มีร้านซ่อมเวสป้าแถวๆบางโพเตาปูนหรือละแวกนี้มั้งป่า วครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มีร้านซ่อมเวสป้าแถวๆบางโพเตาปูนหรือละแวกนี้มั้งป่า วครับ

Member ~LeO~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t_akechai อ่านข้อความ
    กิน เบียร์ เหอ ๆ
    รถ สวยครับ อาย จัง ของผม เก๋า เก่า 555
    แต่ ถึง จะ เก่า ก็ เก่าจิง ๆ น๊ะ
    โห่เซงเลยคับ พี่ ผมกลับมาถึง พี่ก็กลับหมด ก่ะว่า จะมา นั่งคุยกินเบีย ซักกะหน่อย
    พี่ เติ้ง นี้ wazabi_cool@hotmail.com แอดมาคุยกันคับ
    รถพี่ ผมว่าได้มาถูกอ่ะ นี้ทำสีใหม่ คง สุดๆคับ ไม่เก่าน่ะคับ
    เด๋ว วัน หยุดนี้ นัดไป สวนมะลิ กันไม๊ พวกพี่ ว่างๆ กัน อิอิ
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~LeO~ อ่านข้อความ
    โห่เซงเลยคับ พี่ ผมกลับมาถึง พี่ก็กลับหมด ก่ะว่า จะมา นั่งคุยกินเบีย ซักกะหน่อย
    พี่ เติ้ง นี้ wazabi_cool@hotmail.com แอดมาคุยกันคับ
    รถพี่ ผมว่าได้มาถูกอ่ะ นี้ทำสีใหม่ คง สุดๆคับ ไม่เก่าน่ะคับ
    เด๋ว วัน หยุดนี้ นัดไป สวนมะลิ กันไม๊ พวกพี่ ว่างๆ กัน อิอิ
    ไปจิ ไปตอนไหน ดีโปย t_akechai@hotmail.com
    Junior Member sqweezanimal's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แหม เมื่อวานกินเบียร์กันเพลินเลยสิ เสียดายไปไม่ได้ จริงๆก็ไม่ค่อยมีตังค์ด้วยแหละ

หญิงแจ่มไหมแถวนั้นอะ

แต่สงสัยหญิงแถวนั้นจะเสร็จ อาจารย์โปยหมด 555
    Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t_akechai อ่านข้อความ
    ไปด้วย ได้ป่าว คับ
    ผมอ่ะ พึ่งซื้อsprint ต่อเค้า เมื่อวาน
    ทำไรไม่ถูกเหมือนกัน งง งง อ่ะ แต่ อยากได้
    เลย ยืมตังค์ เค้าบวก กับเงิน เก็บ ไม่ได้ หาข้อมูล เลยครับ
    ช่วย ผมด้วย ผมอยู่ วงศ์สว่าง ครับ
    เติ้ง 0853212856
    แวะมาได้เลยครับ ศุกร์ไหนว่างๆ ก็ลองเข้ามาครับ
    ผมชื่อเต้ย 084-1048904em94
    SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----
    Member ~LeO~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sqweezanimal อ่านข้อความ
    แหม เมื่อวานกินเบียร์กันเพลินเลยสิ เสียดายไปไม่ได้ จริงๆก็ไม่ค่อยมีตังค์ด้วยแหละ

หญิงแจ่มไหมแถวนั้นอะ

แต่สงสัยหญิงแถวนั้นจะเสร็จ อาจารย์โปยหมด 555
    ง่า เสียดายจัง พี่ต้อง สุดเท่ไม่มา เมื่อวาน เมาเหละคับ อิอิ
    คราวหน้าอย่าพลาดน่ะพี่
    ปล. แอดเมลย์ มาคุยเอ็มกานดิ พี่ต้อง
    wazabi_cool@hotmail.com

Bookmarks