ถึง..ชาวเรา..ที่จะเดินทางเข้าร่วม งานซัป่าว่าน ครั้งที่5 - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถึง..ชาวเรา..ที่จะเดินทางเข้าร่วม งานซัป่าว่าน ครั้งที่5

Member Pardon's Avatar
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย PRACHINBURI Classic (ปราจีนบุรี)
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

ไปด้วยก๊าบๆๆๆๆๆๆ กลุ่ม ชนกลุ่มน้อย PRACHINBURI Classic (ปราจีนบุรี) น้อยแต่เต็มไปด้วยความอบอุ่น ได้รับใบผ่านทางแล้วคับ ขอบขุณ คับ

รูป รูป  

Member
    สถานที่
    กำลังหาครับ
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีใบผ่านทางไปใด้ปะคับแต่ยังไงก็จะไปคับ
    คลาสสิคคือหัวใจแล่กน้ำคืดกาให้ความรักคือการ
    ไปด้วยใจ

Member ST.Lucifer's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ST.Lucifer Classic Club

ใกล้จาถึงวันแล้วครับพี่น้อง 2 ล้อ

รูป รูป  
    Trip ไหนๆเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

!!!ล้อครบสต๊าดติดเบรคมีเจอกัน!!!

/\7/\7/\7/\7

( กลุ่ม อนุรักษ์รถโบราณ...ท่าแร่คลาสสิค )

em24 ท่าแร่จังหวัดสกลนคร /\2

เด็ก ST. = Saint ( นักบุญ )

