ขอโทดนะคับ อาจไม่สุภาพ แต่อยากให้อ่าน

ชื่อกระทู้: ขอโทดนะคับ อาจไม่สุภาพ แต่อยากให้อ่าน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอโทดนะคับ อาจไม่สุภาพ แต่อยากให้อ่าน

อ้ายเวร ทั้งหลาย ถ้าไม่อยากขาย อย่าเสือกมาตั้งกระทู้ขายรถนะคับ ********เสียความรู้สึก กว่าจะหาเงินไปเอารถคุณได้ก็แทบตายแล้ว พอโทรไปเสือกบอกไม่ขายแล้ว ********โคตร***เลย เห็นใจกูมั่งดิ แทบจะกราบขอยืมเงินมาเพื่อซื้อรถคุณ แล้วเสือกบอกว่าไม่ขายแล้ว สาดเอ้ย เสียความรู้สึกโคตรๆ รักนะอยากได้รถแต่ถ้าเจอแบบนี้เซ็งครับได่แต่เซ็งอย่ างเดียว ไม่อยากให้เพื่อนๆเจอแบบผม

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใจเย็นๆ ไว้นะครับ
    เข้าใจครับๆ
    ภาวนาให้ได้รถคันใหม่ที่ต้องการไวๆแล้วกันนะ
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Senior Member ragtop's Avatar
    สถานที่
    Lam Replay
    ขอบคุณ
    0

เซ็งเหมือนกันอ่ะ คนลงขายอะไหล่ในเนี่ย บอกว่าสนใจอะไรให้โทรสอบถามได้ พอผมโทรไปสอบถามพอมีของก็ถามราคา ถามสภาพ พอผมจะขอดูรูป เค้าบอกไม่มีรูปไม่มีเวลาถ่าย ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ที่เสียความรู้สึกคือ เค้าจะพูดอยู่นั้นแหละว่า คุณไม่เอาก็ได้นะ ไปเอาที่อื่นก็ได้ ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้บอกเลยว่าไม่เอา ของผมก็ไม่เห็น คนขายผมก็ยังไม่รู้จักเลย ผมเข้าใจว่าเค้าไม่ได้งอที่จะขายของ แต่ก็ไม่น่าที่จะมาเสียมารยาทแบบนี้ แค่โทรไปสอบถามเสียความรู้สึกมาก

Senior Member bidbies's Avatar
    สถานที่
    เ ย็ น เ ฮ
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน หลายแบบ

งี้แหละครับ มีหลายแบบ บางคนก็ดีกับเรามาก ๆ แต่บางคนเค้าก็เหมือนกับรำคาญเรานะครับ เหมือนกับว่าเราจะไปขอของเค้ายังงัยยังงั้น เลย ขอให้ได้รถเร็ว ๆ แล้วกันนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มันก็อย่างนี้แหละ

ตอนผมโทรไปหามันก็เหมือนจะ จัดการให้อย่างนั้นอย่างนี้ เด๋วก็บัตรพี่อย่างนั้นอย่างนี่ บ้างก็คนโอนอย่างนั้นอย่างนี้ พอผมจะไปหารถ " ขายไปแล้วคับ " ละตอนกุถามทำไมไมมันยุ่งยากจังวะ ละตอนมึ...ขายให้คนอื่นที่บอกว่าขายไปแล้ว ทำไมมันง่ายรวดเร้วจังวะ คนเขาจะซื้อรถจิงๆนะ อย่ามากว... ไม่จิงใจอย่ามาทำให้น่าอายเลยสงสาร พวกที่เล่นไม่เป็นแล้วทำ ..... ถ้าผมรุนแรงไปต้องขออภัยในที่นี้นะคับ คือพวกนี้มันเหลือเกินคับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PiGaJu
    อ้ายเวร ทั้งหลาย ถ้าไม่อยากขาย อย่า***มาตั้งกระทู้ขายรถนะคับ ***เสียความรู้สึก กว่าจะหาเงินไปเอารถคุณได้ก็แทบตายแล้ว พอโทรไป***บอกไม่ขายแล้ว ***โคตร***เลย เห็นใจกูมั่งดิ แทบจะกราบขอยืมเงินมาเพื่อซื้อรถคุณ แล้ว***บอกว่าไม่ขายแล้ว สาดเอ้ย เสียความรู้สึกโคตรๆ รักนะอยากได้รถแต่ถ้าเจอแบบนี้เซ็งครับได่แต่เซ็งอย่ างเดียว ไม่อยากให้เพื่อนๆเจอแบบผม
    โคตรเข้าใจความรู้สึกเพราะผมก้อโดนมาครับ ใครไม่โดนบ้างจะไม่เข้าใจหรอกว่าเราหาเงินมาได้แล้วล ำบากแทบตายแล้วมาบอกไม่ขายทำไมไม่ตัดสินใจก่อนเฮ้อออ ออออออออออ
    /\2 ใครอยากทำพวงกุญแจของกลุ่มบอกเราได้นะ/\2
    ที่กันโคลนก็ทำได้นะ สนใจแอดมาคุยกันครับ [email protected]

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ photographer
    โคตรเข้าใจความรู้สึกเพราะผมก้อโดนมาครับ ใครไม่โดนบ้างจะไม่เข้าใจหรอกว่าเราหาเงินมาได้แล้วล ำบากแทบตายแล้วมาบอกไม่ขายทำไมไม่ตัดสินใจก่อนเฮ้อออ ออออออออออ
    ผมก็เคยเจอตอนโทรคุยกันตกลงราคาที่48000บาทพอเราขับร ถไปเอา(400กิโลอะครับไกลไม่ไกล) ********บอกราคานี้ไม่ขายละ ถ้าจะขายขาย50000บาท เลยคุยๆดูทำไมเป็นแบบนั้นบอกเมื่อคืนอะขายแต่ตอนนี้ไ ม่ขาย บาทเดียวก็ไม่ลดเอาก็เอาไม่เอาไม่เป็นไร ดูมันทำ ไม่ต้องบอกอะครับว่าใครเค้าคงรู้ตัวดี

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อืมไช่ๆเคยเจออ่ะเสียความรู้สึกมั่กๆ

ด่าคนปั่นราคารถตัวเองด้วยก็ดีนะคับ ผมว่ามันเริ่มแยะ น่าเบื่องับ ..
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

ใจเย็นๆคับพี่น้องทุกคน เข้าใจความรู้สึกคับ ของอะไรถ้ามันจะเป็นของเรา มันก็ต้องเป็นของเราคับ ใจเย็นๆ
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

น่าเห็นใจครับ
    คนงามงามต้องงามคู่ความเด่นดี

ต้องฮักศักดิ์ศรีของกุลสตรีแม่ย่าแม่หญิง

รถลุลุบ่เกยจุ๊ไผ๋'s Avatar
    สถานที่
    อยู่กลุ่มอินทรีตอนเรียนลูกเสือ
    ขอบคุณ
    0

ใจเย็นๆกันคับ

Bookmarks