แวะมาทักทายและแฮปปี้เบิร์ดเดย์ คุณ on the beach

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แวะมาทักทายและแฮปปี้เบิร์ดเดย์ คุณ on the beach

[ BLacK CLasSiC ] James Sheffer Munky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile แวะมาทักทายและแฮปปี้เบิร์ดเดย์ คุณ on the beach

สุขสันต์วันเกิดนะครับ คุณ on the beach (ไม่รู้จักชื่อจริงครับ) ขอให้มีความสุขในวันเริ่มต้นของอายุใหม่ตลอดไปนะครับ ว่างๆแวะไปทักทายกันบ้างนะครับที่ บอร์ดพัทยา ภาคตะวันออกนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่น้องทุกท่านด้วยนะครับ ถ้ามีโอกาสล่องใต้จะแวะไปหานะครับ

ปล.ต้องมีซักวันที่เราๆท่านๆจะได้ร่วมทางกัน...ตลอดไ ปตราบนานเท่านาน..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย James Sheffer Munky : 13-09-2007 เมื่อ 11:23
    em20. โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและรับฟัง .[SIGPIC][IMG][/IMG][/SIGPIC]

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รู้จัก และขอกราบขอบคุณอย่างสุดซึ้งเลยคับ ... ไม่ทราบชื่อคุณเหมือนกัน แต่ดูท่าจะชอบมือกีต้าของ korn น่าดู

มีโอกาสก็ออกทัวร์ก็จัดโปรแกรม มาเที่ยวทางใต้บ้างนะคับ ชาวหาดใหญ่ยินดีต้อนรับ ทางใต้ทะเลสวยคับ (ถ้าคุณยังไม่เบื่อทะเลนะ 55+)

.. อ้อ ผมชื่อโอ๋คับ ติดต่อได้ในบอร์ดนี้แหละคับ
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

[ BLacK CLasSiC ] James Sheffer Munky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งนะครับคุณโอ๋ครับ ผมชื่อแจ๊คนะครับ ติดต่อได้ที่บอร์ดพัทยานะครับ
    - เรื่องทะเลก็ยังไม่เบื่อครับ ทะเลมันมีเสน่ห์ในตัวของมันครับชอบครับ
    - ถ้ามีโอกาสจัดทริป-ทัวริ่ง แวะไปหาแน่นอนชัวร์ครับ แต่ก็ไม่รู้เมื่อไหร่ครับ

.......... ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง โดยปราศจากโรคภัยไข้เจ็บนะครับ ...........

ว่างจะแวะมาทักทายอีกครั้งนะครับ.........

ปล.ขอให้ชาว Hatyai SC. ทุกๆท่านมีความสุขและสุขภาพแข็งแรงกันทุกๆคนนะครับ
    em20. โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและรับฟัง .[SIGPIC][IMG][/IMG][/SIGPIC]

Bookmarks