อยากจะขอความร่วมมือจากชาวปลวกแดงครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากจะขอความร่วมมือจากชาวปลวกแดงครับ

[ BLacK CLasSiC ] James Sheffer Munky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up อยากจะขอความร่วมมือจากชาวปลวกแดงครับ

ts32

คือตอนนี้ชาวกลุ่มพัทยาอยากที่จะหาสถานที่ที่จะไปทำก ิจกรรมการเลี้ยงอาหารกลางวันแก่เด็กๆที่อยู่ระแวกใกล ้ๆนี้กันน่ะครับ อยากจะถามความคิดเห็นหน่อยครับว่าที่ปลวกแดงพอจะมี พื้นที่อย่างที่ว่ามาหรือเปล่าครับ จึงใคร่ขอความร่วมมือกับทางกลุ่มด้วยนะครับ ยังไงซะเราก็จะได้เดินทางร่วมกันด้วยน่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ

-ขอขอบคุณครับ...ts01
    em20. โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและรับฟัง .[SIGPIC][IMG][/IMG][/SIGPIC]

Member id_beer's Avatar
    สถานที่
    ปลวกแดงคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีให้ความร่วมมือเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ James Sheffer Munky อ่านข้อความ
    ts32

คือตอนนี้ชาวกลุ่มพัทยาอยากที่จะหาสถานที่ที่จะไปทำก ิจกรรมการเลี้ยงอาหารกลางวันแก่เด็กๆที่อยู่ระแวกใกล ้ๆนี้กันน่ะครับ อยากจะถามความคิดเห็นหน่อยครับว่าที่ปลวกแดงพอจะมี พื้นที่อย่างที่ว่ามาหรือเปล่าครับ จึงใคร่ขอความร่วมมือกับทางกลุ่มด้วยนะครับ ยังไงซะเราก็จะได้เดินทางร่วมกันด้วยน่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ

-ขอขอบคุณครับ...ts01
    ที่ปลวกแดงมีพื้นที่และสถานที่ที่จะเลี้ยงอาหารกลางว ันให้แก่เด็กๆได้ครับ ถ้าจะมาผมจะจัดหาสถานที่และเตรียมที่ไว้ให้มีศูนย์เด ็กเล็กอยู่ครับ แต่ผมมีขอเสนอแนะอยู่อย่างหนึ่งครับ คือวันที่16กันยายนนี้เป็นวันอาทิตย์ พวกเราจะไปเที่ยวกันที่น้ำตกเขาชะเมา ซึ่งมันเป็นการเดินทางแบบธรรรมดาไม่ได้ทำประโยชน์อะไ ร ซึ่งผมก็ให้เห็นว่าที่ทางกลุ่มพัทยาจะเลี้ยงอาหารกลา วงวันเด็ก ซึ่งพื้นที่ที่เราจะไปนี้น่าจะมีความจำเป็นมากกว่า ผมจึงขอเสนอให้ไปด้วยกันเลยที่น้ำตกเขาชเมาน่าจะมี รร.ที่ห่างไกลและต้องการความจำเป็นมากกว่าเรา อีกทั้งเป็นการกระชับสัมพันธไมตรีระหว่างสองกลุ่ม ผมจะติดต่อประสานงานกระกลุ่มเขาชะเมาให้ถ้าทางกลุ่มพ ัทยาเห็นด้วย ทางกลุ่มพร้อมจะเตรียมของบริจาดและสิ่งที่เราจะไปแจก เด็กๆเอาไว้ด้วย ยังไงให้ทางกลุ่มพัทยา ติดต่อมาโดยด่วนด้วยนะครับ ที่เบอร์ 085-9363335 คุณเบียร์ครับ

[ BLacK CLasSiC ] James Sheffer Munky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณนะครับ ยังไงแล้วเดี๋ยวบอกข่าวสารอีกทีนะครับ.............
    em20. โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและรับฟัง .[SIGPIC][IMG][/IMG][/SIGPIC]

ขอบคุณ
    0

ได้สถานที่แล้วนะครับ รายละเอียดของการจัดงานดูได้ที่บอร์ดพัยานะ เดี๋ยวยังไงจะโพสบอกข่าวสารอีกทีนะครับ

Bookmarks