ผมนี่ล่ะลูกผู้ชายตัวจริง - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ผมนี่ล่ะลูกผู้ชายตัวจริง

Junior Member pantera's Avatar
    สถานที่
    71 vintagemachine
    ขอบคุณ
    0

อยากคุยกับเค้า ก้อมาหาเค้าเลยซิคับ คุยกันต่อหน้าไปเลย เท่ดี แมนหน่อย มาหัยได้นะคับ ผมก้ออยากรุ้จักคุณเหมือนกัน...ชอบคุณจิงๆ
    ตูดจ้า............ดากลาก่อนem89

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Red face ขออนุญาติน่ะค่ะ

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนน่ะค่ะแก๊กค่ะ เป็นที่รู้กันว่าอยู่ๆipของแก๊กกับคนที่ชื่อgood.bad ได้ตรงกัน ซึ่งแก๊กเองก็พึ่งจะได้รู้ไม่กี่วันนี้ ตอนนี้แก๊กได้หาคำตอบมาแล้วน่ะค่ะ แก๊กได้ติดต่อทาง webmaster,ict,log in phone cs ได้เข้าไปถามข้อมูลและให้พวกพี่เขาช่วยสืบเลข ip เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ยังงัยถ้าอยากรู้เข้าไปที่ ข้อความส่วนตัวด้านล่าง กดชื่อแก๊ก ตามด้วยรหัส1234567 เข้าไปดูที่ข้อความ......แก๊กขออธิบายเรื่องip ให้ฟังนิดนึงน่ะค่ะคือipเนี้ยมันเป็นตัวเลขรหัสที่เล ่นเนท มันมีอยู่เยอะค่ะตัวเลข เขาจะเอามาหมุนเวียนใช้งานซ้ำกันได้แล้วแต่เขาจะตั้ง เวลาตั้งจำนวนตัวเลข ซึ่งคนที่ซ้ำกับคนที่ชื่อgood.bad มีเยอะค่ะแต่เขาดันมาซ้ำกับของแก๊กที่หลัง เป็นเดือนๆเลย ตัวแก๊กเองก็งงมากและเป็นเรื่องที่บังเอิญมากด้วย(ขอ บคุณน่ะค่ะที่เข้ามาอ่านกัน)หวังว่าคงจะเข้าใจ...... ./\4

Member nueng71's Avatar
    สถานที่
    71 VINTAGE MACHINE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ good..bad อ่านข้อความ
    /\6ก็แค่อยากคุยกับน้องมด(ใจร้ายจัย)????????
    ไอ้ลูกตุ๊ดคุณทำให้พวกกูเครียด เดี๋ยวคุณเจอกัน

Senior Member M:o:D's Avatar
    สถานที่
    >>71 ViNtAgE MaChInE<<
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จบเถอะ

ถึงคุณgood..bad

มดไม่รู้หรอกนะว่าสิ่งที่คุณทำต้องการอะไรแต่คือมันท ำให้คนอื่นเดือดร้อน

แต่ใครก้อคงไม่รู้สึกเท่าตัวมดเองเพราะมดถูกกระทำมาต ลอด

ซึ่งจริงๆมดก้อไม่เคยทำอะไรใครและไม่มีอะไรให้น่าอิจ ฉา

คุณคงจะสนุกกับการกระทำของคุณโดยที่ไม่ได้นึกถึงคนอื ่น

มดไม่รู้หรอกนะว่าเป็นใคร แต่ที่รู้ๆก้อคงเป็นคนใกล้ตัวนี่แหละ

เพราะไม่มีใครที่จะมาใช้คำ สะเทือนใจ น่ากลัวแท้

คำพวกนี้มันเป็นคำที่ใช้พูดเล่นกันในกลุ่ม มดมั่นใจ

สิ่งที่คุณทำคือคุณอยากเอาชนะและต้องการให้เราประสาท เสีย

คุณเก่งมากๆ แต่เก่งในทางชั่วๆนะ

แต่อย่างนึงที่เชื่อ

คนเรามันทำอะไรมันจะรู้อยู่แก่ใจ ไม่มีอะไรที่มันปิดมิดหรอก

หลอกคนอื่นหลอกได้แต่หลอกตัวเองมันหลอกไม่ได้งัย

ยังงัยขอให้เวรกรรมมันตามคุณไปเร็วๆแล้วกันนะ แล้วขอให้คุณตายตามธรรมชาติของคุณซักวัน

