ถึง..ชาวเรา..ที่จะเดินทางเข้าร่วม งานซัป่าว่าน ครั้งที่5 - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ถึง..ชาวเรา..ที่จะเดินทางเข้าร่วม งานซัป่าว่าน ครั้งที่5

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รอบห้าครับ

รอบห้า ถึงไม่ถึงยังไงช่วยแจ้งกลับด้วยนะครับ
    1. คุณพชร จ.นครปฐม
    2. (กลุ่มฅนรักรถเก่าศรีรัตนะ)คุณปณิธาน ยิ่งใหญ่
    3. คุณพิทักษ์ จ.ยโสธร
    4. (ชมรมรถเก่าลูกพระธาตุ)คุณณัฐพงษ์ วัดเวียงคำ
    5. (ตัวหลักคลาสสิคขอนแก่น)คุณ เทพพิทักษ์ สระแก้ว
    6. (กลุ่มรถโบราณน้ำล้นมะเกลือใหม่)คุณ นายสรยุทธ ตังวีระสิงห์
    7. (กลุ่มนาป่าCLASSIC ชลบุรี)คุณจิรวัฒน์ พรหมลา
    8. (กลุ่ม C-BY Krasangclassic club)คุณอาทิตย์ ตั้งฉัตรชัย
    9. (กลุ่ม C-Angel ฉะเชิงเทราคับ)คุณวีระชัย สังคะ
    10. (กลุ่ม : เดชอุดมคลาสสิค)
    11. (กลุ่ม นครแวงClassic club)

• สำหรับเพื่อนที่ยังไม่ได้แจ้งที่อยู่มารีบแจ้งมานะคร ับ
    • จะขอรับเผื่อกลุ่มที่อยู่ใกล้กันก็ไม่ว่ากันแต่ต้องแ จ้งมาให้ชัดเจนครับ
    • เพราะผมจะรับรองสำเนาให้เป็นรายกลุ่มไปครับ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ชมรมรถโบราณ e๋chochai4em95
    ที่อยู่นะครับ 463 ม.2 ซอยลาดปลาเค้า 69 แขวงจรเข้บัว เขตลาดพร้าว กทม. 10230 นาย สิทธิ ทรัพย์สุข

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

โบราณรีเทิร์นคลับ ได้รับใบเบิกทาง จากกลุ่มแร้งคอย แล้วนะครับ!
    ขอบคุณอย่างสูงครับ!!

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

Junior Member saramen's Avatar
    สถานที่
    นายายอามคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 0

นายายอามคลาสสิค ได้รับใบเบิกทาง
    แล้วครับขอขอบคุณมาในณ.โอกาสนี้ด้วยครับ
    เสาร์นี้เจอกันครับ ขอให้ทุกท่านจงโชคดี!

รูป รูป  

สถานที่
    KHWANZAR DANZING
    ขอบคุณ
    0

Cool

ขอไปด้วยคนคับ 146 หมู่ 19 ต. บ้านด่าน อ. บ้านด่าน จ. บุรัรัมย์ 31000

ขอบคุณ
    0

กลุ่ม หนองสำโรง Clasic นครอุดรธานีไปแน่นอนคับ

Junior Member tiwclassic's Avatar
    สถานที่
    NAPA CLASSIC RACING CHONBURI
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นาป่า Classic ชลบุรีขอขอบคุณ

พี่ๆแร้งคอยครับพวกผมนาป่าCLASSICชลบุรีขอขอบคุณพี่แ ร้งคอยมากครับ
    em94NAPA CLASSIC RACING CHONBURI "ปลาราดพริกคลับ"

Junior Member bangpain's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Arrow

กลุ่มบางปะอิน ฮอนด้า คลาสสิค ได้รับ ใบเบิกทางเรียนบร้อยแล้วคับ
    ขอบคุณคับ...

กลุ่มดงมูลเหล็ก คลาสสิค ไปร่วมงานเหมือนทุกปีแน่นอนอยู่แล้วครับ
    ช่วยส่งใบเบิกทางมาที่ นายณัฐดนัย นันทะสร 39/2 หมู่2 ต.ดงมูลเหล็ก อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000 โทร 081-0437896 (ไก่โต้ง) นะครับ
    ถ้าไม่มีเหตุขัดข้องประการได้ เสาร์นี้เราพบกันครับ
    ขอบคุณร่วงหน้ามากๆนะครับสำหรับสิ่งอำนวยความสะดวงที ่มีให้พวกเราชาว 2 ล้อ MC มากครับ
    ปล.เป็นงานที่รอคอยแล้วจาไม่ไปได้ไงใช่ปะคราบบบบบบ

