แจ้งว่าสามพระยานัดเตะบอล

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แจ้งว่าสามพระยานัดเตะบอล

Member Art_Nolimit...'s Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team Petchburi
    ขอบคุณ
    0

Post แจ้งว่าสามพระยานัดเตะบอล

ประธานโอ๊ตแจ้งว่ากลุ่มสามพระยาชวนพบปะ+ปะทะแข้งฟุตบ อลนัดแห่งความทรงจำ...เหงว่ามี 4 ทีม สามพระยา พระนครคีรี ยานยนต์ โนลิมิต จับฉลากทีมชนะได้ถ้วย. เสาร์ที่ 1 กันยา.โอ้โห!โนลิมิตสบายเลยวัยกำลังมาตราฐานเตะบอลเลย.แก๊..แก่.. ต้องอาศัยชุดตลาดน้องเอ็มเอ็ม กาน ใหม่ โอ๊ต นะพวกพี่นะ 2 คนเท่ากับ 1 คนเอง
    ฟุตบอล 7 คน มากันให้ได้นะ..นี่ถ้าแข่งกิงเหล้าเจอพี่ป้อมคนเดวก็ ..พี่ป้อมอ๊วกนะสิ
    แล้วค่อยประชุมกันอีกทีนะ..ถ้าข้อมูลผิดพลาดก็ขออำภั ยไว้ณ.ที่นี้ด้วย

Junior Member <[•_•]>เอ๋!!_Nolimit's Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team Petchburi
    ขอบคุณ
    0

แล้วพวกเราจาไหวไหมนี่ ตัวผมเองจาวิ่งไม่ออกเอาดิ ถ้าเป็นตระกร้อนะ ผมว่ามันส์แน่ๆ จิงไหมพวกเรา อ้าว!!!!!ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ

LoveAholic's Mamee Tui_C65's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใจไม่ดำไปหน่อยหรือ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Art_Nolimit... อ่านข้อความ
    ประธานโอ๊ตแจ้งว่ากลุ่มสามพระยาชวนพบปะ+ปะทะแข้งฟุตบ อลนัดแห่งความทรงจำ...เหงว่ามี 4 ทีม สามพระยา พระนครคีรี ยานยนต์ โนลิมิต จับฉลากทีมชนะได้ถ้วย. เสาร์ที่ 1 กันยา.โอ้โห!โนลิมิตสบายเลยวัยกำลังมาตราฐานเตะบอลเลย.แก๊..แก่.. ต้องอาศัยชุดตลาดน้องเอ็มเอ็ม กาน ใหม่ โอ๊ต นะพวกพี่นะ 2 คนเท่ากับ 1 คนเอง
    ฟุตบอล 7 คน มากันให้ได้นะ..นี่ถ้าแข่งกิงเหล้าเจอพี่ป้อมคนเดวก็ ..พี่ป้อมอ๊วกนะสิ
    แล้วค่อยประชุมกันอีกทีนะ..ถ้าข้อมูลผิดพลาดก็ขออำภั ยไว้ณ.ที่นี้ด้วย
    แหม...บ้านใกล้ๆกันห่างกันแค่ไม่กี่กิโล ใจดำไม่ชวนกันหน่อยหรือ
    รึจะเห็นว่ากลุ่มเล็กๆ กลุ่มหัวหินฟริ้นสโตนมีแต่คนแก่และไม่ดังเลยไม่เทียบ เชิญ
    ผ่านมาเห็นเข้าพอดี เลยแอบโพสให้ขำๆ
    สำหรับฉันคำว่า "โบราณ"

มันลิซึ่มเข้าไปในเส้นเลือดของชีวิตฉัน

"โบราณลิซึ่ม"

สำหรับคำว่า "คลาสสิค"

มันเป็นอาการติดที่เรื้อรังเกินจะรักษาได้

"Classic Aholic"

