สมุดเยี่ยมครับ

ชื่อกระทู้: สมุดเยี่ยมครับ

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

Post สมุดเยี่ยมครับ

สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่าน พวกเรากลุ่ม 33 รวมมิตร ขับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดของพวกเราครับ กรุณาลงนามเยี่ยมชมบอร์ดของกลุ่มพวกเราด้วยครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 33_SERVICE : 21-06-2009 เมื่อ 12:03
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

:) ยินดีด้วยกับบอร์ดใหม่ครับ เราเป็นเพื่อนบ้านกันครับเราคงได้ร่วมเส้นทางและอุดม การณ์เดียวกันครับ
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*[email protected]
    I'm traveller,I'm not photographer.

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

สวัสดีครับพี่ๆกลุ่ม 33 สกุ๊ตเตอ
    ปาล์มเองนะครับที่วิ่งจากชัยภูมิไปงานที่สระแก้ว ที่ ขี่ซี + คูโบต้า จนเป็นที่เลื่องลือ ก็ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนในการดูแล ต้อนรับและการเป็นห่วง ขอบคุณจริงๆครับ ส่วนผมก็อยากขอโทษพวกพี่ๆเรื่องเวลาที่ผมไปถ่วงเวลาใ นการเดินทางไปเที่ยวของกลุ่มพี่ๆ ขอโทษจริงๆ ไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลยกลัวพี่ๆจะเคืองกัน

ประทับใจมากกับการต้อนรับและเอาใจใส่ ฝากขอบคุณพี่เมย์ และพี่อ็อดด้วยนะครับ
    จะไม่ลืมกลุ่ม 33 และพี่ๆกลุ่มอื่นๆเลย หวังว่า คงจะได้เจอกันอีกในทริปต่อๆไปนะครับ

ส่วนพี่แอ็ด บ้านโคกก็ไปปล้นพี่ในกลุ่ม เอาบังโคลนหน้ามาให้ผมด้วย ขอบคุณอีกทีครับ ไม่งั้นน้ำคงเต็มหน้าผมแน่เพราะเจอฝนตอนกลับบนเขากบิ น

ท้ายนี้ไม่มีคำไหนจะบอกอีกแล้วนอกจาก ขอบคุณทุกๆคนมากครับ

*ปาล์ม โบราณแมน สองล้อจัตุรัส* /\2

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

ครับผม หลังจากการสอบปากคำ เอ๊ย สอบถาม พูดคุยกับปาล์มแล้ว ปรากฏว่า คำให้การ เอ๊ย ไม่ใช่ คำบอกเล่าจากปาล์ม บอกว่า กลุ่มฯ 33 เจ๋งมาก น้ำใจดีงาม คราวหน้า ชวนพี่อีกนะปาล์ม /\2 /\2 /\2
    ปล.อย่ามาชวนตอนเมียจะคลอดสิ ไปไม่ได้ อิ อิ อิ :D :D :D
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Junior Member RiBBin's Avatar
    สถานที่
    33 Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Smile เข้ามาแวะทักทายครับ

ยินดีด้วยครับกับบอร์ดใหม่ ผมเองคงอยากจะเข้ากลุ่มด้วยจังเลยนะครับ แต่ด้วยเหตุผลหลายประการ ผมอาจไปอยู่ที่อื่น แต่ยังไงก็เข้ามาแวะทักทายครับ อยากได้โลโก้กลุ่มพวกพี่พี่ มั่งจัง
    ถึงแม้ว่าจะตาม ก็ขอตาม ผู้นำ สงสัยมันจะใส่น้ำไม่ได้แล้วอ่ะพี่(..ทำไมหรอ..) ก็มันรั่วไงพี่ มาแห้งๆ เครื่องไม่แรง แซง ไม่ขึ้น มึนกันไป

e pink pink kimaw's Avatar
    สถานที่
    ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Talking ทักทาย

:D :D :D :D :D :D :D

รูป รูป  

Junior Member มงคล ท่วมตะคุ's Avatar
    สถานที่
    131sakaeo scooter club
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับผมก็อยู่สระแก้วครับอยู่อ.วังสมบูรณ?ครับข ี่ เวสป้าซูปเปอร์สีชมพูอะครับเหงาครับขับคนเดียวไม่มีก ลุ่มกะเขาเลยได้รถมาขับปีเศษแล้วละครับ แวะมาทักบ้างนะครับ
    [email protected]
    มีหินแท้สีต่างขายครับเช่นไหมเงิน-ทอง,แก้วขนเหล็ก,ฮกล๊กซิว,อัญมณีใต้น้ำ,นิล,แคทอาย เป็นสร้อยคอ-แขน จี้ แหวน สนใจ โทร 086-1430-293 ดิน
    ปล.รายได้ทั้งหมดนำไปเพื่อซ่อมรถคร๊าบบบบบบบem89

Junior Member k_tawanchon's Avatar
    สถานที่
    ตะวันชล/ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

สวัดดีครับชาวเพื่อนสองล้อภาคตะวันออกทุกท่านและชาว 33 ทุกคน
    หวังเป็นอย่างยิ่งนะครับที่เราร่วมงานและเดินทางร่วม กันในอนาคต
    ก็ส่วนมากก็จะเดินทางเส้นกบินทร์-ปราจีนประจำสักวันคงเจอกันนะครับ

ปล.ยังยินดีเสมอครับเพื่อน:d :d :d :d :d
    I "m_not_normal ? High_performance

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัดดีพ่อเเม่พี่น้องชาวล้อเล็กทั้งหลาย

หวัดดีครับจาก **มัคการีผล**สกูดเตอร์คลับ

รูป รูป  

e pink pink kimaw's Avatar
    สถานที่
    ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Talking ทักทายค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จัก เด้อ

Member PA-DOME's Avatar
    สถานที่
    BURILAM SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน hiiiiiii

hi how r-u ? บายดีทุกคนนะ...วันนี้ว่างเลยแวะมาทักทาย....

/\7 Buriram Vespa Scooter Club /\7

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ยังรักเหมือนเดิม..ที่เพิ่มเติม..คือความคิดถึง...

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขออนุญาติเข้าเยี่ยมชมนะครับ

จาก ปาร์แมน กาญจนบุรี
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

แวะมาเยี่ยมครับชาวแก็งค์
    T.L.K SC ครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Wink แวะมาเยี่ยม

หวัดดีชาว 33 ทุกคน พวกเรา Khlung Classic Club จันทบุรี คงจำกันได้นะ ที่เจอกัน สระแก้วไบค์วีคอ่ะ ถ้าผ่านมาจันทบุรี หรือมีทริปที่ไหนก้อ โพสต์ไปบอกกันมั่งนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ธนาคารกรุงเทพ สาขาขลุง ชื่อบัญชี นายจิรัฐติ์ เจริญศรีสุข

เลขที่บัญชี 380-0-42954-4

LINE ID: taluengz

คลิ๊ก >>>facebook<<< คลิ๊ก

Tel: 081-1007732 ต้อ

Exclamation

แลมปีศาจ.............33 Scooter club คิดถึงเพื่องจัง ปล.รักมาก

Bookmarks