ถึงคุณ แก๊ก , kak@ning ^;^

เรื่องที่เกิดขึ้นเราไม่รู้ว่ามันบังเอิญเกินไปรึป่า ว ที่มันไปซ้ำกับIPทั้ง2ชื่อของคุณ

ซึ่งถ้ามันบังเอิญเป็นเรื่องที่เข้าใจผิด ก้อต้องขอโทษด้วยที่ทำให้เดือดร้อน

แต่ขอให้รู้ว่าเรื่องแบบนี้ไม่อยากมีใครให้เกิด

เพราะที่รู้ๆกันอยู่ว่าเราก้อต่างคนต่างอยู่กันแล้ว

ขอให้ทุกอย่างจบตั้งแต่วันนี้แล้วกัน
    Saturndee Shoes
    @Jatujak Section 6 Soi 1

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Red face ถึง...mot

[ถึงคุณ แก๊ก , kak@ning ^;^

เรื่องที่เกิดขึ้นเราไม่รู้ว่ามันบังเอิญเกินไปรึป่า ว ที่มันไปซ้ำกับIPทั้ง2ชื่อของคุณ

ซึ่งถ้ามันบังเอิญเป็นเรื่องที่เข้าใจผิด ก้อต้องขอโทษด้วยที่ทำให้เดือดร้อน

แต่ขอให้รู้ว่าเรื่องแบบนี้ไม่อยากมีใครให้เกิด

เพราะที่รู้ๆกันอยู่ว่าเราก้อต่างคนต่างอยู่กันแล้ว

ขอให้ทุกอย่างจบตั้งแต่วันนี้แล้วกัน [/quote]
    /\2 แก๊กได้หาข้อมูลทุกๆอย่างให้แล้ว ก็ไม่เป็นไรถือว่าได้พิสูจน์ตัวเองด้วย แล้วก็แล้วกันไปไม่ถือโทษโกรธใครหรอก(อย่าว่าแต่ทุกค นอยากรู้เลยว่าเป็นใคร? แก๊กเองก็อยากรู้ เพราะมันทำให้ตัวแก๊กเองต้องเดือดร้อนไปด้วย) ถึงเราจะต่างคนต่างอยู่แต่ก็ยังเดินบนพื้นโลกใบเดียว กันอยู่(ก็ไม่รู้ว่าจะทำอย่างนั้นไปเพื่ออะไร)ขอบคุณ มากน่ะที่เข้าใจ......

Junior Member good..bad's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ฮุ่ย!!!

/\6ผมไปทำอะไรใครหรือป่าวเนี้ย?รู้สึกว่ามันจะไปกันให ญ่แล้วน่ะเนี้ย....ถ้าการที่ผมเข้ามาคุยกับน้องมดมัน ทำให้คนทุกคนในนี้เดือดร้อนต้องขอ "อภัยเป็นอย่างสูงครับ" ที่ผมเข้ามาบอกตามตรงน่ะว่าอยากมาคุยกับน้องมด ไม่ต้องการอย่างอื่นเลย แกล้งแหย่เฉยๆ ไม่คิดว่าจะเป็นกันขนาดนี้ งั้นผมขอจบแค่นี้ก็ได้ แต่...ถ้าคิดถึงก็อยากจะเข้ามาคุยกับน้องมดอีกน่ะครั บ บาย!!!
    good..bad(สิ่งที่ไม่ได้คาดคิดกำลังจะเกิดขึ้น)

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

กล้าไหมครับที่จะเผยตัว..................ถ้าไม่กล้า

อย่าใช้คำว่า.............ลูกผู้ชายตัวจริง......... ..........
    [U71 vintage machine][/U]

Member nui71's Avatar
    สถานที่
    เชิญยิ้ม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ good..bad อ่านข้อความ
    /\6ผมไปทำอะไรใครหรือป่าวเนี้ย?รู้สึกว่ามันจะไปกันให ญ่แล้วน่ะเนี้ย....ถ้าการที่ผมเข้ามาคุยกับน้องมดมัน ทำให้คนทุกคนในนี้เดือดร้อนต้องขอ "อภัยเป็นอย่างสูงครับ" ที่ผมเข้ามาบอกตามตรงน่ะว่าอยากมาคุยกับน้องมด ไม่ต้องการอย่างอื่นเลย แกล้งแหย่เฉยๆ ไม่คิดว่าจะเป็นกันขนาดนี้ งั้นผมขอจบแค่นี้ก็ได้ แต่...ถ้าคิดถึงก็อยากจะเข้ามาคุยกับน้องมดอีกน่ะครั บ บาย!!!
    กะผมไม่ให้อภัยขอรับ คุณมืงงงงงem23em23ทำให้พวกกะผมเดือดร้อนมากทำแบบนี้เพื่ออะไรขอรับมีสมองน่าจะทำอย่างอื่นๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆem94 และเลิกกัดมดนะหันมากัดกับผมตรงๆๆๆๆๆดีกว่าขอรับem85
    ปากดีอมยา ปากหมาอมตีน

