เก็บคืนและวันที่ผ่าน ที่เคยได้ปวดร้าว ยังมีเรื่องราวที่ดี ที่รอให้จดจำ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เก็บคืนและวันที่ผ่าน ที่เคยได้ปวดร้าว ยังมีเรื่องราวที่ดี ที่รอให้จดจำ

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ต่อไป..

ทำสบาย สบาย ทำหัวใจเอกเขนก บ้านเรา เมืองเรา ป่าเรา ฟ้าเรา......ร เรือ จ้ะ
    ศิลปิน....วงเฉลียง
    คิดดี พูดดี ทำดี สังคมน่าอยู่

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wake-up อ่านข้อความ
    ทำสบาย สบาย ทำหัวใจเอกเขนก บ้านเรา เมืองเรา ป่าเรา ฟ้าเรา......ร เรือ จ้ะ
    ศิลปิน....วงเฉลียง

C F C F
    เรียนรู้รักอย่างรู้คุณค่า ฝันไม่ไกล บินไปตามทาง หาดวงตะวัน ที่..เธอต้องการ
    C F C F
    ไม่มีฉุดรั้ง ไม่มีดึงดัน เราเข้าใจ รักยังแสนหวาน รักยังไม่เปลี่ยน เคียง..คู่กัน

เพลงพี่โจ้ ครับ
    ก.ไก่

รูป รูป  
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

ก่อนท้องฟ้าจะสดใส
    ก่อนความอบอุ่นของไอแดด
    ก่อนดอกให้จะผลิบาน
    ก่อนความฝันอันแสนหวานนนน
    ในใจไม่เคยมีผู้ได
    จนความรักเทอเข้ามา
    ทำให้ดวงตาของฉันนั้นสดใส

ส เสือ 55+

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking ยาวปาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    ก่อนท้องฟ้าจะสดใส
    ก่อนความอบอุ่นของไอแดด
    ก่อนดอกให้จะผลิบาน
    ก่อนความฝันอันแสนหวานนนน
    ในใจไม่เคยมีผู้ได
    จนความรักเทอเข้ามา
    ทำให้ดวงตาของฉันนั้นสดใส

ส เสือ 55+
    เสียงงงงงงงงงรถด่วนขบวนสุดท้ายยยยยยย
    ทอ ทหารอีกแว้วววครับท่าน
    DEAD END STREET
    Techno Upper Mental
    Be cool,don't be a fool!

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Simple-Morgan อ่านข้อความ
    C F C F
    เรียนรู้รักอย่างรู้คุณค่า ฝันไม่ไกล บินไปตามทาง หาดวงตะวัน ที่..เธอต้องการ
    C F C F
    ไม่มีฉุดรั้ง ไม่มีดึงดัน เราเข้าใจ รักยังแสนหวาน รักยังไม่เปลี่ยน เคียง..คู่กัน

เพลงพี่โจ้ ครับ
    ก.ไก่

.... เกิดมาใช้เวร เกิดมาใช้กรรม เกิดมาใช้เวร เกิดมาใช้กรรม ( อัลบัม จ๊ะทิงจ้า ) 555555555
    ก. ไก่ ต่อเลยครับ (นึกเพลงไรไม่ออกครับ)em96
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Member timmy_morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan Scooter Phuket
    ขอบคุณ
    0

Talking ต่อเอง

ขอเอา ทออย่างเดียวละกัน

เธอเคยถามกับฉัน ที่ฉันรักเธอ
    และอยากจะรู้รักเพราะอะไร
    กลับไปคิดไปค้น ใคร่ครวญมากมาย
    ไม่เจออออ คำตอบ

พี่ป้างๆ
    ตอ ครับตอร์/\3
    DEAD END STREET
    Techno Upper Mental
    Be cool,don't be a fool!