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

รายชื่อกลุ่มต่างๆที่ผมส่งจดหมายไปแล้วครับ
    1. (กลุ่มคลับบัวขาว)คุณจิระวัฒน์
    2. (กลุ่มละแมคลาสสิค ชุมพร)คุณชินวัฒน์
    3. (กลุ่มReal Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team )คุณสถิต
    4. (กลุ่มสนิมดินกบินทร์บุรี)คุณมนูญ
    5. (กลุ่มกบินทร์คลาสสิค)คุณธวัชชัย
    6. (กลุ่มนิคมอุตสาหกรรมกบินทร์บุรี)คุณนภาศิริ
    7. (กลุ่มพันธมิตรศรีขรภูมิ)คุณเกรียงศักดิ์
    8. (กลุ่มนครลำดวน)คุณณัทรชต
    9. (กลุ่มหนอนติดปีก)คุณสุดาพร
    10. (กลุ่มพเนจรคลาสสิค) คุณอิสเรส
    11. (กลุ่มMC เมืองเลย) คุณอนันท์
    12. (กลุ่มBlack Bull)คุณอนันท์
    13. (กลุ่มสมเด็จคลาสสิคไบค์) ร้านเอ็นพี. มอเตอร์
    14. (กลุ่มไฟหลวงคลาสสิค)คุณสรรเพชร
    15. (กลุ่มหัวหิน-พริ้นสโตน คลับ)ร้านแขกยานยนต์
    16. (กลุ่มBlack sheep club udonthani)คุณอิทธิพล
    17. (กลุ่มรถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวรครับ)คุณไกรพล
    18. (กลุ่มเก๊าเก่า บางกอก คลาสสิคคลับ)คุณรัตนพันธ์
    19. (ชมรมรถเก่าหลังเมือง ขอนแก่น)คุณรุ่งทิพย์
    20. (กลุ่มโบราณรีเทริน์คลับ)
    21. (กลุ่มชมรมอนุรักษ์รถโบราณอุตรดิตถ์)คุณมนตรี
    22. (กลุ่มสามพระยาคลาสสิค ชะอำ)คุณนายภวัต
    23. (กลุ่มรถโบราณคชเสนีย์๑๗๗)คุณพยุงศักดิ์
    24. (กลุ่มเด็กโบราณ)คุณวรกิตติ์
    25. (กลุ่มบ้านไผ่ OLD BIKE)คุณวรกิตติ์
    26. (กลุ่มเดชอุดม)คุณณรงค์ฤทธิ์
    27. (กลุ่มเมืองไผ่ 2 ล้อ)คุณพลวัฒน์
    28. (กลุ่มวัดเจียงอี ศรีสะเกษ)เฉลิมกิตติ์
    29. (กลุ่ม : ST.Lucifer Classic Club)คุณวัชระ
    30. (กลุ่ม ชนกลุ่มน้อย)คุณภราดร
    31. (กลุ่มเทวดาชุมแสงคลาสสิค)คุณสิริพัฒน์
    32. (กลุ่ม UNION and FREEDOM)คุณเมธี
    33. (ชมรมรถโบราณสองล้อเมืองแป๊ะ)คุณธนกฤต
    34. (กลุ่มระยองคลาสสิค)คุณก้องเกียรติ
    35. (กลุ่มหลักเมืองคลาสสิค)คุณสถิต
    36. (กลุ่มนานนานคลาสสิค)คุณสถิต
    37. (กลุ่มยานยนต์ย้อนยุค เพชรบุรี)คุณสถิต
    38. (กลุ่มNoilmit เพชรบุรี)คุณสถิต
    39. (กลุ่มมหาชัยคลาสสิค)คุณสถิต
    40. (กลุ่มก้ำกึ่งคลาสสิค)คุณสถิต
    41. (กลุ่มFreedom Bike Chachoengsao)คุณต๋อง
    42. (กลุ่มยานยนต์ย้อนยุค+นครคีรี)คุณกมลมาลย์
    43. (กลุ่มนิคมคลาสสิคระยอง)คุณป๊อป
    44. (กลุ่มก็อตซิล่าน้อย)
    45. คุณมรรค บุรีรัมย์
    46. (กลุ่มMC อุบลฯ)ช่างเอก โทร. 084-1680890
    47. (กลุ่มรังสิตคลาสสิคคลับ)
    48. (กลุ่มบึงบูรพา คลาสลิค)คุณสถาพร
    49. (บึงสามพัน คลาสสิค)คุณสถาพร
    50. (ชมรม"นายายอามคลาสสิค")คุณสราวุธ
    51. (กลุ่ม สนิมโนนสูง โคราช)คุณอธิพันธ์
    52. (กลุ่ม หัวรถไฟโคราชครับ)คุณวงศกร
    53. (กลุ่ม(แยก)นเรศวรคลาสสิค-ปราจีบุรี)คุณโต้ง
    54. (กลุ่มหันคาคลาสสิคชัยนาท)หจก.ชัยทองมอเตอร์
    55. (กลุ่มห้วยกรด ชัยนาท)หจก.ชัยทองมอเตอร์
    56. (กลุ่มชัยนาท)หจก.ชัยทองมอเตอร์
    57. (ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์)ส.อ.ผดุงเด ช
    58. (กลุ่มสองล้อลูกพ่อองค์ดำ)คุณอนันต์
    59. (กลุ่ม BeeDevil (ผึ้งน้อย) )คุณสุริยา
    60. (กลุ่มบางปะอินฮอนด้าคลาสสิค)คุณณัฐพร
    61. (กลุ่ม เสี่ยวโบราณ ฮอนด้า คลาสสิค คลับ)คุณณัฐพงษ์
    62. (กลุ่ม KLONG 6 Classic Club (คลอง6))คุณภาณุศักดิ์
    63. (ชมรมร้อยฝัก คลาสสิค)คุณน้ำมนต์
    64. (กลุ่ม virgin c)คุณเทพธิดา
    65. (ชมรมรถเก่าเมืองไหม)คุณเอกวิทย์
    66. (กลุ่มรถโบราณหนองหานคลาสสิค)คุณปฏิมา
    67. (กลุ่ม เมากริบ 110 ดีกรี)
    68. (กลุ่ม รถเก่าโรงงานกระดาษ)คุณณรงค์
    69. (กลุ่ม จรัส คลับ)คุณณรงค์
    70. (กลุ่ม แหยมยโสธร)คุณฉัตรชัย
    71. (C-Honda Classic Team Udonthani)คุณประวิท
    72. (Mc-ล้อเหล็ก)คุณนิติธรรม
    73. (กลุ่มสามพรานคลาสสิคคลับ)คุณเชษฐา
    74. (MC อุบลฯ)คุณวุฒิชัย
    75. คุณพชร จ.นครปฐม
    76. (กลุ่มฅนรักรถเก่าศรีรัตนะ)คุณปณิธาน ยิ่งใหญ่
    77. คุณพิทักษ์ จ.ยโสธร
    78. (ชมรมรถเก่าลูกพระธาตุ)คุณณัฐพงษ์ วัดเวียงคำ
    79. (ตัวหลักคลาสสิคขอนแก่น)คุณ เทพพิทักษ์ สระแก้ว
    80. (กลุ่มรถโบราณน้ำล้นมะเกลือใหม่)คุณ นายสรยุทธ ตังวีระสิงห์
    81. (กลุ่มนาป่าCLASSIC ชลบุรี)คุณจิรวัฒน์ พรหมลา
    82. (กลุ่ม C-BY Krasangclassic club)คุณอาทิตย์ ตั้งฉัตรชัย
    83. (กลุ่ม C-Angel ฉะเชิงเทราคับ)คุณวีระชัย สังคะ
    84. (กลุ่ม : เดชอุดมคลาสสิค)
    85. (กลุ่ม นครแวงClassic club)
    86. (กลุ่มสองล้อท่าพระ) กลุ่มแม็ก
    87. (กลุ่มสองล้อเมืองพรหม)คุณบอล
    88. (กลุ่มมหาชัยคลับ มหาสารคาม)
    89. (ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง)คุณอดิศร
    90. (กลุ่ม รถเก่าบ้านหมอ)คุณแป๊ะ
    91. (คุณ Arm c100 korat)
    92. (แยกนเรศวรคลาสสิก ปราจีนบุรี)นายสิทธิพล
    93. (ชมรมตากสินคลาสิค)ร้านพี่ไก่ราชาเสริมยนต์
    94. (ชมรมรถโบราณ e๋chochai4)คุณสิทธิ
    95. (กลุ่ม : KHWANZAR DANZING)
    96. (กลุ่มศรีเทพ คลาสสิค)
    97. (สุโขทัยคลาสสิค)คุณนพพล
    98. (กลุ่ม นครนาคา)
    99. (กลุ่มดงมูลเหล็ก คลาสสิค)คุณณัฐดนัย
    100. (กลุ่มหลานเจ้าย่าสักงอยคลาสสิค)คุณชวรินทร์
    101. (RAYONG HONDA CLASSIC TUORING TEAM)คุณศุภชัย
    102. (KLAENG HONDA CLASSIC)คุณศุภชัย
    103. (HONDA RAYONG CLASSIC C SUPER CUB)คุณศุภชัย