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมอยากกัดซอกคอหนุ่ยอ่ะ.................ไขมันเยอะดี ......555

ที่สุดแล้วไม่มีใครเกิน aei007's Avatar
    สถานที่
    71 vintage machine
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PRAYNA 71 CLUB อ่านข้อความ
    ผมอยากกัดซอกคอหนุ่ยอ่ะ.................ไขมันเยอะดี ......555
    คอหมูย่าง
    em97
    <<<===เจอกันที่ http://aei007.hi5.com นะคราบพี่น้องคราบ===>>>

Junior Member good..bad's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking แว๊บๆ!!!

ชะแว๊บ...ๆ(คิดถึงน้องมด เลยแวะเข้ามาเยี่ยม) อย่าว่ากันเลยน่ะครับ.../\6
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย good..bad : 22-08-2007 เมื่อ 10:36
    good..bad(สิ่งที่ไม่ได้คาดคิดกำลังจะเกิดขึ้น)

ขอบคุณ
    0

Question ......???

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แก๊ก อ่านข้อความ
    ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนน่ะค่ะแก๊กค่ะ เป็นที่รู้กันว่าอยู่ๆipของแก๊กกับคนที่ชื่อgood.bad ได้ตรงกัน ซึ่งแก๊กเองก็พึ่งจะได้รู้ไม่กี่วันนี้ ตอนนี้แก๊กได้หาคำตอบมาแล้วน่ะค่ะ แก๊กได้ติดต่อทาง webmaster,ict,log in phone cs ได้เข้าไปถามข้อมูลและให้พวกพี่เขาช่วยสืบเลข ip เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ยังงัยถ้าอยากรู้เข้าไปที่ ข้อความส่วนตัวด้านล่าง กดชื่อแก๊ก ตามด้วยรหัส1234567 เข้าไปดูที่ข้อความ......แก๊กขออธิบายเรื่องip ให้ฟังนิดนึงน่ะค่ะคือipเนี้ยมันเป็นตัวเลขรหัสที่เล ่นเนท มันมีอยู่เยอะค่ะตัวเลข เขาจะเอามาหมุนเวียนใช้งานซ้ำกันได้แล้วแต่เขาจะตั้ง เวลาตั้งจำนวนตัวเลข ซึ่งคนที่ซ้ำกับคนที่ชื่อgood.bad มีเยอะค่ะแต่เขาดันมาซ้ำกับของแก๊กที่หลัง เป็นเดือนๆเลย ตัวแก๊กเองก็งงมากและเป็นเรื่องที่บังเอิญมากด้วย(ขอ บคุณน่ะค่ะที่เข้ามาอ่านกัน)หวังว่าคงจะเข้าใจ...... ./\4
    ขอรู้จักด้วย?เป็นเนื้อคู่กันป่าวเนี้ย...ถึงได้มาเจ อกัน ลงรูปด้วยสิ อยากเห็น!!!!(ยังงัยผมก็ยังชอบน้องมดอยู่น่ะครับ)อุ่ย!!! /\

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ่าครับ..................อย่าให้เกินไปนะครับ...... .............ผมรอดูคุณอยู่ครับคุณ ...............
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย M:o:D : 23-08-2007 เมื่อ 11:11

I'm INSANE ! ! ! ebolanoid's Avatar
    สถานที่
    71 VINTAGE MACHINE
    ขอบคุณ
    0

ความลับมันไม่มีในโลกนี้หรอก รู้เร็วโดนน้อย รู้ช้าโดนเยอะ...
    ]====[::::::::::::::::::::/\ :::::::::::::::::::::> ( o\_l_/o ) /\2

Junior Member bank 71's Avatar
    ขอบคุณ
    0

em97เฮ้ย นี่ไม่เบื่อบ้างเหรอเธอ โตแล้วนะเด็กมันยังคุยรู้เรื่องเลย
    /\7 อะไรอยู่ในความมืด กูไม่รู้กูมองไม่เห็น/\7

Bookmarks