จากใจ sampraya classic

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: จากใจ sampraya classic

Junior Member electric eel's Avatar
    สถานที่
    Spy.Sampraya Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จากใจ sampraya classic

เราชาว สามพระยา คราสสิค ไบค์ ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆชาว2ล้อทุกท่านทุกลุ่มด้วยนะครับ ที่ไปร่วมกิจกรรมปันน้ำใจสู่น้องๆกันถ้าหากมีสิ่งหนึ ่งสิ่งใดขาดตกบกพร่องไปทางเราก็กราบขออภัยไว้นะที่นี ้ด้วยนะครับ และสำหรับเพื่อนๆกลุ่มหนัยที่เราไม่ได้บอกก็ต้องขออภ ัยไว้นะที่นี้ด้วยนะครับมันเป็นกิจกรรมเเรกของพวกเรา ก็เลยฉกระหุกไปหน่อยครับ ขอบคุณอีกครั้งครับเเล้วจะโพสต์รูปให้ทีหลังนะครับ. ปลาไหลไฟฟ้า[ATTACH]359335[/ATTName:  1-3.jpg
Views: 45
Size:  36.6 KBACH]ผู้ใหญ่

รูป รูป  

Junior Member <[•_•]>เอ๋!!_Nolimit's Avatar
    สถานที่
    Nolimit Classic Team Petchburi
    ขอบคุณ
    0

พวกเราเองชาวโนลิมิตก็ต้องขอขอบคุน กลุ่มสามพระยาที่ได้จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้มา ได้ประโยชน์มากมายครับสำหรับงานนี้ แล้วอย่าลืมจัดอีกนะครั้งต่อไป โนลิมิตจาเอาถ้วยมาครองให้ได้ อิอิ
    .................................................. ...................................
    No คือ ไม่
    Noname คือ ไม่มีชื่อ
    Noตม คือ ของโปรด
    Nolimit คือ พวกเรา...
    .................................................. .....................................

Nolimit Classic Team Petchburi

Junior Member electric eel's Avatar
    สถานที่
    Spy.Sampraya Classic
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ขอบคุณอีกครั้งครับ

[quote='<[•_•]>เอ๋!!_Nolimit;788558']พวกเราเองชาวโนลิมิตก็ต้องขอขอบคุน กลุ่มสามพระยาที่ได้จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้มา ได้ประโยชน์มากมายครับสำหรับงานนี้ แล้วอย่าลืมจัดอีกนะครั้งต่อไป โนลิมิตจาเอาถ้วยมาครองให้ได้ อิอิ[/qu
    ]
    ครับผมมีอีกเเน่นอนครับผมยินดีเสมอครับ จากใจชาว สามพระยา คราสสิค เพราะเราเเคร์คุณ คือเราคือคราสสิค คือสามพระยา เจอกันอีกทีเมื่อชาติต้องการ ....ที่ปรึกษาและประชาสัมพัน กลุ่ม sampraya classic
    ป.ไหลไฟฟ้า.