ขอขอบคุณมากนะครับ ที่มาร่วมงาน เป็นเกียรติ อย่างมาก ขอเเสดงความนับถืออย่างสูงเเละขอ อภัยด้วยที่ไม่สามารถดูเเลเเละพูดคุยกันได้อย่างทั่ว ถึง ไว้มีโอกาสผมอยากไปขอบคุณด้วยตัวเอง ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ มีอะไรให้ผมรับใช้ขอให้บอกนะครับ ยินดีร่วมเเรงร่วมใจครับ/\7 /\2 งานนี้ไม่ดีพอต้องขออภัยด้วยนะครับ ไว้งานหน้าจะทำให้ดีสุดๆ เรื่องพีอาร์ ที่หน้าเบ้ ต้องขอโทษด้วยนะครับ น้องผมเองครับ เค้าช่วยงานผมไม่ได้หลับได้นอนหลายวันติดต่อกันก่อนง านก็เข้าโรงบาลไป1ที น้องผมคงหงุดหงิด เป็นความผิดของผมเองที่ใช้น้องมากเกินไปผมขอรับไว้เอ ง ไว้ไปเมืองไทยคราวหน้าขอเลี้ยงเหล้าทีนะครับ เพื่อประสานไมตรี ถ้าไม่รังเกียจผมขอเบอร์ติดต่อท่านใดท่านนึงไว้ได้ไม ๊ครับ ถ้ากลับไปคราวหน้าอยากติดต่อครับ/\7 /\7 /\7 /\7 /\7 /\2