ้อ!!!ต้องปรึกษาอาจารย์เอ๋แร้ว งานนี้...............

Junior Member อนุสรณ์ ยิ้มแย้ม's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่อาร์ทก็ว่าไป
    รู้ว่าผิดก็ไม่ยอมรับ
    จับได้ก็รับแค่ครึ่งเดียว
    ใครจะทำไม
    555555 ไม่มีไรหรอกแค่น้องเค้าอิจฉาก็เลยอยากให้เลิกกัน
    เจ้นี่ก็หูเบาซะด้วยดูเอาเองดิพี่ ตุ้มหูยังใส่อันเบ่อเร่อ

Member BadDevill's Avatar
    สถานที่
    Nolimite Classic Team
    ขอบคุณ
    0

แล้วที่หยิกจนเขียวทั้งตัว
    หมายความว่าไงพี่ใหม่
    ไดแอนน่ะ
    เรื่องจริ้งๆๆๆๆ
    อิอิ
    เจอกาน
    งานโนครับผ้ม
    แต่ทำให้ตัวอักษรใหญ่ๆสีๆทำไงอ่ะครับ
    em93งานนี้เพื่อใคร ....แต่ใจเพื่อ..NoLimit"""
    การเดินทางเพื่อพบเจอสิ่งใหม่
    http://baddevill Goodangle.facebook.com

Member เณรใจพระ's Avatar
    สถานที่
    วัดเขื่อนเพชร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 10 ทะลึ่งคลายเครียด

10 ทะลึ่งคลายเครียด
    10 ทะลึ่งคลายเครียด
    1. เซ็กส์ คือ คณิตศาสตร์: เอา 2 เรือนร่างบวกกัน
    ลบออกด้วยเสื้อผ้าหารด้วยท่อนขาแล้วคูณ ( ด้วยอะไรก็ไม่บอก) !!!

2. เด็กหญิง : "แม่คะ หนูรู้แล้วว่า ไอ้จู๋ของเด็กข้างบ้านน่ะเหมือนเมล็ดถั่วเลย"
    แม่ : "หนูหมายถึงว่า มันเล็ก ใช่มั๊ยจ๊ะ"
    เด็กหญิง : "ไม่ค่ะแม่ มันเค็ม !!!"

3. คู่แต่งงานใหม่ๆ มักมีความสุขกับทุกสิ่ง (whole thing)
    เขามีความสุขกับรู(hole) และ เธอมีความสุขกับสิ่ง ( thing)

4. สถิติล่าสุด... ผู้ชายทำอะไรหลังมีเพศ สัมพันธ์ ?
    2% กิน , 3% สูบบุหรี่ , 4% อาบน้ำ , 5% หลับ , 86%
    ลุกขึ้นแต่งตัวและกลับบ้านไปหาเมียหลวง

5. " จูบ " คืออะไร?
    คือ การเตรียมตัวของช่วงบนเพื่อเตรียมการรุกรานของช่วงล่ าง
    ซึ่งก่อให้เกิดการแทงทะลุและการเร่งเร้า ซึ่งก่อกำเนิดทายาทรุ่นต่อไป

6. ในรถไฟฟ้า ผู้ชายคนหนึ่งกำลังอุ้มเด็กทารก 3 คน
    ผู้หญิงที่นั่งข้างถามว่า "นั่นลูกคุณเหรอ ?"
    ผู้ชายตอบว่า "ไม่ใช่
    ผมทำงานที่บริษัทผลิตถุงยางอนามัย
    และเด็กทารกพวกนี้คือคำร้องเรียน"

7. ห้าคำโกหกยอดฮิตของสุภาพสตรี
    5.) ฉันเป็นสาวบริสุทธิ์
    4.) โอว์ มัน...ใหญ่จัง
    3.) ฉันทำอย่างนั้นกับเพื่อนสนิทไม่ได้หรอก
    2.) ฉันจะไม่เพิ่มน้ำหนักหลังจากแต่งงาน
    1.) โอว์ จวนแล้ว...จวนแล้ว...

8. ทำไมไอ้จู๋ถึงดีกว่าบัตรเครดิต ?
    1.) หลังจากใช้ไปแล้ว มันรีชารจ์ได้ด้วยตัวมันเอง
    2.) มันเป็นที่ยอมรับทั่วโลก
    3.) ภรรยาคุณสามารถใช้ได้บ่อยเท่าที่เธอต้องการ

9. ชายคนหนึ่งเดินเข้าไปหาหญิงสาวในบาร์ แล้วพูดว่า
    "คุณอยากเล่นกลมั๊ย" เธอถามว่า "อะไรเหรอ"
    เขาเสนอ "ไปที่บ้านผม ติ๋วติ้วกัน แล้วคุณก็หายตัวไป!!!"

10. อะไรที่มีความหมายใกล้เคียงกับคำว่า "ประจำเดือน" ของผู้หญิงมากที่สุด?

ตอบ... "เงินเดือน" เพราะมันมาเดือนละครั้ง อยู่ครั้งละ 4-5 วัน

ถ้าเดือนไหนมันไม่มา... คุณเริ่มมีปัญหา XxXอิ อิ อิ
    ขับรถต้องเติมน้ำมัน....ถ้ารักกันต้องเติมน้ำใจ..... .

