เดินเบาแล้วดับมีวิธีแก้ยังไงคับ

ชื่อกระทู้: เดินเบาแล้วดับมีวิธีแก้ยังไงคับ

_Shake_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เดินเบาแล้วดับมีวิธีแก้ยังไงคับ

คือเวลาขับมาถึงที่แล้วจอดดับเครื่องทิ้งไว้สัก5นาที พอมาสต๊าดแล้วมันเดินเบาแล้วดับคับ...ถ้าขับมาจอดแบบ ไม่ดับเครื่องเดินเบาทิ้งไว้มันก้อม่ายดับ....มีวิธี แก้ยังไงคับ
    http://www.pantipmarket.com/mall/beautycute/

ทางร้านจำหน่ายสินค้าเครื่องสำอางค์ราคาถูก

สินค้าจากทางร้านเป็นสินค้านำเข้าคุณภาพดีลูกค้าท่านใดสนใจสั่งซื้อไปทดลองใช้

ก่อนได้เลยค่ะ (ซื้อให้แฟน ของขวัญเซอร์ไพร์ หรือ ใช้เองก็ได้ค่ะ) ราคาสินค้าตามหน้าเว็ปเลยจร้า

สินค้าไม่จำเป็นต้องสั่งซื้อขั้นต่ำ ขอขอบคุณที่ไว้วางใจและให้เราบริการทุกท่านค่ะ

Member บ้านช่าง...แซม's Avatar
    สถานที่
    Surin Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดให้ครับ

ลองดูที่ นมหนูอากาศดูครับอาจมีอะไรตันอยู่

รับซ่อมเวสป้ทุกรุ่น
    โมเครื่อง
    หาอะไหล่
    สนใจติดต่อที่ 085 - 4153202 ช่างแซม.

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

ตามท่านข้างบนเลย

จอดแล้วเดินเบาได้ แสดงว่าเครื่องแจ่มแล้ว

ถ้าขี้เกียจล้างคาร์บูนมหนู ก็ตั้งรอบเพิ่มขึ้นมาอีกหน่อย
    กะว่างๆก็ขัดหัวเทียนซะบ้างนะเชค
    /\4
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PORTH : 13-09-2007 เมื่อ 19:42
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Bookmarks