Junior Member NaKaMuRa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

กลุ่มMc-ล้อเหล็ก ได้รับ ใบเบิกทางเรียบบร้อยแล้วคับ
    ขอบคุณคับ

Classic คือ /\7 เดินทางไกล คือ ประสบการณ์

ยามเวิ้นโพล้ เพล้เร้กเก้ ออกัส เฝ้าคอยคนฮัก นั่งแลซันเซต

"อาชาสีขาว" crusade sampran's Avatar
    สถานที่
    สามพรานคลาสิคคลับ[spcc]
    ขอบคุณ
    0

Exclamation สามพราน คลาสสิค คลับ

สามพรานคลาสสิคคลับ
    ไม่พลาดครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกกลุ่มนะครับ
    แล้วเจอกันกับซับป่าว่านแรลลี่

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รอบหกครับ

รอบหก(สุดท้ายแล้วครับสำหรับทางไปรษณีย์) ถึงไม่ถึงยังไงช่วยแจ้งกลับด้วยนะครับ
    1. (กลุ่มสองล้อท่าพระ) กลุ่มแม็ก
    2. (กลุ่มสองล้อเมืองพรหม)คุณบอล
    3. (กลุ่มมหาชัยคลับ มหาสารคาม)
    4. (ชมรมรถเก่าเพื่อนสนิทเมืองช้าง)คุณอดิศร
    5. (กลุ่ม รถเก่าบ้านหมอ)คุณแป๊ะ
    6. (คุณ Arm c100 korat)
    7. (แยกนเรศวรคลาสสิก ปราจีนบุรี)นายสิทธิพล
    8. (ชมรมตากสินคลาสิค)ร้านพี่ไก่ราชาเสริมยนต์
    9. (ชมรมรถโบราณ e๋chochai4)คุณสิทธิ
    10. (กลุ่ม : KHWANZAR DANZING)
    11. (กลุ่มศรีเทพ คลาสสิค)
    12. (สุโขทัยคลาสสิค)คุณนพพล
    13. (กลุ่ม นครนาคา)
    14. (กลุ่มดงมูลเหล็ก คลาสสิค)คุณณัฐดนัย
    15. (กลุ่มหลานเจ้าย่าสักงอยคลาสสิค)คุณชวรินทร์
    16. (RAYONG HONDA CLASSIC TUORING TEAM)คุณศุภชัย
    17. (KLAENG HONDA CLASSIC)คุณศุภชัย
    18. (HONDA RAYONG CLASSIC C SUPER CUB)คุณศุภชัย

รายชื่อที่ส่งทั้งหมดหกรอบตามรายชื่อดังกล่าว ที่ขอมาทั้งหมดผมก็ส่งหมดเช่นกันเพื่อทุกๆกลุ่มจะได้ เดินทางกันอย่างสบายใจบางท่านก็ถึงแล้วบางท่านอยู่ระ หว่างการเดินทางของจดหมาย ผมขอให้เพื่อนรอจดหมายจดถึงวันพุธ-พฤหัสบดีที่จะถึงนี้ หากว่าเพื่อนกลุ่มใดไม่ได้รับให้โทรติดต่อผมโดยตรงเพ ื่อผมจะได้ส่งFAXไปให้
    ขอเป็นหลังเลิกงานนะครับห้าโมงเย็น
    089-1370046 ก้อง
    (จดหมายที่ผมส่งไปผมได้ทำสำเนารับรองไว้เป็นรายกลุ่ม ครับ)
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

กลุ่ม เก๊าเก่า บางกอก คลาสสิคคลับ (กรุงเทพฯ)
    ได้รับใบเบิกทางเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

คลิกเลยครับ

Member เบียร์ซีเรคซิ่ง's Avatar
    สถานที่
    เมืองเลยคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เอราวัณคงไม่ได้ไปนะครับติดสอบอะครับแต่มีบางคนไปอยู ่ครับยังไงขอให้สนุกนะครับ อิอิ
    ช ม ร ม ร ถ ค ล า ส สิ ค
    เ มื อ ง เ ล ย

เบียร์ซีเรคซิ่ง
    คลาสสิคมหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    086 - 4508593

Senior Member Jo - Black Bull's Avatar
    สถานที่
    Black Bull
    ขอบคุณ
    0

.

กลุ่มแบล๊ค บูล และ MC เมืองเลย

ได้รับใบผ่านทางเรียบร้อยครับ

ขอบคุณมากนะครับ
    ชาวเมืองเลยเป็นกำลังใจช่วยทีมงานแร้งคอย นะครับ
    ช่วงนี้คงงานหนักเหนื่อยนะครับ อย่าลืมพักผ่อนด้วยนะครับ
    แล้วพบกันครับ

.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jo - Black Bull : 29-01-2008 เมื่อ 17:50

Bookmarks