อยากทราบราคาอะไหล่ C 50 แถวๆคลอง6น่ะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากทราบราคาอะไหล่ C 50 แถวๆคลอง6น่ะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Question อยากทราบราคาอะไหล่ C 50 แถวๆคลอง6น่ะครับ

ตอนนี้รถผมวิ่งอยู่ที่คลอง13คับ ผมเองก้อเพิ่งจะหัดเล่นรถพวกนี้ พวกพี่ๆพอจะมีร้านอะไหล่แล้วก้อร้านที่ทำเครื่องแล้ว ก้อสีดีๆมั้ยครับ
    คือตอนนี้รถของผมค่อนข้างมีปัญหา ผมอยากจะทำเครื่องใหม่ เปลี่ยนคาร์บูล ตอนนี้ผมใช้คาร์บูลdash อยู่(มันติดมากับรถน่ะครับ) แล้วก้อทำยังไงให้ไฟหน้ามันสว่างๆครับ แล้วถ้าผมจะเปลี่ยนคาร์บูล ผมจะใช้คาร์บูลอะไรดีครับ แล้วอีกอย่างรถผมค่อนข้างที่กินน้ำมันด้วย พี่มีคำแนะนำอะไรมั้ยที่จะให้รถผมเซฟน้ำมัน แล้วก้อสีไม่ค่อยโดนอ่ะครับคือรถผมเป็นสีแดงแต่อยากจ ะให้มันดูเนี๊ยบกว่านี้น่ะครับ ส่วนอะไหล่แล้วก็อุปกรณ์ตกแต่งมีที่ไหนบ้างครับแถวๆค ลอง 6
    แล้วที่สำคัญรถผมคันนี้ผมซื้อที่คลอง6ด้วยem84

ก่อนอื่นก้อขอโทษพวกพี่ๆทีมงานล่วงหน้านะครับที่ผมถา มเยอะไปหน่อย แล้วผมก้ออยากเป็นสมาชิกในกลุ่มของพี่ด้วย ขอบคุณมากครับ

ปล.ขอให้พวกพี่ๆไปไหนมาไหนเดินทางปลอดภัยทุกคนครับ

Senior Member Low - Eye's Avatar
    สถานที่
    KLONG 6 Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ยินดีให้คำปรึกษาต่างๆ

ยินดีให้คำปรึกษาต่างๆ ข้อมูลต่างๆและเรื่องอยากเข้ากลุ่มก็ค่อยมาคุยกันดี
    กว่ายังไงแวะมาคุยกันที่พรธิสาร ซอย 12 บ้านอยู่สุดซอยมีต้นมาขามอะคาป

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครรู้.....
    ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครดู.....
    มีคนมองดู..แล้วเค้าจะรู้ว่าเราทำดี.....

Bookmarks