รายชื่อที่ส่งทั้งหมดตามรายชื่อดังกล่าว ที่ขอมาทั้งหมดผมก็ส่งหมดเช่นกันเพื่อทุกๆกลุ่มจะได้ เดินทางกันอย่างสบายใจบางท่านก็ถึงแล้วบางท่านอยู่ระ หว่างการเดินทางของจดหมาย ผมขอให้เพื่อนรอจดหมายจดถึงวันพุธ-พฤหัสบดีที่จะถึงนี้ หากว่าเพื่อนกลุ่มใดไม่ได้รับให้โทรติดต่อผมโดยตรงเพ ื่อผมจะได้ส่งFAXไปให้
    ขอเป็นหลังเลิกงานนะครับห้าโมงเย็น
    089-1370046 ก้อง
    (จดหมายที่ผมส่งไปผมได้ทำสำเนารับรองไว้เป็นรายกลุ่ม ครับ)
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

tong_28ie's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร "อุตสาตาเหลี่ยม"
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มรถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวรได้รับเอกสารอำนวยความ สะดวกในการเดินทางแล้วครับผม ขอบคุณครับ
    [CENTER][FONT=Century Gothic][COLOR=darkred][SIZE=5][COLOR=blue]โทร

..น้oJ xมู llดJ
    ขตย-111
    พิษณุโลก

......................

Senior Member t_cg125's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO & ENDURO CLASSIC
    ขอบคุณ
    0

Cool กลุ่มคนรักก้านกระทุ้ง(อนุสาวรีชัย)

ส่งที่ วชิรพันธ์ พลวัชรินทร์ 326/2 ซอยกุศลศิลป์ ถนนสรรพาวุธ แขวงบางนา เขตบางนา กทม 10260 ขอขอบคุณล่วงหน้าครับขออภับที่ลงทะเบียนช้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย t_cg125 : 09-10-2007 เมื่อ 00:29

- บิ๊ก เมืองไผ่ ๒ ล้อ - denons's Avatar
    สถานที่
    ขมรมรถโบราณเมืองไผ่ 2 ล้อ
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบคุณครับ

เมืองไผ่ 2 ล้อ ได้รับใบผ่านทางแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ แล้วพบกันวันเสาร์ เด้อพี่น้อง

คุณเห็นอะไรในตัวผมมั้ย em86

denons_big@hotmail.com(ไม่ค่อยจะออนด้วยสิ)

ปราจีนบุรี tong c100's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าๆปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

(แยก) นเรศวรคลาสสิค-ปราจีนบุรี
    ได้รับใบผ่านทางแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tong c100 : 09-10-2007 เมื่อ 06:16
    ทีมงาน รถเก่าๆปราจีนบุรี

