เสาร์ที่ 15 กันยายนนี้ เจอกันที่จังซีลอน นะคนรักเวสป้า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เสาร์ที่ 15 กันยายนนี้ เจอกันที่จังซีลอน นะคนรักเวสป้า

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking เสาร์ที่ 15 กันยายนนี้ เจอกันที่จังซีลอน นะคนรักเวสป้า

งานนี้ใกล้มาถึงแล้วพี่น้องทั้งหลาย เราจะนัดเจอกันที่โลตัส เวลา 13.00 - 14.00 น. (ห้ามช้า) และเราจะออกเดินทางสู่ จังซีลอน ณ หาดป่าตอง ก่อนเข้างานเราจะขับวนรอบหาดป่าตองก่อน 2 รอบนะค่ะ (อันนี่เจ้าภาพขอมา) หลังจากนั้นค่อยเข้างานพร้อมกัน งานจะเริ่มประมาณ 16.00 น. จนถึง 23.30 น. ภายในงานจะได้เสื้อคนล่ะ 1 ตัว พร้อมกับป้ายแขวนคอ เพื่อสะดวกต่อการเข้าไปปาร์ตี้กัน ในงานจะมีอาหาร เครื่องดื่ม ต่างๆให้ ฟรี
    งานนี้ใครรักเวสป้า เชิญได้ทุกคนนะค่ะ หรือ ต้องการสอบถามรายละเอียด โทรมาที่
    089-6516677 ติดต่อขวัญได้เลยค่ะ
    ขัดรถให้เงา เช็คเครื่องให้ดี พร้อมลุยหาดป่าตอง มุ่งตรงเข้าจังซีลอน
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Junior Member
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

em95 แจ๋วฮ๊าบบบบบบบบบบบบem95
    em86Morgan Freemanem86

Junior Member ree's Avatar
    สถานที่
    phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

พี่ขวัญชัดเจนมากเลย แล่มเลย คร๊าบพี่น้องคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆem97
    morganphuket vespa
    ***คนอย่ากรู ถึงจะบ้า !!! แต่ กรูก็ บ้า!!! หกสลึง กรูบ้าชั้นสูงโว้ยยยย.. !!! กรูไม่ได้บ้าชั้นต่ำ***em97การบินไทยรักคุณเท่ารฟ้า แต่เรารักคุณมากกว่าการบินไทยem97

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงขวัญ

เอาแบบบัตรเข้างานมาให้ดู ขวัญ save รูปเอาเองเลยนะ โทดทีเวลาไม่ค่อยมีเท่าไหร่คงจะได้ประมาณนี้ สีไม่ตรงเท่าไหร่เพราะ export มาเป็น jpeg file ตอนพิมพ์สีจะสดกว่านี้นิด
    1. โลโก้จังซีลอนให้เค้าเอาไฟล์ illustrator มาแปะเอง (ขออนุญาตไม่ทำให้นะ เพราะคิดว่าเค้าคงมีไฟล์ดิบอยู่ให้เค้าจัดการเองแล้ว กัน)
    2. ส่วนชื่อ project พี่ไม่รู้ว่าชื่อว่าอะไรกันแน่ก็เลยไม่ใส่ ให้เป็นที่เข้าใจกันเองว่าเป็นชื่องานก็แล้วกัน
    3. สุดท้ายให้ถามทางโรงพิมพ์ว่าใช้โปรแกรมอะไรพิมพ์ (แต่พี่คิดว่าคงเป็น illustrator นั่นแหล่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าเป็น เวอร์ชั่นไหน) เพราะเมื่อก่อนนี้โรงพิมพ์จะมีแค่เวอร์ชั่น 9 ซะเป็นส่วนใหญ่ จะได้ save ไปให้ถูก

รูป รูป  

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Junior Member J_Bizzo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปล่วย คน em18
    รู้ ตื่น และเบิกบาน

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking จงจำไว้ พี่น้อง

em94แจ่มเลยพี่น้อง บัตรสวย ถูกใจขอบคุณจ้าพี่เหน่ง แลมล่อแล่ ขวัญจะบอกว่าบัตรนี้เราต้องทำอะค่ะ สั่งทำเองทั้งหมดเลย ทำจำนวนจำกัดเท่านั้น ใครไม่มี ไม่ได้เข้างาน โปรดรายงานตัวล่วงหน้าค่ะ และโปรดทำความเข้าใจ กับงานเราด้วยว่างานนี้จังซีลอนจัดให้ มีอาหาร เครื่องดื่ม เสื้อ(มีจำนวนจำกัด) ฟรี ไม่มีอะไรเกินกว่านี้ค่ะพี่น้อง และอย่างที่บอกเอาไว้พี่น้องคนไหนเข้าใจอะผิด หรือต้องการทราบความจริง กรุณาโทรมาถามกับคนประสานงาน คือ ขวัญ คนเดียวเท่านั้น 089-6516677 ฟังคนอื่นมาอาจได้ข้อความที่ไม่แน่นอนนะค่ะem94 เจอกันนะem94
    I just to know I love Vsapa in my life

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

รูปรถที่ใช้ไม่ต้องว่ารถคราย รถของโกต้าเราเองงงง เหอๆ โทดนะคร๊าบบบเอามาใช้แล้วไม่ได้บอก ก๊ากๆๆๆ ที่จิงมันก็ยังไม่โดนเท่าไหร่ อีกนิดนึง compo. ยังไม่ได้ แต่เวลาหมดโทดทีทำงานก่อนดีก่า 5555

SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

15 กันยายนนี้ เจอกันบ่าย 3 โมงที่ร้านพี่นิกกี้ ป่าตอง นะค่ะ ไปนั่งรอกันได้ตามสบาย บ่าย 3 ครึ่งจะเริ่มทยอยแห่ และเข้างาน ที่เหลือ ตามไปที่งานได้เลยนะค่ะ

สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มีตารางงานให้ดูบ้างอ่ะเปล่าจ๊ะน้องสาวว ป่วยโทดทีไม่ได้ไปคุยด้วย อิอิอิ

Senior Member I'm Jay's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Cool โทดทีค้าบบบ

โทดทีที่ไม่ได้ไปร่วมประชุม แต่งานนี้ เจเจมะพลาดอยู่แล้วว...ไปด้วยคนเน้อ
    ผู้หญิง ขี่ พี่ชาย

" แบกCannon + ขี่เวสป้า + ตีกลองบ้า + ไม่เล่นกัญชา + ดื่มแต่สุรา + ไปกะรองเท้าผ้าใบ "

Bookmarks