ขอขอบคุณชาว Fur ทุกท่าน

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณชาว Fur ทุกท่าน

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณชาว Fur ทุกท่าน

ผมจะเก็บป้ายที่ได้มาอย่างทนุทนอมที่สุดเป็นเกียรติ อย่างมากเเละเป็นป้ายเเรกในชีวิตที่ได้จากกลุ่มอื่น ผมดีใจมากที่ทุกๆท่านได้ไปร่วมงาน ถึงงานจะกร่อยนิดๆ เเต่ปีหน้าขอเเก้ตัวครับ จะเตรียมการให้ดี เเละทำให้ทุกท่านสนุกมากกว่านี้ให้ได้ ด้วยความเคารพอย่างสูง/\7 /\7 /\7 มีกิจกรรมอะไรจากกลุ่ม Fur ให้ผมช่วยเหลือได้บอกนะครับยินดีร่วมเเรงร่วมใจ งานหน้าขอให้มาร่วมอีกนะครับ ถ้ามีความคิดเห็นบอกกล่าวได้นะครับ/\7 /\7 /\2
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Senior Member Aphrodite Fur's Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR
    ขอบคุณ
    0

คนที่เป็นเกียรติน่าจะเป็นกลุ่มผมนะครับพี่บี๊ กลุ่มผมเป็นกลุ่มเล็กๆเอง การได้รู้จักกับพี่นี่ กลุ่มนี้เป็นเกียรติมากๆเลย จิงปะพี่ตั้มและคนอื่นๆ พวกผมยังคิดอยู่ว่าอยากจะจัดวันเล่นกีฬาสานสัมพันธ์ร ะหว่างกลุ่มเลย แต่แค่คิดเฉยๆนะครับ แบบกีฬาสีจับคนต่างกลุ่มอยู่สีเดียวกันไรเงี๊ยะ 555 คิดขำขำครับ

ปีหน้าฟ้าใหม่เจอกันครับพี่ๆmystyle

“Mod means the best Fashion, the best mUsic. It spans eveRything in culture I’m interested in.”

LAMBRETTA INNOCENTI

The Ultimate Driving Machine

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ไว้ปีหน้า ถ้าว่างจะไปอีกค่ะ /\3
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy
    ผมจะเก็บป้ายที่ได้มาอย่างทนุทนอมที่สุดเป็นเกียรติ อย่างมากเเละเป็นป้ายเเรกในชีวิตที่ได้จากกลุ่มอื่น ผมดีใจมากที่ทุกๆท่านได้ไปร่วมงาน ถึงงานจะกร่อยนิดๆ เเต่ปีหน้าขอเเก้ตัวครับ จะเตรียมการให้ดี เเละทำให้ทุกท่านสนุกมากกว่านี้ให้ได้ ด้วยความเคารพอย่างสูง/\7 /\7 /\7 มีกิจกรรมอะไรจากกลุ่ม Fur ให้ผมช่วยเหลือได้บอกนะครับยินดีร่วมเเรงร่วมใจ งานหน้าขอให้มาร่วมอีกนะครับ ถ้ามีความคิดเห็นบอกกล่าวได้นะครับ/\7 /\7 /\2

.....แค่เห็นพี่บี้ทุ่มเท ตั้งใจ กับงานมากขนาดนี้ พวกผมยังแอบชื่นชมว่า พี่คนนี้ บ้าดีจริงๆ 55+ ขอคารวะเลยครับ :)

ปล.ถ้าพี่กลับมาเมืองไทยเมื่อไรขอคารวะ1จอกนะครับ:D

รูป รูป  
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Lammania โว๊ย หนุ่มหัวฟู's Avatar
    สถานที่
    Lammania Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

1 จอกระวังอ้วกนะพี่ตั้ม
    WE ARE LAMMANIA
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    LAMMANIA029
    [email protected]

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนุ่มหัวฟู
    1 จอกระวังอ้วกนะพี่ตั้ม
    อ้วกก็ยอม.....ถ้าได้ไวน์มาลูบหลัง+แฮงค์1ขวด อิอิ:p
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Bookmarks