ขอความคิดเห็นเรื่องย้ายสถานที่การรวมตัวหน่อยครับ - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอความคิดเห็นเรื่องย้ายสถานที่การรวมตัวหน่อยครับ

Junior Member tapattayavaspa's Avatar
    สถานที่
    นาเกลือใต้
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เต้พัทยา ม. บูรพา กลุ่มพัทยา

บิกซีเหนือไงพี่แจ๊คสาย2 ตรงลานเบี้ยหน้าจอดหนังเล่นผู้คนเยอะดีพี่ยังงี้ต้อง ลองดูนะคับ

Junior Member tapattayavaspa's Avatar
    สถานที่
    นาเกลือใต้
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เต้พัทยา ม. บูรพา กลุ่มพัทยา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ prototype อ่านข้อความ
    และมันมีที่หลบเมีย(เอ้ย..ฝน)ป่าวล่ะคับเต้...งิงิ
    จัดไปเดียวหาที่หลบเมียให้คับเบียเพราะเต้จะได้หลบบา ง เดอะคอรัส

[ BLacK CLasSiC ] James Sheffer Munky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nu+Lat อ่านข้อความ
    กระผมคึดแว่ที่ไดก็ได้ แต่ ถ้าเราเจอกันเสาร์ เว้น เสาร์น่าจะดีกว่า ผมรู้สึกว่า ทุกเสาร์ดูแน่นไปหน่อย ก็แล้วแต่เพื่อนๆจะพิจารณา จะได้เซพๆกันหน่อยไง
    ............. ถ้าเสาร์เว้นเสาร์มันจะดูห่างเหินเหมือนใครจะมาก็มา แต่ถ้าทุกเสาร์มันจะดูดีกว่านะผมว่า...ts23

quote=tapattayavaspa;856084]บิกซีเหนือไงพี่แจ๊คสาย2 ตรงลานเบี้ยหน้าจอดหนังเล่นผู้คนเยอะดีพี่ยังงี้ต้อง ลองดูนะคับ[/quote]
    ........... แล้วเค้าจะให้เราจอดหรือเต้...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ซอยข้างปั๊มคาลเท็กซ์ไง รมรื่นชื่นใจ
    .................... ถ้าจอดซอยนี้นะ ตังค์ก็หมด แรงก็หมด เหอเหอ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ prototype อ่านข้อความ
    อืมๆ...น่าสนๆ
    .......... เบียร์ถ้าจะหลบเมียน่ะไม่ยาก หากระโปรงสวยๆซักตัว คลุมไว้แค่นี้เมียก็ไม่เห็นเพื่อนก็ไม่เห็นแล้ว......เย๋ย
    em20. โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและรับฟัง .[SIGPIC][IMG][/IMG][/SIGPIC]

Junior Member ขวัญ+โอ พัทยา 193/409's Avatar
    ขอบคุณ
    0

em90เห็นด้วยนะครับที่จะรวมกันเสาร์เว้นเสาร์ เพราะช่วงนี้ช็อตทั้งเดือนเลย
    แต่ว่าถ้าร่วมกันทุกวันก็ดีนะเมากันทุกวันไปเลย แล้วก็อดตายกันทัวน่าเย่เย่เย่
    ไปไหนกันดีชาวคณะem84

Bookmarks