น้องใหม่มีอะไรให้ช่วยค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ

ชื่อกระทู้: น้องใหม่มีอะไรให้ช่วยค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ

มาตรฐาน น้องใหม่มีอะไรให้ช่วยค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ

ใครขับ honda c แถวสุทธิสารบ้างคะหรือที่ใกล้ๆก็ได้อยากเห็นน่ะถ้ามี ลงรูปให้ดูด้วยล่ะ วันนี้เห็น c 70 สีดำถังในล้อซี้ถี่หาซื้อได้ที่ไหนคะแล้วยางขอบขาวด้ วย แล้วรถของก้อเครื่องมันไม่ดีแล้วอยากหาร้านทำรถควรไป ที่ไหนดีแล้วถ้าผ่าเครื่องจะประมาณเท่าไหร่ (น้องก้อเด็กแพร่ในเมืองกรุง) :p

มาตรฐาน มาซื้อกับผมก็ได้

ไม่ได้ทำเองหรอกนะแต่หาให้ได้สำหรับคนน่ารักเงินไม่พ อเดี๋ยวพี่ออกให้เองมีอยู่200นะ 555 ส่วนเครื่องไปทำที่ไหนก็ได้คับแล้วแต่ว่าน้องก้อจะไป เข้าร้านไหนใกล้ๆบ้านก็ได้เขาผ่าได้ทุกร้านน่ะแหละ แต่ขอแนะนำว่าระวังร้านทำรถไว้ก็ดีนะเดี๋ยวจะโดนแบบเ พื่อนผม มันเอาไปทำคาบูแต่ที่ร้านดันผ่าเครื่องโดนไปเต็มๆเลย ส่วนค่าผ่าอยู่ที่ 2500-4000 เห็นจะได้นะคับ ผมอยู่ไม่ไกลจากสุทธิสารเท่าไหร่หรอกไปแถวนั่นก็บ่อย คงจะได้เจอกันสักวันนะคับแล้วผมจะเข้าไปทักคงไม่วิ่ง หนีนะคับ ทาเคดะ โคเซ :d /\3 /\2

Bookmarks