แนะนำกลุ่มครับ แยกนเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี

ชื่อกระทู้: แนะนำกลุ่มครับ แยกนเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี

ปราจีนบุรี tong c100's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าๆปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Arrow แนะนำกลุ่มครับ แยกนเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี

กลุ่ม นเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี
    ของฝากเนื้อ-ฝากตัวด้วยครับ มีโอกาสดีๆคงได้พบกัน

รูป รูป  
    ทีมงาน รถเก่าๆปราจีนบุรี

คำขวัญจังหวัดปราจีนบุรี

ศรีมหาโพธิ์คู่บ้าน ไผ่ตรงหวานคู่เมือง ผลไม้ลือเลื่อง เขตเมืองทวารวดี

Your Friendship
    is our Destination

จุดหมาย ของการเดินทาง
    คือ มิตรภาพ ระหว่าง (.....) ทาง

โต้ง-ปราจีนบุรี
    Mobile :081-2952995
    Mail : tong-c100@hotmail.com

Member ST.Lucifer's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Cool ST.Lucifer Classic Club

ยินดีที่ได้รู้จักครับ แระมาเม้นให้ผมบ้างน๊า มีรูปงาน MC_หนองหานด้วย

http://luciferclassicclub.spaces.live.com/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ST.Lucifer : 11-09-2007 เมื่อ 13:48

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

ไม่ตอ้งฝากแล้วพี่โต้งกลุ่มนี้ อิอิ
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

Thumbs up 55555555เจ๊งดีคค๊ะ

สุขร่ำไปจริงๆเล้ย
    ม่ มี อ ะ ไ ร ล่ น ต ล ด้ เ ก่ เ ท่ า โ ค ช ะ
    .......คืมันมีดตรีขึ้นมาบนโล

พื่อเป็นเรื่อของสุนทรียศาสตร์

มันม่ใช่ทฤษฎี..................

ที่ต้องาหาเหตุผล..........

mail.Lovely_joy32@hotmail.com
    http://joyindy.hi5.com

Member Grape_Classic's Avatar
    สถานที่
    Bee Devil Club (ผึ้งน้อย)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong c100 อ่านข้อความ

กลุ่ม นเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี
    ของฝากเนื้อ-ฝากตัวด้วยครับ มีโอกาสดีๆคงได้พบกัน

ฝากเนื้อ-ฝากตัวด้วยครับ (แต่มะฝากหัวใจเหรอ) อิอิ (ยินดีที่ได้รู้จักน๊า.....โอกาสดี-ดี คงได้พบกัน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Grape_Classic : 25-09-2007 เมื่อ 16:25

Member Pardon's Avatar
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย PRACHINBURI Classic (ปราจีนบุรี)
    ขอบคุณ
    0

วันที่ 14 เจอกับคับพี่โต้ง mtts43_8313@hotmail.cwelcomeaniom

รูป รูป  

Member เปาแมน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Grape_Classic อ่านข้อความ
    ฝากเนื้อ-ฝากตัวด้วยครับ (แต่มะฝากหัวใจเหรอ) อิอิ (ยินดีที่ได้รู้จักน๊า.....โอกาสดี-ดี คงได้พบกัน)

em94

ไม่เป็นรัยครับถึงพี่เขาไม่ฝากใจ

ผมฝากใจแทนพี่เขาก็ได้ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันมีโอกาสดีๆคงได้พบกัน
    เข้ามาทักทายกันบ้างนะครับ......

Bookmarks