ขอขอบคุณทุกๆท่าน งานพัทยา

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณทุกๆท่าน งานพัทยา

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณทุกๆท่าน งานพัทยา

ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ช่วยเหลือ เเละผู้ที่มาร่วมงาน เเละขออภัยเรื่องเนื้อหางานที่ไม่สามารถทำให้หลายท่า นได้สนุกได้เต็มที่ จึงขออภัยเป็นอย่างสูงมานะที่นี้ เเละด้วยเกียรติเเละความตั้งใจ ที่มุ่งมั่น กระผม b cy จะจัดขึ้นมาใหม่ให้สมบูรณ์ เเละให้ความสุขสนุกสนานให้กับพี่น้องในโอกาสหน้า
    ขอขอบคุณ พี่น้อง My style ทุกๆท่านที่ประสานงานจนงานเกิดเเละจบอย่างสมบูรณ์
    คุณ นพ My style
    พี่ อ้วน My style
    เเซนดี้ My style นายคือคนที่ทำทุกอย่างอย่างเหนื่อย ขอขอบคุณจากใจ
    น้อง ต๋อง ผู้ที่ทำให้เกิดรากฐานงาน เหนื่อยมากพี่ขอบคุณนะ มีอะไรที่กระทบกระทั่งในงานต้องขอโทษด้วย น้องผมเหนื่อยมากไม่ได้หลับได้นอน ทำเพื่องานนี้จริงๆ
    พี่น้อง My style ทุกคนช่วยกันไม่ได้หลับได้นอน ปิเย้
    My style นายเเน่มากขอนับถือ โคโยตี้ปีหน้าขอใหม่นะสุดดี
    ร้าน โพธิ์ประดิษฐ์ นาเกลือ เอื้อเฟื้อสถานที่จัด ให้จัดเป็นงานการกุศล
    เพื่อนๆทุกคนที่ช่วย คุณเบิ้มเชียงใหม่ คุณทิว ทีมงานจาก Ziggy AntZ
    71 Vintage SingSing พี่ย้ง (สุดยอดหัวเรือ) ทีมงานเพชรบุรี
    เเละหลายๆกลุ่มที่มาร่วมงาน
    งานนี้มีการเตรียมการน้อย เจออุปสรรคมากมาย เกือบไม่ได้จัดเเต่ก็ลุยกันจนจบ
    เรื่องความรู้สึกส่วนตัวของผมเเล้ว ผมทำให้อีกหลายคนพลาดงานนี้ กิจกรรมน้อย
    เเต่คงหวังว่าคนที่ได้ประมูลของ เเละได้รับรางวัลไปคงพอใจกับงานนี้ไม่น้อยก็มาก
    เพื่อเป็น เเนวทางในการจัดงานครั้งต่อไป ขอให้พี่น้องให้ความคิดเห็นที่เป็นประโยชน์เเก่งานคร ั้งหน้าด้วยครับ ผมรักสกู๊ตเตอร์จะไม่ยอมทิ้งอุดมการเเละจะทำให้วงการ สกู๊ตเตอร์ ให้มีสีสรร เเก่สังคมต่อไป b cy/\2

รูป รูป  
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member bAuM's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

ครั้งแรกก็อย่างงี้แหละพี่เอย มีใจสั่นบ้าง ไม่กล้าบ้างงี้แหละ 555 (ล้อเล่นนะพี่)
    ผมว่าพี่ทำดีที่สุดแล้ว ครั้งนี้เป็นประสบการ์ณครับ แต่ผมเชื่อว่าครั้งหน้าพี่ต้องทำดีกว่านี้แน่ๆ(เพราะ พี่ได้พูดไว้แล้ว) แต่งานนี้ผมว่าผมเหนี่อยมากเลยนะ แล้วทำไมพี่ไม่ดูเหนี่อยเลยอ่ะ โด๊ปยาดีแล้วไม่แบ่งกันป่าว อิอิ สู้เขานะ ทาเคชิ!!!/\2