Giggog Member Simple-Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ timmy_morgan อ่านข้อความ
    ขอเอา ทออย่างเดียวละกัน

เธอเคยถามกับฉัน ที่ฉันรักเธอ
    และอยากจะรู้รักเพราะอะไร
    กลับไปคิดไปค้น ใคร่ครวญมากมาย
    ไม่เจออออ คำตอบ

พี่ป้างๆ
    ตอ ครับตอร์/\3

ตั้งแต่เป็นสาวเต็มกาย
    หาผู้ชายถูกใจไม่มี
    เมื่อคืนฝันดีน่าตบ
    ฝัน ฝัน ว่าพบผู้ชายยอดดี
    พาไปเที่ยวดูหนัง พาไปนั่งจู๋จี๋
    แล้วพาไปเที่ยวชมสวน
    เด็ดดอกลำดวนส่งให้ด้วยซี
    เสียบหูให้ตั้งหลายหน
    เสียบหล่น เสียบหล่น ตั้งห้าหกที
    ต๊กใจตื่นตอนตีสี่ แหม...เสียดายจัง
    เฮ้ย เสียดายจัง

จ.จาน
    วิ๊ดดดว๊ายยย

อิคึอิคึ
    พุ่มพวงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Simple-Morgan : 04-12-2009 เมื่อ 23:32
    เครือข่าย คนบ้ารถถีบ(ภูเก็ต) http://www.facebook.com/#!/home.php?...789979727&ap=1

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Simple-Morgan อ่านข้อความ
    ตั้งแต่เป็นสาวเต็มกาย
    หาผู้ชายถูกใจไม่มี
    เมื่อคืนฝันดีน่าตบ
    ฝัน ฝัน ว่าพบผู้ชายยอดดี
    พาไปเที่ยวดูหนัง พาไปนั่งจู๋จี๋
    แล้วพาไปเที่ยวชมสวน
    เด็ดดอกลำดวนส่งให้ด้วยซี
    เสียบหูให้ตั้งหลายหน
    เสียบหล่น เสียบหล่น ตั้งห้าหกที
    ต๊กใจตื่นตอนตีสี่ แหม...เสียดายจัง
    เฮ้ย เสียดายจัง

จ.จาน
    วิ๊ดดดว๊ายยย

อิคึอิคึ
    พุ่มพวงครับ
    ..... จูบ!ใครคิดว่าไม่สำคัญ แต่พอคุณจูบฉันทำไมฉันสั่นไปทั้งหัวใจ คุณเป็นคนจูบคุณรู้บ้างไหม....em94
    ห. **บ คร๊าบบบบบ
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

Junior Member
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ห.**บ..จัดหั้ย

โห่..ฮี๊โห่ ฮี้โห่ ฮี๊โห่ ฮี๊โห่วววว.....ฮิ้วววววววววว...เวลคัม ทู ไทยแลนด์ ..แท่ม แทม แท่ม แทมมม...
    ทอม ทอม แวร์ ยู โก ลาส ไนท์ (ไอเลิฟเมืองไทย ไอไลค์พัฒน์พงศ์) น้องนาง อย่าทำให้ทอมลุ่มหลง
    (ไอเลิฟพัฒน์พงศ์ แอนด์เลิฟ เมืองไทยยยย)...

ท.ทหาร ครับคับคร๊าฟฟฟฟ(คิดจนปวดหัวเลยคับพี่น้อง..55)
    em86Morgan Freemanem86

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ S Santi อ่านข้อความ
    โห่..ฮี๊โห่ ฮี้โห่ ฮี๊โห่ ฮี๊โห่วววว.....ฮิ้วววววววววว...เวลคัม ทู ไทยแลนด์ ..แท่ม แทม แท่ม แทมมม...
    ทอม ทอม แวร์ ยู โก ลาส ไนท์ (ไอเลิฟเมืองไทย ไอไลค์พัฒน์พงศ์) น้องนาง อย่าทำให้ทอมลุ่มหลง
    (ไอเลิฟพัฒน์พงศ์ แอนด์เลิฟ เมืองไทยยยย)...