คลาสสิกไม่ได้อยู่ที่ใจ แต่มันอยู่ในสันดานของฉัน

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/por1081009

สดุดี เครดิต...ตุ้ย โบราณลิซึ่ม Mc. 085-8125900

Junior Member <[•_•]>เอ๋!!_Nolimit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ใจเย็นๆครับคุนตุ้ย รายละเอียดพวกผมก็เพิ่งรู้กันวันนี้เอง เดี่ญวผมจาโพสไปบอกที่บอร์ดมนุษหินนะครับ แหม ผมเลยรู้สึกผิดยังไงไม่รู้

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

น้องเอ็มไปแน่นอนครับ บอกวัน เวลา สถานที่ด้วย แต่คงไม่เหนื่อยเพราะจับฉลากชิงถ้วย 5555+

รูป รูป  

Junior Member จรัญคีรี ทิพย์ยอแล๊ะ's Avatar
    สถานที่
    Spy.Sampraya classic.8
    ขอบคุณ
    0

Exclamation spy.sampraya classic มาเยี่ยม

สวัสดีครับ
    ยินดีต้อนรับทุกคนนะคับ และทุกกลุ่มที่มาด้วยนะคับ
    จากใจ ชาว sampraya classic คับ

คือเรา คือคราสสิค คือ สามพระยา
    ไทยแลนสู้ๆๆ สู้ๆๆไทยเเลน
    คือเรา คือคราสสิค คือสามพระยา
    บนถนนที่มีแต่รถคราสสิค
    นั้นก็จะมีแต่ รอยยิ้ม และการเดินทาง
    สู่มิตรภาพที่ยั่งยืน
    ปากกา...Humนักอนุรักษ์

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอทราบ สถานที่ วันและเวลา ที่แนนอนหน่อยครับ สามพระยาช่วยบอกหน่อยนะครับ

Member Art_Nolimit...'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

น้องเอ็มขอรับ...พี่โทรหาน้องไม่ได้เลยเบอร์ที่ให้มาน่ะมัวอะป่าวหรือ ว่า...โทรศัพทํน้องหายที่ร้านเหล้า...เอาเบอร์พี่ไปน ้อง 086-7573252 นะๆๆๆโทรมาเดียวพี่เอ๋จ่ายตังให้...พี่โหนกเลี้ยงเหล ้า....พี่เอสเต้นให้ดู....ส่วนพี่ขอเด็กราชพัด 1 คน...โอเค รู้เรื่อง....
    เรื่องเวลาและสถานที่...วันศุกร์ที่ 31 มาประชุมกันที่สวนสุขภาพท่ายาง เวลา17:30 น.มาพร้อมกับลุง..ประธานโอ๊ตก็ได้งานนี้มีเต้นโชว์.. ป่าวโกหก..อ่ะล้อเล่ง
    จบข่าว......โดยสรยุทธ์

Senior Member Satit's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Art_Nolimit... อ่านข้อความ
    น้องเอ็มขอรับ...พี่โทรหาน้องไม่ได้เลยเบอร์ที่ให้มาน่ะมัวอะป่าวหรือ ว่า...โทรศัพทํน้องหายที่ร้านเหล้า...เอาเบอร์พี่ไปน ้อง 086-7573252 นะๆๆๆโทรมาเดียวพี่เอ๋จ่ายตังให้...พี่โหนกเลี้ยงเหล ้า....พี่เอสเต้นให้ดู....ส่วนพี่ขอเด็กราชพัด 1 คน...โอเค รู้เรื่อง....
    เรื่องเวลาและสถานที่...วันศุกร์ที่ 31 มาประชุมกันที่สวนสุขภาพท่ายาง เวลา17:30 น.มาพร้อมกับลุง..ประธานโอ๊ตก็ได้งานนี้มีเต้นโชว์.. ป่าวโกหก..อ่ะล้อเล่ง
    จบข่าว......โดยสรยุทธ์
    เสียดายจังที่ไม่ได้เชิญกลุ่มReal Spirit ราชบุรี

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

....

วันแข่งบอลสามพระยาสมาชิก Nolimit ผู้เข้าร่วมกิจกรรมประธานโอ๊ตมีของที่ระลึกแจกแหลกสบ ัด เห็นว่าแจ่มมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Art_Nolimit... : 28-08-2007 เมื่อ 23:38

Bookmarks