ดีใจครับที่มีคนที่บ้าอย่างพี่.......เอ....ยังไง... ..ถ้าไม่มีคนที่บ้าคิดที่จะทำให้เกิดงานแบบนี้งานนี้ ก็คงไม่เกิดแน่ครับ........แถมเกิดในแนวสร้างสรรด้วย ดีใจและชื่นชมครับพี่บี้และทีมงานทุกคน........เจ๋งโ คตรรร/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2
    มหากาพคนบ้ากาม กับความ"ระยำ"ที่สุภาพem21 ถึงมองภายนอกพวกมันอาจจะไม่เหมือนกลุ่มคนที่เรียกว่า Mods แต่กลับเหมือน"คนงานก่อสร้างเจ้าสำอาง" ซึ่งความClassicที่แตกต่างกันแค่เส้นมักกะโรนี ก็สามารถจับพวกมันมารวมกลุ่มเหมือนกอง "ขี้"อยู่ใน จานสังกะสีผุๆใบนึงได้em18..หา ......มีจริงหรือนี่.........พบคำตอบได้ในem20
    em23 em23 em23 Classic.L.y Scooter club em23 em23 em23

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สารภาพบาป

ต้องขอบคุณและขอโทษเหมือนกันนะครับ /\4

ที่ผมวิจารณ์ ไม่ได้ตั้งใจให้เกิดความขัดแย้ง
    (อาจมีความคิดที่ไม่ดีบ้าง ในตอนแรก)
    เปนการวิจารณ์ เพื่อใช้เปนทางที่งานในโอกาสหน้า จะได้ดีขึ้นไปอีก

ผมเชื่อว่าทุกแก็งค์ ทุกคน ทุกสาย อยากให้มีสิ่งดีๆเกิดขึ้นในวงการของเรา
    และหวังว่าจะมีงานที่ดี อย่างนี้อีก...

เฮอะ เฮอะ ผมเจอฝรั่งสนใจ Scooter ผมยังบอกเลย....
    ว่ามีงาน " Thailand Scooter Festival " มีมารวมจากทั่วประเทศเลยนะเว้ย
    ยูมาดูแล้วกัน 55+

ขอบคุณพี่บี้ แก็งค์My style และทีมงานทุกคนครับ

รูป รูป  
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Senior Member ohmygod's Avatar
    สถานที่
    Money God
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ohmygod

เอาใจช่วยพี่พี่ครับ....อยากอยู่กลุ่ม mystyle ด้วยจังครับเเต่อยู่ต่างจังหวัด...อดเลยเรา...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PORTH
    ต้องขอบคุณและขอโทษเหมือนกันนะครับ /\4

ที่ผมวิจารณ์ ไม่ได้ตั้งใจให้เกิดความขัดแย้ง
    (อาจมีความคิดที่ไม่ดีบ้าง ในตอนแรก)
    เปนการวิจารณ์ เพื่อใช้เปนทางที่งานในโอกาสหน้า จะได้ดีขึ้นไปอีก

ผมเชื่อว่าทุกแก็งค์ ทุกคน ทุกสาย อยากให้มีสิ่งดีๆเกิดขึ้นในวงการของเรา
    และหวังว่าจะมีงานที่ดี อย่างนี้อีก...

เฮอะ เฮอะ ผมเจอฝรั่งสนใจ Scooter ผมยังบอกเลย....
    ว่ามีงาน " Thailand Scooter Festival " มีมารวมจากทั่วประเทศเลยนะเว้ย
    ยูมาดูแล้วกัน 55+

ขอบคุณพี่บี้ แก็งค์My style และทีมงานทุกคนครับ

ที่มีการเกิดความขัดแย้งกันนิดหน่อย คงเป็นเพราะอากาศมันร้อนแค่นั้นเองนะครับ คงไม่มีไรมากใช่ม่ะ เรามารักกันดีกว่าจริงป่าว อย่าคิดมากนะครับ ผมก็เข้าใจทั้ง2ฝ่ายแหละครับ/\2

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

งานนี้มีขึ้นได้ก้ความตั้งใจของคุณ บี้ นะครับ

จัดได้ขนาดนี้ก้สุดยอดแล้วหละครับ..............ทั้ง ๆที่ขาดอะไรๆตั้งหลายๆอย่าง

แต่ท่านก้ทำให้งานออกมาได้ขนาดนี้นะครับ...........ข อขอบคุณทุกๆท่านนะครับ

ที่ให้การต้อนรับพวกเราที่ไปร่วมงานกัน............ป ีหน้าจะรองานดีๆแบบนี้อีกนะครับ
    [U71 vintage machine][/U]

Sure-Sleep นอนกับพี่ดีฝ่า DAT SURE's Avatar
    สถานที่
    Sure-Sleep
    ขอบคุณ
    0

มีครั้งที่หนึ่งก็จะมีครั้งที่สองครับ ถ้าเราไม่ผิดในครั้งที่หนึ่งเราก็จะไม่รู้หรอกครับว่ าครั้งที่สองเราจะทำอย่างไร
    กกกกกกกกก

