ถึง..ชาวเรา..ที่จะเดินทางเข้าร่วม งานซัป่าว่าน ครั้งที่5 - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถึง..ชาวเรา..ที่จะเดินทางเข้าร่วม งานซัป่าว่าน ครั้งที่5

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์

รบกวน 1 ฉบับครับผม ส่งมาที่
    ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000
    ขอบคุณมากครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ถึง.....ชาวเรา.....ชาวมอเตอร์ไซค์ทุกท่าน
    ตามที่ ชมรมรถเก่าแร้งคอย อ.แก่งคอย จ.สระบุรี
    จะจัดงานซับป่าว่าน ครั้งที่5 วันที่ 13-14 ตุลาคม 2550
    ฝ่ายประสานงานของชมรมได้ทำหนังสือขอความสะดวกในการเด ินทางเข้าร่วมงานของชาวมอเตอร์ไซค์ทุกท่านต่อ ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดสระบุรี
    และทางผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดสระบุรี เห็นว่ากิจกรรมดังกล่าวของชาวเรานั้นเป็นประโยชน์ท่า นจึงเห็นควรสนับสนุนและตอบหนังสือให้ความสะดวกในการเ ดินทางเข้ามาในเขตจังหวัดสระบุรีสำหรับชาวเราที่จะเข ้ามาร่วมงาน

ดังนั้นสำหรับเพื่อนที่อยากจะได้สำเนาหนังสือดังกล่า วรบกวนเพื่อนช่วยส่งชื่อ/ชื่อกลุ่ม/ที่อยู่มาที่บอร์ดกลุ่มแร้งคอย โซนภาคกลาง เพื่อทางทีมงานแร้งคอยจะได้รับรองสำเนาและส่งให้ทางก ลุ่มของท่านได้โดยตรง
    (ส่งแบบธรรมดานะครับใช้เวลาประมาณ 4-5 วัน)

ปล.อีกนิด
    งานซับป่าว่าน ไม่มีการเก็บบัตรผ่านประตูคงบรรยากาศเดิม
    แต่จะขอรณรงค์ให้ผู้เข้าร่วมงานช่วยกันลงทะเบียนทำบุ ญที่เ ต้นท์กองอำนวยการ คนละ 100 บาท
    เพื่อทำบุญให้กับ สถานสงเคราะห์คนไร้ที่พึ่งทับกวาง และทุนการศึกษานักเรียนโรงเรียนวัดโป่งก้อนเส้า

สำหรับผู้ลงทะเบียน
    จะได้รับ อาร์มแร้งคอย สติกเกอร์งานฯ
    และรับบัตรชิงโชค HONDA C 1 คัน
    ขอกระผมสักใบนะครับ .... คุณ ก้อง
    และชาวแร้งคอยที่เคารพ

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รอบสองครับ

รอบสองครับ ถึงไม่ถึงยังไงช่วยแจ้งกลับด้วยนะครับ
    1. (กลุ่มระยองคลาสสิค)คุณก้องเกียรติ
    2. (กลุ่มหลักเมืองคลาสสิค)คุณสถิต
    3. (กลุ่มนานนานคลาสสิค)คุณสถิต
    4. (กลุ่มยานยนต์ย้อนยุค เพชรบุรี)คุณสถิต
    5. (กลุ่มNoilmit เพชรบุรี)คุณสถิต
    6. (กลุ่มมหาชัยคลาสสิค)คุณสถิต
    7. (กลุ่มก้ำกึ่งคลาสสิค)คุณสถิต
    8. (กลุ่มFreedom Bike Chachoengsao)คุณต๋อง
    9. (กลุ่มยานยนต์ย้อนยุค+นครคีรี)คุณกมลมาลย์
    10. (กลุ่มนิคมคลาสสิคระยอง)คุณป๊อป

• สำหรับเพื่อนที่ยังไม่ได้แจ้งที่อยู่มารีบแจ้งมานะคร ับ
    • จะขอรับเผื่อกลุ่มที่อยู่ใกล้กันก็ไม่ว่ากันแต่ต้องแ จ้งมาให้ชัดเจนครับ
    • เพราะผมจะรับรองสำเนาให้เป็นรายกลุ่มไปครับ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

