สวัสดีครับพี่พี่ตากลม

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับพี่พี่ตากลม

Junior Member ฝายBIKER-MC-KORAT's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟ ไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับพี่พี่ตากลม

ก่อนอื่น ผมขอสวัสดีพี่ ๆ ทุกคนนะครับ ผม ชื่อ ฝาย อยู่ที่ โคราชครับ ผมเข้าเยี่ยมชมเว็บบอร์ดพี่
    แล้วผมรู้สึกดีกับเว็บบอร์ดมาก ๆ ผมอยากรู้จักพี่ให้มาก ๆ กว่านี้ เพราะผมก็เล่นรถเหมือนพวกพี่ ๆ
    นั้นแหละ ผมอยากให้พวกพี่ ๆ ให้คำปรึกษาผม เพราะไม่ค่อยมีความรู้เรืองรถเท่าไหร ที่ผมเล่นรถ
    ผมไม่ได้เล่นตามใคร ผมมีใจรักในรถพวกนี้ ผมก็เล่นมานานแล้วด้วย ถ้ามีโอกาศผมได้ลงกรุงเทพ
    ผมอยากไปนั่งคุยกับพวกพี่ ๆ ครับ ยังไงก็ตาม ผมอยากให้พี่ ๆ ช่วยติดต่อผมมาได้ไหมครับ ผมอยาก
    ทำความรู้จักพวกพี่ ๆ ไว้ครับ อย่าลืมนะครับ ผมชื่อฝาย อยู่โคราช กลุ่ม หัวรถไฟครับ เบอร์ผม
    086-718-5139 ครับ อย่าลืมนะครับ
    ความสุขอาจอยู่กับเราไม่ได้นาน
    แต่ความทรงจำดีดี
    จะอยู่ในใจเราตลอดไป

ชาตินี้ขอขี่บนถนนขวานทองตลอดไป
    นี่แหละ ชาวไบเกอร์

"ไม่เกี่ยว ไม่เกี่ยว"

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

ถ้าอยากรู้จักสมาชิกตากลมก็นี่ครับ กดเลย
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=85844
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Bookmarks