ขอขอบคุณจากใจนะคะ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณจากใจนะคะ

Junior Member
    สถานที่
    เขื่อนพระรามหกท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณจากใจนะคะ

em90ขอขอบคุณชาวชมรมพระพุทธบาทมากเลยนะคะ ที่เสียสละเวลาและกำลังทรัพย์ไปทำบุญร่วมกันที่โรงเร ียนโพธิ์สาวหาญ ชาวนักศึกษา กศ.บป เสาร์-อาทิตย์ และท่านอาจารย์ ดร.ไพโรจน์ ท่านฝากคำชมมาบอกว่า เป็นชมรมที่ดีมากเลย ที่รวบรวมวัยรุ่น มาทำความดีกัน อาจารย์ทึ่งมากเลย ตอนที่นู๋ (แอน) ไปบอกโปรแกรมกับแก ว่าจะมีพวกชมรมรถฯ มาร่วมกิจกรรมด้วย แกก็เฉยๆนะ เพราะแกคิดว่าพวกพี่เป็นรุ่นเดอะกันแล้ว แต่พอเจอตัวจริงแกถึงกับอึ่ง และทึ่ง แล้วแกก็ชมพวกพี่ว่าเป็นวัยรุ่นที่ทำประโยชน์ให้กับส ังคมจริง ๆ และแกก็เห็นตอนที่พี่กุ้งเปิดหมวกทำบุญอีก แกชมพวกพี่ๆใหญ่เลย ไม่มีอะไรจะให้นอกจากคำว่า"ขอบคุณมากคะ"
    ..............แอน.................

Member พระพุทธบาทคลับ's Avatar
    สถานที่
    PB Rider สระบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่เป็นไรครับถ้ามีอะไรก็เข้ามาบอกในบอรด์ของชมรมเลย ครับ

ทำบุญกันแล้วสบายใจกันนะครับพี่ๆน้องๆชมรมอนุรักษ์รถ โบราณพระพุทธะบาท
    Mr Bodin Wongtaweesub
    ติดต่อพูดคุยได้ครับ 083-0754070

facebook Bodin Wongtaweesub

E mail bodin_999@hotmail.com bodin.lmc@hotmail.com

Member gft_C70's Avatar
    สถานที่
    ชมรมเขื่อนพระรามหก ท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

Talking ท่าเรือ....ขอบคุณค่ะ

ท่าเรือ....ขอบคุณนะค่ะ พี่ๆ น้อง พระพุทธบาท....

ที่ร่วมทำกิจกรรมในครั้งนี้............ขอบคุณค่ะ

รวมพล พี่น้อง เขื่อนพระรามหก "ท่าเรือ" และ พระพุทธบาท

Bookmarks