ประกาศ : เก็บเงินค่าทำ โลโก้ เป็น ป้ายทองเหลือง

ชื่อกระทู้: ประกาศ : เก็บเงินค่าทำ โลโก้ เป็น ป้ายทองเหลือง

Verified Member anachy's Avatar
    สถานที่
    เวสป้า คาโบร คลับ (bkk)
    ขอบคุณ
    0

Post ประกาศ : เก็บเงินค่าทำ โลโก้ เป็น ป้ายทองเหลือง

ประกาศ : เก็บเงินค่าทำ โลโก้ เป็น ป้ายทองเหลือง ชุปโครเมี่ยม สวยงามอย่างแรง อันล่ะ 300 บาท ใครจะสั่งเพิ่มก็รีบด่วนๆเลยน่ะครับ! เพราะจะรวมยอดสั่งทีเดียว ถ้าสั่งเพิ่มทีหลังจะไม่ได้ราคานี้แล้วน่ะ! ส่วนเรื่องเงินใครพร้อมก็เริ่มจ่ายกันได้แล้ว เพราะจำนวนมันเยอะมาก60กว่าอัน ไม่สามรถสำรองจ่ายให้ก่อนได้น่ะจ๊ะ! มีปัญหาติดต่อตามเบอร์ข้างล่างเลยคร้าบบบบ!!!

เบอร์ติดต่อ : อุ้ม 081-867-6568 / นัท089-202-7655

.
    สิ่งที่คุณชอบมันจึง ถูก และ ใช่

สิ่งที่คุณไม่ชอบมันจึง ไม่ใช่ และ ผิด ( ว่าป่ะ )

Member pure art's Avatar
    สถานที่
    Vespa Cabro BKK Club
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มเราไม่ธรรมดานะเนี่ย มีตั้ง70ฝ่าคัน หุๆ
    เกิ้น!!
    โกวเล้ง กล่าวไว้ว่า

" มีบุพเพ ห่างหมื่นลี้ ได้พบพาน

ไร้บุพเพ ใกล้แค่ตา มองไม่เห็น"

em95 เราจึงได้มาขี่รถที่เรารักด้วยกัน..

Verified Member anachy's Avatar
    สถานที่
    เวสป้า คาโบร คลับ (bkk)
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

จะไม่เยอะได้ไงสั่งกันคน10-20อัน อิๆๆ

วันเสาร์รับของได้แล้วเจอกันรัชดา ใครยังไม่จ่ายก็เตรียมจ่ายด่วน มิฉะนั้นจะส่งให้กุ๊กไก่ไป
    ตื้บบบบ...บ ถึงที่เลย!!

.
    สิ่งที่คุณชอบมันจึง ถูก และ ใช่

สิ่งที่คุณไม่ชอบมันจึง ไม่ใช่ และ ผิด ( ว่าป่ะ )

Member Lambar's Avatar
    สถานที่
    Lambar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ anachy อ่านข้อความ
    จะไม่เยอะได้ไงสั่งกันคน10-20อัน อิๆๆ

วันเสาร์รับของได้แล้วเจอกันรัชดา ใครยังไม่จ่ายก็เตรียมจ่ายด่วน มิฉะนั้นจะส่งให้กุ๊กไก่ไป
    ตื้บบบบ...บ ถึงที่เลย!!

.
    เก็บตังค์กันให้ได้เร็วๆๆนะค่ะ จะเป็นกะลังใจให้

เก็บไม่ทันผ่อนมาก็ได้ค่ะ อิอิ สู้ๆๆค่ะ

วันเสาร์นี้รับของไปเลยค่ะ ไม่อยากเก็บไว้นาน เด๋วสีซีด อิอิๆๆ
    รับทำ สร้อยชื่อ
    หากคุณต้องการความแตกต่าง เครื่องประดับที่ไม่ซ้ำใคร และบ่งบอกความเป็นคุณ รับทำสร้อยชื่อ
    เพียงแค่คุณ บอกชื่อของคุณ หรือ ข้อความ ชื่อเพื่อนสนิท ชื่อแฟน ชื่อคนพิเศษ ชื่อรถ ชื่อแก็งค์ ชื่อโรงเรียน ชื่อสัตว์เลี้ยง ชื่อดารา นักร้อง วงดนตรี หรือชื่อ แบนรด์เนม ที่คุณชอบ สร้อยชื่อตัวเอง
    เราจะบรรจงสรรค์สร้าง ข้อความเหล่านั้นเป็นเครื่องประดับสุดเก๋ สร้อยคอชื่อ กำไล ตุ้มหู แหวนชื่อ สำหรับคุณชิ้นเดียวในโลก
    ผลิตจากวัสดุ ทองเหลืองชั้นดี ชุบ ทอง เงิน ทองคำขาว หรือ พิงค์โกล ขนาดที่คุณสามารถกำหนดได้ จัดส่งโดยไปรษณีย์ไทยพร้อมลงทะเบียน ถึงหบ้าบ้านคุณภายใน 3-7 วัน จัดส่งฟรี EMS เร็วสุดๆๆ...รวดเร็วเพราะเราเป็นโรงงานทำเอง และเรารับประกันความพอใจของคุณ 100% หากคุณไม่พอใจในสินค้า เพียงส่งกลับมาให้อยู่ในสภาพเดิมใน 7 วัน เราคืนเงินคุณเต็มจำนวน ..
    สร้อยตัวอักษร

