แจ้งหมายกำหนดการณ์ ขึ้นเขา เมาเบียร์ ครับ - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แจ้งหมายกำหนดการณ์ ขึ้นเขา เมาเบียร์ ครับ

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaPaYa อ่านข้อความ
    ที่เดิมจ๊ะเจษ ย้อนรอยทริปกำเนิดกลุ่ม ไปพักที่วังน้ำเขียว ขากลับผ่านเขาแผงม้าและขึ้นเขาใหญ่ ไปรำลึกความหลังครั้งเก่าที่ตอนนั้นมีไปกันแค่ 5 สหายเท่าน้าน
    ช่วงนี้อากาศคงดีน่าดู คงหนาวๆเย็นๆดี
    ยังงัยก็เดินทางด้วยความปลอดภัยทุกคนครับพี่
    แล้วเก็บแรงมางานกินเหล้า เมาคลื่น(บางแสนไบค์วีค2007)กับพวกผมบ้างนะครับ..จะไ ด้เจอกัน
    บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

Member นัน-พลังหมี่'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

em94ยินดีตอนรับ ตากลม สู่ เมืองโคราช เด้อ คร๋าบ

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ My Lam. อ่านข้อความ
    ช่วงนี้อากาศคงดีน่าดู คงหนาวๆเย็นๆดี
    ยังงัยก็เดินทางด้วยความปลอดภัยทุกคนครับพี่
    แล้วเก็บแรงมางานกินเหล้า เมาคลื่น(บางแสนไบค์วีค2007)กับพวกผมบ้างนะครับ..จะไ ด้เจอกัน
    ชอบจังเลยเจต ... กินเหล้า เมาคลื่น
    สรุปบางแสนนี่วันที่เท่าไรครับ 13-14 เดือนหน้าหรือเปล่าครับเจต

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sup148 อ่านข้อความ
    ชอบจังเลยเจต ... กินเหล้า เมาคลื่น
    สรุปบางแสนนี่วันที่เท่าไรครับ 13-14 เดือนหน้าหรือเปล่าครับเจต
    รู้สึกว่าจะเป็น 27 ตุลาคม นะพี่ ไปป่าวววว

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นัน-พลังหมี่ อ่านข้อความ
    em94ยินดีตอนรับ ตากลม สู่ เมืองโคราช เด้อ คร๋าบ
    ตานันวันเสาร์เย็นว่างป่ะ มาจอยด้วยกันดิ

Member นัน-พลังหมี่'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

em24 หวัดดีครับ พี่ กิต พี่ พักที่ไหน กาน ครับ นัน ว่า จะ เอา วง 3ช่าลูกทุ่ง ขึ้นไป เล่นเจ้า ของ เค้า จะ มาไง อิอิ แหม่มๆๆตากลมจะมา ลุย เทือกเขาตากินะ โคราช คิคิ

รูป รูป  

Junior Member maya's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

สายฉะเชิงเทรารายงานตัวครับ !!!!
    ประมาณ 8 โมง ผมกับเต้ยจะไปจอดรอ
    (พี่ปัน สติ๊กเกอร์ยังมีเหลือมั๊ยครับ)
    Name:  พนมสารคราม-2.JPG
Views: 76
Size:  27.7 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maya : 28-09-2007 เมื่อ 06:13

thitinan thi_tinan's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

โซนมีนบุรีนัดเจอกันที่ไหมครับ
    TAKLOM MOTO GARAGE
    จงอย่าลืมตัวตนของคุณ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นัน-พลังหมี่ อ่านข้อความ
    em24 หวัดดีครับ พี่ กิต พี่ พักที่ไหน กาน ครับ นัน ว่า จะ เอา วง 3ช่าลูกทุ่ง ขึ้นไป เล่นเจ้า ของ เค้า จะ มาไง อิอิ แหม่มๆๆตากลมจะมา ลุย เทือกเขาตากินะ โคราช คิคิ
    เป็นรีสอตร์ตเล็กๆชื่อ หินดาด ส่วนเรื่องวงดนตรีผมว่าคงไม่ต้องหรอกครับนัน
    ไม่ได้สอบถามทางรีสอร์ตไว้ เดี๋ยวเค้าจะว่าเอา .. แต่วันนี้ฝนตกอ่ะ กลัวว่าพรุ่งนี้
    จะเปียกหน่ะซิ ทำไมไม่ไปตกวันอื่น em89

ขอบคุณ
    0

em86 อ๋า .. . เช็คพยากรอากาศแล้ว รับรองเปียกแน่
    ข้อมูลจาก http://www.tmd.go.th/7-day_forecast.php

ในช่วงวันที่ 28 ก.ย. – 2 ต.ค. ร่องความกดอากาศต่ำกำลังปานกลางจะพาดผ่านตอนกลางของป ระเทศไทยเข้าสู่หย่อมความกดอากาศต่ำกำลังแรงในทะเลจี นใต้ตอนกลาง ซึ่งคาดว่า ในช่วงวันที่ 30 ก.ย – 2 ต.ค. หย่อมความกดอากาศต่ำนี้จะทวีกำลังแรงขึ้นได้อีก ทำให้มรสุมตะวันตกเฉียงใต้ที่พัดปกคลุมทะเลอันดามัน ภาคใต้ และอ่าวไทยมีกำลังแรงขึ้นด้วย ส่งผลให้ประเทศไทยมีฝนฟ้าคะนองกับมีฝนตกหนักเกิดขึ้น ได้โดยเฉพาะในภาคกลาง ภาคตะวันออก และภาคใต้ รวมทั้งคลื่นลมในทะเลอันดามันและอ่าวไทยจะมีกำลังค่อ นข้างแรง