SURE-SLEEP
    SURE-SLEEP

SURE-SLEEP

บริการแพคสินค้าด้วยถุงพลาสติก ฟิล์มหด(ชริงค์ฟิล์ม)
    แพคเดี่ยว แพคคู่ แพคโหล แพคสินค้าจัดรายการโปรโมชั่นทุกชนิด
    081-801-8001บอย 084-4242-428เอส 081-899-5295เอส

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยอดเยี่ยมครับ ยอดเยี่ยม สำหรับการจัดงานในครั้งแรก

พวกเราชาว จ.เพชรบุรี
    ขอขอบคุณ MYSTYLE ทุกๆท่านที่ให้การต้อนรับ พวกเรา อย่างแสนอบอุ่น
    พวกเราขอแสดงความยินดี กับ ความสำเร็จของงานในครั้งนี้
    อาจจะมีเรื่องขาดตกบกพร่องบ้าง แต่ยอดเยี่ยมครับ สำหรับงานในครั้งแรกครับ

ขอขอบคุณมากครับ
    "บั้นท้ายดินระเบิด"
    /\2 /\2 /\2 /\2 /\2
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...........สุดยอด..........

พูดอะไรไม่ออก..สุดยอดมากๆ

เป็นงานของคนรุ่นใหม่ที่สนใจสิ่งที่เก่าโบราณ

เหงื่อทุกหยดของทุกคน ........... ทำให้คนอื่นรู้จัก Scooter เมืองไทย/\2
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bAuM
    ที่มีการเกิดความขัดแย้งกันนิดหน่อย คงเป็นเพราะอากาศมันร้อนแค่นั้นเองนะครับ คงไม่มีไรมากใช่ม่ะ เรามารักกันดีกว่าจริงป่าว อย่าคิดมากนะครับ ผมก็เข้าใจทั้ง2ฝ่ายแหละครับ/\2

มันร้อนจริงๆแหละครับ
    ยิ่งตอนโคโยตี้มาเนี้ยะ ร้อนโพดๆเลย 55+
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Member Tiew_Libertine's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool to be glad

/\4 เหนื่อยนะพี่ แต่ก็เห็นพี่ b cy ตั้งใจทำ งานครั้งหน้า เรียกใช้บริการ Libertine ได้นะพี่
    (เหนื่อยแต่ก็คุ้มนะพี่ o_o) /\2

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PORTH

มันร้อนจริงๆแหละครับ
    ยิ่งตอนโคโยตี้มาเนี้ยะ ร้อนโพดๆเลย 55+

ร้อนอย่างนี้เขาเรียกว่าร้อนอะไรเหรอครับ คุณ PORTH:D

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tiew_Libertine
    /\4 เหนื่อยนะพี่ แต่ก็เห็นพี่ b cy ตั้งใจทำ งานครั้งหน้า เรียกใช้บริการ Libertine ได้นะพี่
    (เหนื่อยแต่ก็คุ้มนะพี่ o_o) /\2
    เดี่ยวให้คุณ มาจิไปเรียกใช้บริการอีกนะครับ ยินดีด้วยที่ประสานไมตรี ไทย-ญี่ปุ่น ซะงั้น/\
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

คุณเบิ้ม เเละคุณทิว เป็นสุดยอดคน สุดยอดใจในงานนี้เหมือนกันครับ มาจากเชียงใหม่ เพื่อมาช่วยงานนี้เต็มที่จริงๆ ผมซึ้งมากครับ ยอมร้อนขนนู่นขนนี่ทั้งวัน ไม่รู้ไปดีดอะไรมากับเพื่อนผมรึเปล่า นายเอก สุดมากครับไว้เรียกผมไปรับใช้ที่เชียงใหม่บ้างนะครับ จะให้ขน เธอไปไหนก็ขนได้ทั้งวันครับ:d ทั้ง2 เป็นลูกผู้ชายตัวจริงครับ (เพราะผมยังไม่เห็นเค้าคุยกับเกย์เลย) :d ขอเเสดงความนับถือ ท่านใดที่ให้ใจผมมา ผมก็จะคืนให้เป็นปอด ม้าม เส่งเจื้อ เลือดน้อยๆ อุย......บ่ เมน ให้ทั้ง/\7 เหมืยนกันกั๊บ.........รักนะทิว นายเเน่มากเเล้วบอกว่าไม่เป็น อิๆๆๆๆๆ/\2

Bookmarks