... สวัสดีครับ ทีมงาน Nevigator

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ... สวัสดีครับ ทีมงาน Nevigator

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking ... สวัสดีครับ ทีมงาน Nevigator

... สวัสดีครับพี่ๆทีมงานทุกท่านผมต้องขอฝากเน้อฝากตัวด้ วยนะ ผมเปิดบอร์ดใหม่ Siam Souther Scooter ผมยังใหม่ในวงการยังไงก็ช่วยแนะนำชี้แนะผมด้วยนะคร๊า บบบบพี่ๆ

ปล. ยังไงก็ฝากพี่ๆ บังๆ ทั้งหลายไปเยี่ยมที่บอร์ดกันบ้างเน้อ แทงยูครับ
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

ยินดีกับ Siam Souther Scooter ด้วยนคับ

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WaaN&HiHa อ่านข้อความ
    ยินดีกับ Siam Souther Scooter ด้วยนคับ
    .... ขอบคุณมากๆ เลยนะครับบังสู ที่เป็นกำลังใจในตลอดมาตั้งแต่ยังไม่เปิดบอร์ดเลย ตอนนี้เปิดแล้วมีข่าวคราวทริปอะไรก็แจ้งไปบ้างนะครับ ขอบคุณครับ
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Member mazaa's Avatar
    สถานที่
    Navigator scooter
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยน่ะค่ะ พี่ก้ามปู แร้วจะเข้าไปเยี่ยมในบอร์ดน่ะค่ะ ไปแระ บาย
    Whatever will be, will be
    The future’s not ours to see

Bookmarks