ท.ทหาร ครับคับคร๊าฟฟฟฟ(คิดจนปวดหัวเลยคับพี่น้อง..55)

ทิ้ง ทิ้งกันไป ฉันคงจะหลงลืมเธอสักวัน
    กว่าวันนั้น ใจคงร้าวรน จนทนไม่ไหว
    ใช่ว่าเธอ ไม่มีความหมาย
    ใช่ว่าฉัน ไม่มีเยื่อใย
    ใช่ว่าใจฉันตัดเธอได้ ง่ายดายเสียหน่อย

ทิ้ง ครับ
    น.

I love Thaiscooter wake-up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ในคืนที่เราเจอะเจอกันครั้งแรก ก็เป็นคืนที่เราต้องลาจาก เธอทำให้คืนที่เราพบกันครั้งแรก ก็เป็นคืนที่ไม่เลือนไปจากใจ อยากจะพบอีกสักครั้ง อยากให้คืนนั้นย้อนคืนมาใหม่
    ศิลปิน...พี่นภ พรชำนิ
    ตัวไรต่อว่ะ ม.ม้า ล่ะกัน

สถานที่
    Morgan
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wake-up อ่านข้อความ
    ในคืนที่เราเจอะเจอกันครั้งแรก ก็เป็นคืนที่เราต้องลาจาก เธอทำให้คืนที่เราพบกันครั้งแรก ก็เป็นคืนที่ไม่เลือนไปจากใจ อยากจะพบอีกสักครั้ง อยากให้คืนนั้นย้อนคืนมาใหม่
    ศิลปิน...พี่นภ พรชำนิ
    ตัวไรต่อว่ะ ม.ม้า ล่ะกัน

มาม๊ะ มาจอยกัน จอยกัน
    มาซิมา มาเจอกัน เจอกัน

มาม๊ะ มาจอยกัน จอยกัน
    มาซิมา มาหน่ำกัน หน่ำกัน

ก.ไก่ ค๊าบป้อม

ขอบคุณ
    0

กางแขนขึ้นและลง ยกแขนขึ้นแตะไหล่
    กางแขนขึ้นและลง ชูวงกลมหมุนไปรอบตัว

ต.เต่า ล่ะตัวเอง!!!

Platinum Member Hip Hip Huray!!'s Avatar
    สถานที่
    Morgan scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต่อด้วยคนดิ

กางแขนขึ้นและลง ยกแขนขึ้นแตะไหล่
    กางแขนขึ้นและลง ชูวงกลมหมุนไปรอบตัว

ต.เต่า ล่ะตัวเอง!!!
    ตายไปเถอะ รีบไปตายสะที จะไปตายที่ไหนก็ไป
    จะไปหลงระเริงระรื่นกับใคร ก็ไป ไป เสียที

พี่ต่าย เพ็ญพักตร์ อิอิ
    ท. ทหารอีกแล้ว หิ้ววววem94
    IN VESPA WE TRUST!
    ทำ ทำ ทำ จะลอง ทำดู จะได้รู้ว่าเธอนั้นทำได้มั้ย!!!
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
    &
    LIVE TO RIDE

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hip Hip Huray!! อ่านข้อความ
    ตายไปเถอะ รีบไปตายสะที จะไปตายที่ไหนก็ไป
    จะไปหลงระเริงระรื่นกับใคร ก็ไป ไป เสียที

พี่ต่าย เพ็ญพักตร์ อิอิ
    ท. ทหารอีกแล้ว หิ้ววววem94
    .... ทึงเทอจะผ่านผู้ชายร้ายพัน ไม่ทำให้ฉันคิดว่าเทอนั้นต๊อยต่ำ..... ( เล่นง่ายๆ เลย อิอิอิ )

ต. เต่า คร๊าบบบบ

Bookmarks