ทำไม บุษบา ถึงทำกับฉันได้.....ดูดู้ดูเธอทำ

ชื่อกระทู้: ทำไม บุษบา ถึงทำกับฉันได้.....ดูดู้ดูเธอทำ

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทำไม บุษบา ถึงทำกับฉันได้.....ดูดู้ดูเธอทำ

ขอให้ทุกคนที่เดินทางไปหาดใหญ่จงสนุกสนานให้มากๆ เต้นให้กระจายไปเลย ทั้งบุษบาและลายเคลงเต็มที่ไปเลย และเดินทางปลอดภัยทั้งไปหลบ
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : [email protected].
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

Tong_คนดี's Avatar
    สถานที่
    PX_CLUB& 200 MONSTER << Thailand Scooter Club Magazine >>
    ขอบคุณ
    0

แล้วพรือไม่มากับเค้าด้วย บายดีนะน้อง
    085 8321988 Tong_คนดี

[email protected]
    3172490157
    นรินทร์ จรรย์ทัน
    กสิกรไทย ออมทรัพย์

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

.... ผมก็เป็นคนหนึ่งที่อิจฉาอยากไปกับเค้าด้วยหงะ แต่พอดีงบหมดฝนก็ตกหนักฝากดูด้วยเน้อพี่น้อง
    Siam Southern Scooter
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

em94............ ถึงมาบ้านแล้วคับ พี่น้อง

บอกได้คำเดียวว่า นุกอย่างแรง

ปล...ใครไม่ไป กรุ จิ ไป ฝนตก ก้อ ไม่ สน ใครไม่เต้นไม่เป็นไรเด๋วกรุเต้นเองคนเดียวก้อได้ 5555+

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Member mazaa's Avatar
    สถานที่
    Navigator scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WaaN&HiHa อ่านข้อความ
    em94............ ถึงมาบ้านแล้วคับ พี่น้อง

ปล...ใครไม่ไป กรุ จิ ไป ฝนตก ก้อ ไม่ สน ใครไม่เต้นไม่เป็นไรเด๋วกรุเต้นเองคนเดียวก้อได้ 5555+
    ดูดู๋ดู ดูเทอ ทำไมถึงทำแบบนั้นได้ (อิอิ) ที่ว่านุกน่ะ มีรูปมั้งหม้ายบังสู อยากแลจังเลย ว่ามันอีนุกแค่ไหน สุด teen หม้าย
    Whatever will be, will be
    The future’s not ours to see

Nevigator Scooter Club greenchocolate's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking อิจฉาบังสูกะบังดีแล้วก็นู๋อ่า

ขี้โกงจะตาย...ทั้งบังสู บังดี แล้วก็นู๋เลย
    ก็อยากไปด้วยนี่คะ
    em89
    แต่วันที่ไปหาบังอ่า ดันทรัพย์จาง
    ถ้ารู้ก่อนซัก2-3วันนะ รับรองว่าไม่พลาดแน่ๆ
    งั้นเอาไว้งานหน้านะคะ จะพยายามติดตามบังสูกะบบังดีแล้วก็นู๋ไปให้ได้

ปล.
    ยังไงก็ของคุณบังดีคนเก่งนะคะที่ช่วยให้PXตัวเขียวๆไ ด้กลับมาวิ่งอีกครั้ง
    ดีใจมากๆเลยค่ะ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ greenchocolate อ่านข้อความ
    ขี้โกงจะตาย...ทั้งบังสู บังดี แล้วก็นู๋เลย
    ก็อยากไปด้วยนี่คะ
    em89
    แต่วันที่ไปหาบังอ่า ดันทรัพย์จาง
    ถ้ารู้ก่อนซัก2-3วันนะ รับรองว่าไม่พลาดแน่ๆ
    งั้นเอาไว้งานหน้านะคะ จะพยายามติดตามบังสูกะบบังดีแล้วก็นู๋ไปให้ได้

ปล.
    ยังไงก็ของคุณบังดีคนเก่งนะคะที่ช่วยให้PXตัวเขียวๆไ ด้กลับมาวิ่งอีกครั้ง
    ดีใจมากๆเลยค่ะ
    คิดถึงกุ๊กจัง ออนเอ็มบ้างน่ะ จะได้คุยกัน/\4/\4/\4

Nevigator Scooter Club greenchocolate's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking ง่า

กุ๊กก็คิดถึง"มามา"เหมือนกันนะ
    แต่ว่าไม่ค่อยว่างออนเลย
    แต่ก็ยังไม่ลืมนะจ๊ะ
    อย่ารีบลืมกุ๊กอ่า
    วันก่อนยังคุยถึงมามากับบังสูอยู่เลย ว่าน่ารัก

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ greenchocolate อ่านข้อความ
    กุ๊กก็คิดถึง"มามา"เหมือนกันนะ
    แต่ว่าไม่ค่อยว่างออนเลย
    แต่ก็ยังไม่ลืมนะจ๊ะ
    อย่ารีบลืมกุ๊กอ่า
    วันก่อนยังคุยถึงมามากับบังสูอยู่เลย ว่าน่ารัก
    " กุ๊ก" เราไป ม.อ.ตรังมาน่ะ เสียดายที่ไม่มีเบอร์กุ๊กอ่ะ ไปอยู่ตั้งสามวัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ที่ผ่านมา เสียดายมากมายเลยที่ไม่ได้เจอ นานๆเราจะได้ไปสักครั้ง (ไปครั้งแรก )
    ยังไงก้อคิดถึงกุ๊กมากมายน่ะค่ะ จุ๊บๆๆๆๆ
    em97em97em97

Senior Member handspring's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WaaN&HiHa อ่านข้อความ

บังสูคับมาซ่อมบันไดบ้านผมด้วยคับ ใครมาทำพังคับ แล้วข่าวกรองผมบอกมาว่าม่ายโร้ครายมาอ้วกใส่บ้านผมด้ วย ฮาๆๆ ขายหน้าๆ เสียซื่อเด็ก ตูลหมด
    ที่ไหนมีผลประโยชน์ที่นั้นมีความขัดแย้ง มิตรภาพจะยาวนานถ้าไม่มีผลประโยชน์

www.autoXtreme.co.th

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ handspring อ่านข้อความ
    บังสูคับมาซ่อมบันไดบ้านผมด้วยคับ ใครมาทำพังคับ แล้วข่าวกรองผมบอกมาว่าม่ายโร้ครายมาอ้วกใส่บ้านผมด้ วย ฮาๆๆ ขายหน้าๆ เสียซื่อเด็ก ตูลหมด

em86.....555+

กระเพาไก่ ไข่ดาว อิอิอิ ไม่รู้ใครเหมือนกัน ผมเองก้อไม่รู้จัก เสียชื่อเด็กตูลหมดเลย

ปล...น้องเขาฝากบอกมาบันไดไม่พังเท่าไร แต่หน้าเข้งยังเขียวไม่หายเลย

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Bookmarks