N o l i m i t C l a s s i c T e a m เพชรบุรี

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking หาวิธีเล่นเสียวๆ

มี ผัวเมียคู่หนึ่ง วัน ๆ ไม่ทำอะไร คิดค้นแต่ท่าใหม่ในการร่วมกิจกรรม
    สามี : ที่รัก วันนี้น้องคิดท่าใหม่ ๆ ออกหรือยังจ๊ะ
    ภรรยา : ยังเลยจ๊ะ แต่กำลังคิดอยู่นะ
    สายตาสามีเหลือบไปเห็นเปลยวน จึงปิ๊ง ไอเดียขึ้นมาได้
    สามี : ที่รัก พี่คิดท่าใหม่ได้แล้วหล่ะ
    ภรรยา : เหรอ ไหนรีบบอกมาเร็ว ๆ ใจร้อน
    สามี : น้องเห็นเปลนั่นไหม เราจะถือกันคนละข้าง แบบว่า ไม่ต้องใส่เสื้อผ้ากันนะ แล้วพอเราปล่อยมือจากเปล มันก็จะดีดเราเข้าหากัน น้องก็อ้าขากว้าง ๆ รอรับของ ๆ พี่นะ
    ภรรยา : โอ้โห! ไอเดียแจ่มแจ๋วมาก สามีสุดเลิฟ
    แล้วคู่ผัว ตัวเมีย ก็เริ่มบรรเลงเพลงรักตามท่าที่ตนเองคิดค้นไว้ สามีจับหูเปลข้างซ้ายส่วนภรรยา จับหูเปลข้างขวา แล้วก็เดินออกไปคนละทาง พอดึงเปลยืดจนสุดแล้ว ก็เริ่มปล่อยและจะเจอกันแบบเข้าล็อคพอดี
    สามี : โอ้ยๆๆๆ !!! นอนร้องอยู่นอกหน้าต่าง
    คนใช้ได้ยินจึงวิ่งเข้ามาดู
    คนใช้ : คุณผู้ชายเป็นอย่างไรบ้างคะ
    สามี: ไอ้จ้อน ของฉันคงจะหักแน่ ๆ เลย เพราะกระแทกกับพื้นอย่างแรง แล้ว ภรรยาฉันหล่ะเป็นอย่างไรบ้าง
    คนใช้ : คุณผู้ชายยังดีนะเจ้าคะ แค่ไอ้จ้อนหัก แต่คุณผู้หญิงสิคะ ติดลูกบิด ตอนนี้ยังดึงไม่ออกเลยคะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

(ท่าที่ใช้กันจะเจอกันกลางอากาศ แต่ดันผิดพลาด สามีตกออกนอกหน้าต่าง ส่วนภรรยาอ้ากว้างไปหน่อย เลยติดเข้ากับลูกบิดประตู แงะไม่ออก)
    .....ขับไปเรื่อยๆ.....ถ้าเหนื่อยก็พัก.....
    .....ถ้าไม่อยากพัก...ก็ขับไปเรื่อยๆ.....
    ขับรถต้องเติมน้ำมัน....ถ้ารักกันต้องเติมน้ำใจ..... .

N o l i m i t C l a s s i c T e a m เพชรบุรี

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผู้จัดการอยากมีเพศสัมพันธุ์กับเลขาสาว

ผู้จัดการอยากมีเพศสัมพันธ์กับเลขาสาว
    เลยบอกตรงๆว่า
    “พี่ขอมีอะไรด้วย พี่จะวางเงินไว้ให้หนึ่งพัน
    เธอก้มลงเก็บตังค์ พอยืนขึ้นเมื่อไหร่ พี่ก็จะหยุด ok มั๊ย”
    เลขาตอบ “เอ่อๆๆ หนูขอถามแฟนก่อน น๊ะค๊ะ”
    แล้วเลขาก็เล่าเรื่องทั้งหมดให้แฟนฟัง “แค่ก้มเก็บตั้งค์แล้วยืนขึ้นก็พอเหรอ … สักสองพันดีมั๊ย … ใช้เวลาแค่ก้มลงเก็บเอง
    อีก 2 นาทีโทรกลับมาน๊ะ ก้มเก็บตังค์แป๊บเดียวเอง”
    10 นาทีผ่านไป ฝ่ายชายก็โทรกลับมา “ทำไมไม่โทรกลับ นานแล้วเนี่ยะ”
    “โอ๊วๆ อู๊ว ยางงงงง ไม่เสร็จค่ะพี่ โอ๊วๆๆๆๆ”
    “รัยว๊ะก้มลงเก็บตังค์ แค่นี้เอง”
    “โอ๊ววว โย๊ๆๆๆ อ๊าๆๆๆ …. หนูไม่รู้ว่ามันเป็นเหรีญบาทค่ะพี่ อ๊ากๆๆๆ โอ๊วววว”
    “สาดดดดดดดด”
    .....ขับไปเรื่อยๆ.....ถ้าเหนื่อยก็พัก.....
    .....ถ้าไม่อยากพัก...ก็ขับไปเรื่อยๆ.....

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking เสพสมบ่มิสม ฉบับคลาสสิค

สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ
    หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย
    หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์
    ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา
    คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ
    อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว…เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู ้ชาย
    ที่โรงเรียน
    เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา
    เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ
    เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ
    เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2
    วัน…เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ
    หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค
    ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู
    หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ
    พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง…
    หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้า
    เขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ
    หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน
    บอกบ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง
    เขาเข้ามากอดจูบหนู
    หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเ สื้อยับค่ะ
    อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ
    จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ
    หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ
    หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก
    หนูต้องให้เขารับปากว่า…เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ
    อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ่านแล้วนุกดีครับ ขำๆ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Junior Member กุ๊ก คลืบคลานคลาสสิค2008's Avatar
    สถานที่
    คลืบคลานคลาสสิคชุมพร
    ขอบคุณ
    0

Talking ฮาๆๆ

ฮาดีครับ ยังมีอีกไหม

Bookmarks