"อาชาสีขาว" crusade sampran's Avatar
    สถานที่
    สามพรานคลาสิคคลับ[spcc]
    ขอบคุณ
    0

Exclamation /สามพรานคลาสสิคคลับ

ถึงพี่ ๆ กลุ่มแร้งคอยครับ
    ผมตัวแทนกลุ่มสามพรานคลาสสิคคลับ
    รบกวนขอสำเนา 1 ฉบับครับ
    เชษฐา ต้นโลห์
    300/50 ม.8 ต.สามพราน อ. สามพราน
    จ.นครปฐม 73110
    0890093247 ต้นครับ

Junior Member NaKaMuRa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Mc-ล้อเหล็ก

em24สวัสดีคับ พี่ๆกลุ่มแร้งคอย คับ
    รบกวนขอสำเนา1ฉบับ ด้วยครับ
    นิติธรรม กุลมร
    205/1 หมู่19 ต.ท่าพระ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40260
    ขอบคุณมาก ครับ จากกลุ่ม Mc-ล้อเหล็ก
    Classic คือ /\7 เดินทางไกล คือ ประสบการณ์

ยามเวิ้นโพล้ เพล้เร้กเก้ ออกัส เฝ้าคอยคนฮัก นั่งแลซันเซต

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รอบสามครับ

รอบสาม ถึงไม่ถึงยังไงช่วยแจ้งกลับด้วยนะครับ
    1. (กลุ่มก็อตซิล่าน้อย)
    2. คุณมรรค บุรีรัมย์
    3. (กลุ่มMC อุบลฯ)ช่างเอก
    4. (กลุ่มรังสิตคลาสสิคคลับ)
    5. (กลุ่มบึงบูรพา คลาสลิค)คุณสถาพร
    6. (บึงสามพัน คลาสสิค)คุณสถาพร
    7. (ชมรม"นายายอามคลาสสิค")คุณสราวุธ
    8. (กลุ่ม สนิมโนนสูง โคราช)คุณอธิพันธ์
    9. (กลุ่ม หัวรถไฟโคราชครับ)คุณวงศกร
    10. (กลุ่ม(แยก)นเรศวรคลาสสิค-ปราจีบุรี)คุณโต้ง
    11. (กลุ่มหันคาคลาสสิคชัยนาท)หจก.ชัยทองมอเตอร์
    12. (กลุ่มห้วยกรด ชัยนาท)หจก.ชัยทองมอเตอร์
    13. (กลุ่มชัยนาท)หจก.ชัยทองมอเตอร์
    14. (ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์)ส.อ.ผดุงเด ช
    15. (กลุ่มสองล้อลูกพ่อองค์ดำ)คุณอนันต์
    16. (กลุ่ม BeeDevil (ผึ้งน้อย) )คุณสุริยา

• สำหรับเพื่อนที่ยังไม่ได้แจ้งที่อยู่มารีบแจ้งมานะคร ับ
    • จะขอรับเผื่อกลุ่มที่อยู่ใกล้กันก็ไม่ว่ากันแต่ต้องแ จ้งมาให้ชัดเจนครับ
    • เพราะผมจะรับรองสำเนาให้เป็นรายกลุ่มไปครับ
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Member 40's Avatar
    สถานที่
    c-honda classicteam udonthani
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอให้ผมด้วยครับ

ร้านธนายุตยานยนต์ 4/34 ถ.เบญจางค์ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 4100 ส่ง คุณ ประวิท ณ วงษา ขอบคุณครับ
    สี่สิบ C Honda Classic Team Udonthani

จงเชื่อมั่นในอุดมการณ์

boongnz69's Avatar
    สถานที่
    Racers Only
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่มีกลุ่มครับ แต่ขอสักใบได้ม่ะครับ ไปกับเพื่อน2คัน ถ้าได้ส่งตามที่อยู่นี้นะครับ
    177/8 หมู่3 ตำบล งิ้วราย อำเภอ นครชัยศรี จังหวัดนครปฐม 73120
    พชร มโนชญากร
    ถ้าไงก็ ขอบคุณมากครับ ปีนี้ไปครั้งแรกครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รอบสี่ครับ

