วันศุกร์ที่ 5 ตุลาคม Scooter Meeting ณ เกาะลอย - หน้า 3

ชื่อกระทู้: วันศุกร์ที่ 5 ตุลาคม Scooter Meeting ณ เกาะลอย

Junior Member .,-"-,.Khu SP(-~-!?'s Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean
    ขอบคุณ
    0

ผมคิดเอาว่าน่าจะเอาตังค่าเหล้ามาทำกิจกรรมกระชับมิต รมะคับ ts23 ลองเสนอเฉยๆนะ
    จะว่าไงก็ได้คับ แหะๆ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

มีอยู่แล้วจ้าคุ จะไปเลี้ยงอาหารกันอยู๋ แต่รอสักหน่อยนะ เออ แล้วเอาเสื้อป่าวคุ ไงติดต่อมาหน่อยแล้วกัน

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมก็ขอโทดด้วยที่การจัดงานครั้งนี้ผิดผลาดอย่างยิ่งล ้มเหลวไม่เป็นท่า มันผิดผลาดไปแล้วผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไรให้ดีขึ้นมา ก็ได้แต่หวังว่าครั้งหน้าจะต้องดีกว่าเดิม แต่ก็ขึ้นอยู่กับความพอใจของเพื่อน พี่ น้อง ว่ายังอยากให้จัดงานแบบนี้อีกรึเปล่าถ้าครั้งหน้าอยา กจะได้อะไรอย่างไหนแบบไหนก็บอกแล้วกัน ผมก็เป็นเด็กคงคุยอะไรกะใคไม่ได้ยังไงก็ขอโทดด้วยแล้ วกัน ถ้ามันไม่เวอร์คเราก็จะไม่มีครั้งหน้า

ปล. ขอโทษ DJBoatbeat สมหวัง pb_scooter ขุนแผนแสนสะท้าน ploy-lam+vespa antyhero px200 และทุกๆคนที่ไม่ได้เอ่ยมาขอโทษเป็นอย่างมาก

คุณพลอยแห่งสยาม ploy-lam+vespa's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean ++++
    ขอบคุณ
    0

ยกโทษให้ แต่ครั้งหน้าไม่จัดผู้ชายมาให้สักคนสองคนมีเคือง
    >>>>>175<<<<<

LaMBrEtTa
    love eak

[ BLacK CLasSiC ] James Sheffer Munky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ผมไม่ได้ว่าใครนะครับแต่แค่อยากจะแนะนำว่าคนจัดงานคว รจะเข้าไปเทกแคร์และเข้าไปคุยทักทายกับผู้ที่มารวมรถ ด้วยซักหน่อย เพราะบางกลุ่มและบางคนก็ไม่รู้จักใครเลย เขากล้าไม่กล้าที่จะเข้าไปคุยกัน บางคนที่รู้จักกันก็คุยกันอยู๋แค่นั้น แทนที่จะเชื่อมสัมพันธ์รู้จักกันไว้มากๆ กลายเป็นต้องไปนั่งตั้งวงแต่ละกลุ่มกันเอง ซึ่งทำให้ใครหลายคนเสียความรู้สึกว่ามาทำไรกันที่นี้ สมาชิกของผู้จัดงานก็นั่งรวมกลุ่มคุยกันเอง ทำกิจกรรมอื่นๆกันอีก ส่วนตัวผมเองยังไม่กล้าเข้าไปคุยด้วยเลยแต่ผมพอสนิทก ับกลุ่มอ่าวอุดม พัทยา กทม แปดริ้วเลยต้องไปนั่งเล่นนั่งคุยอยู๋กลับทางนั้นแทน ซึ่งตัวผมเองอยู๋แค่บางแสนถือว่าไม่คิดมากเพราะระยะท างไม่ไกลมากนักคิดว่ามาขี่รถเล่นแต่ผมสงสารสมาชิกชาว พัทยา แปดริ้ว กทม ซึ่งทางนี้เขามากันไกล แถมมาแปปเดียวก็ต้องกลับกัน แล้วไม่ได้อะไรเลย ไม่รู้จักกับใครเลย อย่างลุ่มอื่นก็มาคุยกับผมเองว่าคราวหน้าคงไม่มาแล้ว ผมจึงขอแนะนำนิสนึงนะครับ อย่าโกรธว่าถือสาแล้วกันอยากให้รักใคร่กลมเกลียวกัน แต่ต้องดูแลกันนิดนึงอย่าปล่อยให้เขานิ่งเฉย วันหลังมีงานไรจะได้ช่วยๆกัน ผมเองก็ชวนกลุ่มอื่นลงมาแวะเที่ยวและไปเยี่ยมเยียนมา หลายกันบ่อยๆสลับกันไปๆมาๆ เหมือนกัน สิ่งสำคัญที่สุดต้องต้อนรับพวกเขาให้ดีที่สุดไม่มีกา รแบ่งแยกกัน ดูแลนิดนึงเข้าไปคุยด้วยเหมือนเขาเป็นส่วนหนึ่งของกล ุ่มครับ แล้วเขาจะประทับใจ
    ไม่เป็นไรครับ...........พลาดแล้วพลาดเลย เรื่องมันผ่านมาแล้วให้ผ่านไป ถือซะว่าเป็นประสบการณ์ของคนจัดงาน ..... ต่อไปคงต้องดีขึ้น ดีขึ้นกว่านี้ .......... เป็นกำลังใจให้กับงานที่ผ่านมาและเอาใจช่วยกับงานดีๆ ทุกๆงานที่จะมีขึ้นนะครับ....ถ้าไปได้ ผมก็จะไป...
    em20. โปรดใช้วิจารณญานในการรับชมและรับฟัง .[SIGPIC][IMG][/IMG][/SIGPIC]

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

แก้ตัวใหม่ ไงก็เป็นกำลังใจ แจ่อย่าลืมสิ่งคำคัญ เทกแคร์ดูแลคนที่ไปร่วมงานด้วยละอย่าปล่อยทิ้งไว้ให้ เขาเบื่อ วันหลังจะได้รวมกันเยอะๆอีกนะ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Junior Member .,-"-,.Khu SP(-~-!?'s Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean
    ขอบคุณ
    0

สู้ๆครับ ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามมักอยู่ที่นั่น เสมอ

Bookmarks