รูป รูป  

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรียนเชิญทุกท่านมากินเหล้า เมาคลื่นกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sup148 อ่านข้อความ
    สรุปเป็นวันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม 2550 ณ แหลมแท่น ชายหาดบางแสน ชลบุรี ครับพี่กฤษณ์
    กำหนดการและเส้นทางการขับขี่ช่วงเย็นวันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2550
    เวลาและรายละเอียดดังนี้ ครับ

16.00 ประกาศให้รถที่มาร่วมงานทั้งหมดมารวมตัวที่ลานแหลมแท ่น บางแสน โดยมีรายละเอียด ดังนี้

จัดขบวน ให้รูปแบบ วิ่งเป็น 2 แถว เพื่อความสวยงาม และเป็นระเบียบ ขอความร่วมมือ อย่าขี่แซงกันนะครับ ให้มันมีอะไรเหลือเป็นความทรงจำที่งดงาม ทั้งผู้ขับขี่และผู้ชมข้างทางด้วยครับ นอกจากนี้ รถคลาสสิก เวสป้า ซี ขอให้ต่อขบวนอยู่ด้านท้าย นะครับ เพราะที่จอดของท่านอยู่ทางด้านหน้าสุดเลย ถ้าท่านเข้าไปก่อน อาจทำให้การจราจรภายในงานติดขัดได้ครับ ขอความร่วมมือมา ณ ที่นี้ด้วย รถใหญ่อเมริกันคลาสสิกขอให้ปิดท้ายขบวนครับ

เส้นทางคือ จัดแถวที่ลานแหลมแท่น วิ่งออกทางขวาไปทางหินทราย-เลี้ยวขวาเข้าถนนเลียบชายหาด-ผ่าน เดอะไทด์รีสอร์ต - เลี้ยวซ้ายตรงวงเวียนบางแสน มุ่งเลี้ยวซ้ายยิงตรงไป ผ่านมหาวิทยาลัยบูรพา - เลี้ยวซ้ายออกสุขุมวิท ที่แกแล็กซี่--- ยิงยาวชิดซ้ายไว้ขณะวิ่งบนถนนสุขุมวิท - เลี้ยวซ้ายที่แยกอ่างศิลา-ยิงยาวมุ่งสู่บางแสน--ไปเลี้ยวขวาที่สามแยกวัดไตรมุข ---ผ่านวังมุข---อ้อมเขาสามมุข( สามมุขธานี )---ลงทางบางแสนวิลลา---เลี้ยวขวาผ่านทางร้านปะการังเข้างาน ระยะทางรวม 18 กม

กำหนดการบนเวที ( โดยประมาณ )
    เวลาและรายละเอียด

17.00 เมื่อเข้างานมา กรุณาไปลงทะเบียนที่กองอำนวยการด้วยครับ
    18.00 ชมการแสดงสตันโชว์ เต็มรูปแบบ จากทีม ฮอนด้า
    20.00 ประธาน พณ ท่าน สนธยา คุณปลื้ม ขึ้นกล่าวเปิดงานอย่างเป็นทางการ
    ร่วมกันจุดเทียนชัย และร้องเพลงสดุดีมหาราชาและเพลงสรรเสริญพระบารมีกัน
    20.30 ยิงพลุ พร้อมเริ่มแจกเสื้อที่ระลึก
    20.40 ประกวด Miss Bangsaen Bike Week 2007 รอบแรก
    21.10 ชมการแสดงดนตรี ดิ้นกันให้สุดมันส์กับ SILO
    22.10 หัวหน้ากลุ่มต่างๆขึ้นเวที แลกของที่ระลึกงานบางแสนไบค์วีค
    23.00 ร่วมร้องเพลง บางแสนไบค์วีค ร่วมกัน
    และประกวด Miss Bangsaen Bike Week 2006 รอบสุดท้าย
    23.30 ดนตรี พบกับ น้าแอ็ด คาราบาวเต็มวง

รับบัตรเข้างานทุกคันหลังจากกลับมาจากแห่รอบเมืองชลบ ุรี พักผ่อนตามอัธยาศัย กินอาหารทะเล ชมพระอาทิตย์ตกดิน ณ หาดบางแสน

นอกจากนี้ ในงานยังมีกิจกรรมอื่นๆอีกมากมายทั้งบนลานและบนเวทีต ลอดทั้งคืนค๊าบ

งานนี้รับเสื้อกันประมาณ 20.30 น. ครับ

Cradit: http://www.bangsaenbike.page.tl/Schedule.htm
    บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

Member rzuji's Avatar
    สถานที่
    mama
    ขอบคุณ
    0

โซนมีนบุรีนะครับผมอยากให้ไปเจอตรงหน้าการไฟฟ้ามีนบุ รีอะครับทางผ่านพอดี

ขอบคุณ
    0

เดอะทริ๊ป มัส โกออน นะครับ ฝนตกก็ไปเหมือนเดิม

hizkerboy hizkerboy's Avatar
    สถานที่
    taklom
    ขอบคุณ
    0

โซนรามอินทรา เจอปั๊ม ปตท รามอินทรา เลยแฟชั่นมาสะดวกกันไหมครับ

hizkerboy hizkerboy's Avatar
    สถานที่
    taklom
    ขอบคุณ
    0

ตากลมอาจจะได้รถเซอร์วิส จาก พี่เปาว์ ของเรานะครับจะได้ไม่ต้องแบกเป้กัน

Bookmarks