คำขวัญจังหวัดปราจีนบุรี

ศรีมหาโพธิ์คู่บ้าน ไผ่ตรงหวานคู่เมือง ผลไม้ลือเลื่อง เขตเมืองทวารวดี

Your Friendship
    is our Destination

จุดหมาย ของการเดินทาง
    คือ มิตรภาพ ระหว่าง (.....) ทาง

โต้ง-ปราจีนบุรี
    Mobile :081-2952995
    Mail : tong-c100@hotmail.com

sampatza's Avatar
    สถานที่
    MOTO Cafe
    ขอบคุณ
    0

Wink MotoCafe Chonburi

ใบผ่านทาง...ขออภัยที่ช้า...
    MotoCafe Chonburi (เก่งMoto&แดงคาเฟ่)
    ส่ง นายสิริพงศ์ ศิริวรากรณ์
    49 ถ.มิตรสัมพันธ์ ต.แสนสุข อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี 20130

หรือเบอร์ Fax ที่ร้าน 038-390171...สะดวกเร็วดีครับ...
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ดูรูปสินค้าปัจจุบัน...ได้จากหน้าแรกหรือ
    หน้าสุดท้ายแล้วแต่การตั้งกระทู้ของสมาชิกครับ

วิธีการสั่งซื้อทางโทรศัพท์
    1.ดูรูปสินค้าที่ต้องการในร้าน Patshop TSC
    2.โทรศัพท์แจ้งเพื่อสั่งจ้องหมวกกันน๊อค
    3.โอนเงินผ่านทางธนาคารกรุงเทพ
    หมายเลขบัญชี 383-4-32958-7 (นายสุรเชษฐ์ กาละวงศ์)
    4.โทรแจ้งการโอนเงินและแจ้งที่อยู่ผู้รับ
    5.รอรับสินค้า เวลาไม่เกิน 2 วันนับจากวันที่สั่งสินค้า
    สอบถาม-สั่งซื้อ : 086 - 3764658 081 - 3053823 ตลอด24 ช.ม.
    *มาดูสินค้าที่ร้านได้ครับ...ประหยัดค่าขนส่ง...ได้ส ินค้ารวดเร็ว...
    (/\7ถ้าจะเข้ามารับสินค้าช่วยโทรแจ้งเพื่อจะได้จัดเก็บ ไว้ให้ครับ...จะได้มาไม่เสียเที่ยว/\7)
    ..................

Junior Member tiwclassic's Avatar
    สถานที่
    NAPA CLASSIC RACING CHONBURI
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จะวันศุกร์แล้ว

วันศุกร์นี่แหละจาออกเดินทางกันแล้วพวกเรานาป่าCLASSICชลบุรี
    (ปลาราดพริกCLUB)ไม่พลาดแน่ๆแล้วเจอกันนะ
    em94NAPA CLASSIC RACING CHONBURI "ปลาราดพริกคลับ"

boongnz69's Avatar
    สถานที่
    Racers Only
    ขอบคุณ
    0

ลืมแจ้งครับ ได้รับเรียบร้อยแหละนะครับ พชร จ.นครปฐม
    ขอบคุณมากๆครับ ไว้เจอกันที่งาน^^ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พึ่งไปปีแรก

Junior Member cowboysystems's Avatar
    สถานที่
    C - Flying NU
    ขอบคุณ
    0

ขอใบเบิกทางด้วยคับผม
    กลุ่ม MC.CLASSIC FLYING. NU 2007

ระบุร้านแต่งรถคลาสสิก ด่วนเลยนะคับจะขอบคุณมาก

71/7 หมู่ 7 ต. ท่าโพธ์ อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

ไว้เจอกานแน่ๆๆเอิกกๆๆ

Member ST.Lucifer's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ST.Lucifer Classic Club -- Go go go !!!

คึกคักกันหน่อยพี่น้อง พรุ่งนี้บินแล้ว

Are you ready...?

ท่าแร่ จังหัวด สกลนคร คร๊าบบบ
    Trip ไหนๆเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

!!!ล้อครบสต๊าดติดเบรคมีเจอกัน!!!

/\7/\7/\7/\7

( กลุ่ม อนุรักษ์รถโบราณ...ท่าแร่คลาสสิค )

em24 ท่าแร่จังหวัดสกลนคร /\2

เด็ก ST. = Saint ( นักบุญ )

virgin c ได้รับใบผ่านทางเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ
    T & N
    JX 110

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

อีก 1 วันก่อนเดินทาง
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

Bookmarks