พี่ตั้มๆ ..ไม่แน่ใจ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่ตั้มๆ ..ไม่แน่ใจ

Member BUDDYDOES KLH1200's Avatar
    สถานที่
    nologo
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ตั้มๆ ..ไม่แน่ใจ

ใช่รถของ แซนปะ350000ก็ไม่แพงนะพี่วางJมาถ้าไม่มีโบก็ไม่กินนำ มัน ของผมก็ใส่jครับตอนนี้อยู่ที่อู่ของพ่อกิ๊ก กำลังค่อยๆทำครับเหลือช่วงล่าง

รูป รูป  
    [FONT="Arial Black"][SIZE="5"]Gang[COLOR="Red"]S[COLOR="Black"]ter SportSter CusTom ganG

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ spanky modren newstly อ่านข้อความ
    ใช่รถของ แซนปะ350000ก็ไม่แพงนะพี่วางJมาถ้าไม่มีโบก็ไม่กินนำ มัน ของผมก็ใส่jครับตอนนี้อยู่ที่อู่ของพ่อกิ๊ก กำลังค่อยๆทำครับเหลือช่วงล่าง
    ตอนนี้กำลังศึกษาข้อมูล...กับแนวทางอยู่..แล้วจะโทรไ ปสอบถามนะ/ขอบคุณมากๆครับ
    DELTA-CUSTOM /since 2009

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

/\2/\2/\2 แน่ใจได้แน่ๆ...ท่านตั้มได้ครอบครองแล้ว...ต้องเรียก ว่า "หล่อแรง" ครับ...ว่าแต่ว่า เมื่อวันศุกร์ไปไหนมาครับ..รอตั้งนาน...
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดๆ ไปเลย

อะไรกันนี้......ชาว Lam หนี้ไปขับ มาสแตง กัน แล้ว...........ยินดีด้วยครับ
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NongparewA อ่านข้อความ
    อะไรกันนี้......ชาว Lam หนี้ไปขับ มาสแตง กัน แล้ว...........ยินดีด้วยครับ
    Lam ยังไม่เลิกหรอกครับคุณน้องเบส....แต่เพิ่มความสนใจ ในความแรงสัญชาติอเมริกันดูบ้าง อิตาลิบ้างครับ...ยังคงเหนียวแน่นกับแลมหมือนเดิมครั บ..คุณน้องเบส....ว่าแต่ว่า...ได้รถใหม่หรือยัง..... อย่าบอกน๊ะว่าซุมทำอยู่.....ร้ายนักน๊ะเรา.....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Bookmarks