พี่น้องชาวบางแค ครับ อยากรวมกลุ่มมั่งครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่น้องชาวบางแค ครับ อยากรวมกลุ่มมั่งครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่น้องชาวบางแค ครับ อยากรวมกลุ่มมั่งครับ

พี่น้องที่มีเกียรติ ทุกท่านขอเรียน เชิญทุกท่าน มารวมตัวกันย่านบางแค ยังไงก็โพสไว้หน่อยนะครับ อยากเห็น ชาวบางแค เป็น กลุ่ม เหมือนกับกลุ่มอื่นบาง
    /\2

มาตรฐาน เหนด้วย

ผมใช้ เวสป้าครับ บางแค นัดมา รวมที่ที่โลตัสเลยวันไหนบอกเลย
    Senior Member อๅ!สี่3น้eย's Avatar
    สถานที่
    S!nG S!nG Pa-Ar-TiD Rd.
    ขอบคุณ
    0

รวมอักษะดีไหมครับ
    บรรยากาศดีด้วยครับ/\2 /\2
    My name's เก้า

(!)+(LoVe)+(!nDy)

Vespa Sprint 150 CC. Green&White
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ยินดีเลยครับ

เอาเป็นวันเสาร์หน้าเลยนะครับ ขอให้โหวตมาว่า จะเลือกสถานที่ใด หรือว่าจะนัดเจอกันตรงไหนก่อนไม่จำกัดรุ่นรถและยี่ห้ อ ครับ อะไรก็ได้ที่ คลาสสิคขอให้มากัน ถ้าจะให้ดีบอกรุ่นรถ กันหน่อย นะครับอยากรู้ว่าใช้อะไรกันมั่ง ตัวผมเอง ใช้ cd 250 u ครับหรือถ้าให้สะดวก โทรนัดกันก่อนว่าจะไปที่ไหน แต่ที่ ผม เห็นว่า น่าจะไปรวมตัวกันก็คือ ปัมพ์ jet ตรงตัดใหม่ เส้นบางบอน คือ ว่าทางค่อนข้างสะดวกและกว้างขวาง ผมเกรงว่าถ้าเราเข้าไปใน โลตัส จะค่อนข้าง รถเยอะ หรือ ถ้าเป็นอักษะ ระยะทางอาจจะค่อนข้างไกลสำหรับบางคน เอาเป็น ขอให้ลงความเห็นก็แล้วกัน ครับ อยู่ที่การโหวตว่าจะเอาที่ไหนดีช่วยกันตัดสินใจ เพื่อที่จะได้ร่วมกลุ่มเหมือนกับ เขตอื่น บางซะที /\2

รูป รูป  

มาตรฐาน ผมว่าโลตัส บาง แคดีแล้ว มัน สะดวกติดถนนใหญ่ มีพื้นที่แน่นอน

มีพื้นที่แน่นอน ผม ผ่านบ่อย เหมาะสม ขอโหวต
    แต่ว่าคุณ k ...... อยู่แถวไหนครับ
    ขอบคุณ
    0

Question เอาไงดีว่า

ตัวผมเองที่ไหนก็ได้ แต่ว่า คอนนี้มีเราคงต้องประกาศหาสมาชิกที่จะมาร่วมกลุ่มเพิ ่ม เพราะว่า มี แค่ สองคนเอง คุณคิดว่าไง::
    Junior Member LAM_NURSERY's Avatar
    สถานที่
    LAM_NURSERY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใครเย็นๆ ครับ

ผมชื่อเบสท์ครับ ตอนนี้กำลัง ปั้น Lam 1 อยู่ครับ กลุ่มผมชื่อ Lam_nursery ครับ มีประมาณ 4 -5 คัน มีแต่ scooter ครับ อยู่ ซ.เพชรเกษม 48 กันครับ ยังไงสนใจร่วมกลุ่ม โทรมาคุยกันครับ 068146651 ยินดีที่ได้รู้จักครับ........อยากรู้ว่าผมเป็นใคร เปิดหนังสือ ไทยแลนด์คลาสสิคเล่มล่าสุด
    หน้า Lambretta ld ครับ ผมเอง :D :D
    :cool: L A M _ N U R S E R Y :cool:
    /\3 ฝันให้ไกล ไปให้ถึง อย่าจมอยู่แต่อดีต ต้องทิ้งอดีต ไปคว้าอนาคต /\3

/\7 . . . L A M B R E T T A & I N N O C E N T I . . ./\7

]
    ขอบคุณ
    0

Cool ยอดเยี่ยม ครับ

ยินดีครับที่ได้รู้จักเอาเป็นว่า ตอนนี้ พอที่จะมีคนมาร่วมกลุ่มแล้วในส่วนหนึ่ง เพราะผมเคยเห็นคนที่ตั้งกลุ่มเมื่อครั้งที่แล้วเขาไม ่ประสบความสำเร็จสักเท่าไร อาจเป็นเพราะที่ยังไม่รู้จักกว้างขวางมากพอ ตัวผมเองก็ไม่ได้เก่งกล้าสามารถอะไรมากมาย คือตอนนี้ผมก็พยายามที่จะสร้างกลุ่มของคนชาวบางแคขึ้ นมา ด้วยเหตุผลที่ว่า ก่อนหน้านี้พวกเราสามารถไป สะพานมัฆวานได้ บางกระบือ และ สามยอดพลาซ่า ปัจจุบัน ก็ได้แยกย้ายไปที่ รัชดาไนท์พลาซ่า ซึ่งมันค่อนข้างไกลสำหรับพวกเรา จริงไหมครับ ? ผมไม่เข้าใจว่าทำไมเขาต้องย้าย จุดนั้นจุดเดียวทำให้เด็ก ฝั่งธนอย่างเรา ๆ ไปได้ แต่ไกล ถึงไป แล้วอยากที่จะซื้อของก็หยิบไม่ขึ้นซักเท่าไร ผม ก็เลยริเริ่มที่สร้างกลุ่มขึ้นมาเพื่อ เป็นจุดศูนย์ กลางในการรวมตัวของเรา เหมือนผั่งพระนคร อาจจะเป็นกลุ่มที่ไม่ใหญ่ แต่ก็น่าจะเป็น ไปได้ด้วยดี ถ้ายังไงแล้วผมอยากเห็นเด็กผั่งธนร่วมตัวกันซักที เพราะเท่าที่เห็นก็มี รถคลาสสิคเยอะพอสมควร น่าจะเป็นได้ ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

(การจัดตั้งกลุ่มนี้ขึ้นมาได้หวังผลประโยชน์ทางอ้อม หรือ ทางใดทางหนึ่งเพียงแต่อยากเป็นจุดแลกเปลี่ยน ของกันช่วยเหลือกัน เท่านั้นเอง):cool: :cool: :cool:

รูป รูป  
Bookmarks