รอบสี่ ถึงไม่ถึงยังไงช่วยแจ้งกลับด้วยนะครับ
    1. (กลุ่มบางปะอินฮอนด้าคลาสสิค)คุณณัฐพร
    2. (กลุ่ม เสี่ยวโบราณ ฮอนด้า คลาสสิค คลับ)คุณณัฐพงษ์
    3. (กลุ่ม KLONG 6 Classic Club (คลอง6))คุณภาณุศักดิ์
    4. (ชมรมร้อยฝัก คลาสสิค)คุณน้ำมนต์
    5. (กลุ่ม virgin c)คุณเทพธิดา
    6. (ชมรมรถเก่าเมืองไหม)คุณเอกวิทย์
    7. (กลุ่มรถโบราณหนองหานคลาสสิค)คุณปฏิมา
    8. (กลุ่ม เมากริบ 110 ดีกรี)
    9. (กลุ่ม รถเก่าโรงงานกระดาษ)คุณณรงค์
    10. (กลุ่ม จรัส คลับ)คุณณรงค์
    11. (กลุ่ม แหยมยโสธร)คุณฉัตรชัย
    12. (C-Honda Classic Team Udonthani)คุณประวิท
    13. (Mc-ล้อเหล็ก)คุณนิติธรรม
    14. (กลุ่มสามพรานคลาสสิคคลับ)คุณเชษฐา
    15. (MC อุบลฯ)คุณวุฒิชัย

Junior Member สถาพร's Avatar
    สถานที่
    บึงบูรพาคลาสลิค
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุนคร๊าบ

Junior Member tiwclassic's Avatar
    สถานที่
    NAPA CLASSIC RACING CHONBURI
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมขอสำเนาด้วยครับ

ผมเป็นตัวแทนกลุ่ม นาป่าclassicชลบุรี(ปลาราดพริกclub)ครับผมขอสำเนาด้ว ยครับ
    111/36 หมู่6 ต.หนองตำลึง อ.พานทอง จ.ชลบุรี20160ขอความกรุณาด้วยนะครับไปปีแรกครับ
    em94NAPA CLASSIC RACING CHONBURI "ปลาราดพริกคลับ"

Junior Member tiwclassic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ๆๆแร้งคอยสุดหล่ออย่าลืมนะครับ

พี่แร้งคอยครับอย่าลืมทำสำเนาให้กลุ่มผมนะครับ
    นาป่าCLASSICชลบุรี
    อย่าลืมนะพี่
    จิรวัฒน์ พรหมลา
    111/36 ม.6 ต.หนองตำลึง อ.พานทอง จ.ชลบุรี 20160em95
    em94NAPA CLASSIC RACING CHONBURI "ปลาราดพริกคลับ"

boongnz69's Avatar
    สถานที่
    Racers Only
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boongnz69 อ่านข้อความ
    ผมไม่มีกลุ่มครับ แต่ขอสักใบได้ม่ะครับ ไปกับเพื่อน2คัน ถ้าได้ส่งตามที่อยู่นี้นะครับ
    177/8 หมู่3 ตำบล งิ้วราย อำเภอ นครชัยศรี จังหวัดนครปฐม 73120
    พชร มโนชญากร
    ถ้าไงก็ ขอบคุณมากครับ ปีนี้ไปครั้งแรกครับ
    ตกลงผมได้ม่ะครับ ถ้าได้ก็ขอบคุณมาก
    ถ้าไม่ได้ ก็ไม่เป็นไรครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ๆแร้งคอยครับอย่าลืมนะครับ

พี่แร้งคอยครับอย่าลืมส่งใบผ่านทางมาให้กลุ่มผมด้วยน ะครับพวกผมอยู่ชลบุรีทางไปตำรวจมันเยอะ
    นาป่า CLASSIC ชลบุรี(ปลาราดพริกCLUB)
    จิรวัฒน์ พรหมลา
    111/36 ม.6ต.หนองตำลึง อ.พานทอง จ.ชลบุรี 20160

อย่าลืมนะครับพี่แร้งคอยem89

Member kla Zero's Avatar
    สถานที่
    Uttaradit Old Motor Club
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับหนังสือได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
    em97 ไม่มีใครรักเรา เท่ากับเรารักกันem97
    Uttaradit Old Motor Club

Mobile : 089-8399510
    ทางลัดเข้าบอร์ดกลุ่มครับเข้าไปทักทายได้ครับ

Bookmarks