สงกานต์ครับไปแอ่วไหนกัน

ชื่อกระทู้: สงกานต์ครับไปแอ่วไหนกัน

Senior Member bed's Avatar
    สถานที่
    HARIPHUNCHAI CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สงกานต์ครับไปแอ่วไหนกัน

อ้ายเบลล์ครับสงกานต์ไปแอ่วไหนอะครับ เอารถไปตั้งเหมือนปีก่อนก่อ อย่างไดบอกโต้ยนาครับ /\2 /\2 /\2
    เรารักรถถีบเฒ่า

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

ปี๋นี้อ้ายว่าจะขายน้ำแข็งใส ตี้หน้าร้านวีดีโอครับ ใกล้ๆกับ3แยกวัดศรีสองเมืองครับ แฟนอ้ายเยี่อยการอยู่หั้น มีหมู่จ้าวแป้ อ้ายโอ๋ COSA กับหมู่ อ้ายต้อม เจียงฮาย COSA มาเล่นน้ำกั๋นตวยนะครับสนใจ ก็มาอยู่ต๋วยกั๋นก็ได๊เน้อ

Bale Rally 210 Lamphun

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปแอ่วไหนหว่า?

:) :) :) :) :) งาย~~~ซาบายดีปะ..ฮ่าๆไปแอ่วไหนน่ะเหรอ...อืม~~~~... .อยากมาอุดรไหมล่ะ/\2
    :) :) :) :) แต่ที่พักน่ะไม่มีนะเพราะเคลียร์กะพ่อน้องเเล้วเขาไม ่ไห้นอน....เซ็งเลยเเล้วมีเงินพอจะนอนหอพักไหมละ น้องเราตอนนี้ยังเก็บเงินอยู่...มันบอกว่ามันมีงบไม่ ถึงหมื่น...เราคิดว่าน่าจะเเต่งแบบพอขับได้ใช่ไหม..เ พราะว่าถ้าเเต่งพี่bedบองเองว่ามันถึงหมื่น เลยยังไม่รู้ว่าจะเอายังไงดี......./\6 /\6 /\6
    :D :D :D :D นี่ถ้าจะโทรมาน่ะประมาณ23.00-23.30น.เท่านั้นนะไม่งั้นที่บ้านจะยกหูน่ะ.......... .....ถ้าาจำเบอร์ไม่ได้ก็ไปถามพ่อเราก็แล้วกันนะ /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2

BYE.......[ pop S.B. 70 ]

24/3/49/\2

ขอบคุณ
    0

Talking สวัสดีครับอ้ายเบล

/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 อ้ายเบลครับบ่ได้เจอกันนานเลยครับผมไปต.จ.ว.3เดือนน่ ะ สงกรานต์อ้ายเบลไม่ไปเล่นที่คูเมืองเหมือนเดิมหรือคร ับ......เหมื่อนเมื่อปีที่เเล้วไงผมว่าสนุกดีออก.... .แล้วปีนี้จะขายเบียร์ไหมครับ....:D :D :D ฮ่าๆ แล้วกลุ่มเราไปออกทิบไกลๆที่ไหนบ้างครับที่เด็ดๆน่าส นุก......ผมกะว่าถ้ากลับมาจากอุดร....อยากไปเที่ยวด้ วยกับอ้ายbedแล้วก็ทุกๆคนในกลุ่ม/\2 /\2 /\2 /\2 /\2

[ pop S.B.70 ]

24/3/49/\2 /\2

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ POP ไม่ได้เจอกันนานเลยนะครับ สบายดีไหมครับ พี่สบายดี เบสหล่ะพี่ไม่ค่อยเจอเลย สงสัยได้ดีแล้วลืมกัน ปีนี้คงไม่ได้ขายเบียร์แล้วครับ ขาดทุนยับ ปีแล้วทุนหายไปกับเจ้าของกินเอง เหอๆๆ ปีนี้ว่าจะขายน้ำแข็งใสนะ ว่างๆกลับมาเที่ยวหากลุ่มเราบ้างนะ เออ...ลืมเดี๋ยววันอังคารที่28 มีนาคม นี้นัด Meeting กลุ่ม Hariphunchai ด่วนครับ 2 ทุ่มเป็นต้นไป....

Bale Rally 210 Lamphun

ขอบคุณ
    0

Smile ตอบอ้ายเบลเน่อครับ.....

:) :) :) :) :) ขอบคุณครับอ้ายเบลที่ตอบกระทู้ผม...ผมสบายดีอ้ายbedก ็สบายดีแต่ตอนนี้อ้ายbedเขาหางานทำอยู่....แล้วก็เห็ นว่ากำลังทำรถอยู่ด้วย....ก็เลยไม่ได้มีเวลามาหาอ้าย เบลมั้งครับ/\2 /\2
    /\6 /\6 ส่วน...งานที่อ้ายเบลบอกให้ไป2ทุ่มนั้นผมคงไปไม่ได้ค รับ..เพราะว่าตอนนี้ผมมาหางานทำที่อุดรตอนนี้ได้งานแ ล้วกะกลับไปเดือนพฤษภาคมนู่น....ต้องขอโทษจริงๆนะครั บ...ผมว่าอ้ายbedน่าจะไปนะครับถ้าอ้ายเบลบอกให้เขาได ้รู้น่ะครับ............../\6 /\6 /\6

/\4 /\4 ถ้าผมกลับไปผมคงมีรถไปขับเข้ากลุ่มจริงๆจังๆซะทีน่ะค รับ /\4 /\4

BYE :D [ pop S.B. 70 ]

25/3/49 /\2 /\2

Bookmarks