Junior Member
    สถานที่
    moso
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จ่ายเงินแล้วนะก๊าป

คุณอุ้มก๊าปโทษทีนะฝนตกเลยโอนไม่ทันem89 แตโอนไปแว๊วนะ 600 บาทอย่าโกธนะ ช้าแต่ชัวนะก๊าปem87 วันนั้นดื่มมากไปหน่อยตังเลยหมดด้วย 400 เองประจวบกับโอนไม่ทันem93 ขอให้เก็บเงินให้คบไวๆๆนะ em95em84em85em96em99

มีป้ายทองคำเปล่าครับ ผมอยากได้ ทำไห้ที
    .

Junior Member
    สถานที่
    moso
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตังมาดิ

เอาตังมา 100000 บาท เดี๋ยวจะจาดหั้ยก๊าป

AFTERNOON DELIGHT afternoon delight's Avatar
    สถานที่
    VESPA CABRO
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้เพลตlogo ทํามาผิดขนาด กำลังทำให้ใหม่อยู่ ประมาณ 3 อาทิตย์เสร็จทันงานบางแสนแน่นอน สําหรับเพลตlogoที่ทํามาผิด แค่ขนาดเล็กกว่านิดหน่อยแต่ทุกอย่างเหมือนเดิมชุบโคร เมี่ยม ใครอยากได้ จัดไปถูกๆช่วยกัน คนละ10อัน 20อัน อันละ 100 บาท จาก 300 บาท มี 80 อัน วันเสาร์เจอกันรัชดาเดี๋ยวจัดให้
    .

.
    100 วัน 1000 ปี หาวันดีๆ เจอกันซักวันem94

Member Lambar's Avatar
    สถานที่
    Lambar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ขอโทษทุกๆคนจริงๆค่ะ

ขอโทษทุกๆๆๆคน จริงๆๆๆนะค่ะ

ทำขนาดผิด อีก3 อาทิตย์ จะเอาไปให้อีกทีนึง

ยังไงทัน งานบางแสน แน่นอนค่ะ รับรองงานออกมาเหมือนงานตัวอย่างแน่นอน

รับผิดแต่เพียงผู้เดียว

ขอบคุณมากกกกๆๆๆๆค่ะ ที่ช่วยตัดช่องทำมาหากิน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lambar : 25-09-2007 เมื่อ 00:24
    รับทำ สร้อยชื่อ
    หากคุณต้องการความแตกต่าง เครื่องประดับที่ไม่ซ้ำใคร และบ่งบอกความเป็นคุณ รับทำสร้อยชื่อ
    เพียงแค่คุณ บอกชื่อของคุณ หรือ ข้อความ ชื่อเพื่อนสนิท ชื่อแฟน ชื่อคนพิเศษ ชื่อรถ ชื่อแก็งค์ ชื่อโรงเรียน ชื่อสัตว์เลี้ยง ชื่อดารา นักร้อง วงดนตรี หรือชื่อ แบนรด์เนม ที่คุณชอบ สร้อยชื่อตัวเอง
    เราจะบรรจงสรรค์สร้าง ข้อความเหล่านั้นเป็นเครื่องประดับสุดเก๋ สร้อยคอชื่อ กำไล ตุ้มหู แหวนชื่อ สำหรับคุณชิ้นเดียวในโลก
    ผลิตจากวัสดุ ทองเหลืองชั้นดี ชุบ ทอง เงิน ทองคำขาว หรือ พิงค์โกล ขนาดที่คุณสามารถกำหนดได้ จัดส่งโดยไปรษณีย์ไทยพร้อมลงทะเบียน ถึงหบ้าบ้านคุณภายใน 3-7 วัน จัดส่งฟรี EMS เร็วสุดๆๆ...รวดเร็วเพราะเราเป็นโรงงานทำเอง และเรารับประกันความพอใจของคุณ 100% หากคุณไม่พอใจในสินค้า เพียงส่งกลับมาให้อยู่ในสภาพเดิมใน 7 วัน เราคืนเงินคุณเต็มจำนวน ..
    สร้อยตัวอักษร

Bookmarks