ชาวพัทยาแวะมาเยี่ยมครับ

ชื่อกระทู้: ชาวพัทยาแวะมาเยี่ยมครับ

[ BLacK CLasSiC ] James Sheffer Munky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชาวพัทยาแวะมาเยี่ยมครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ชาวคลาสสิคด้วยกันนะครับ
    em20. โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและรับฟัง .[SIGPIC][IMG][/IMG][/SIGPIC]

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ James Sheffer Munky อ่านข้อความ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ชาวคลาสสิคด้วยกันนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับ

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ James Sheffer Munky อ่านข้อความ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : [email protected].
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

Bookmarks