สวัสดีครับ ชาว ฯยุธ ยา ทุกคนนะครับผม
ผมชื่อ ตั้ม ครับ ผม อยู่ อุบล ครับ มดแดง น่ะ ครับ ผม
งานที่ จ. บุรีรัมย์ ( บ. แสลงโทน ) ผมเห็นกลุ่มพวกพี่ๆอยู่นะครับ
แต่ว่าไม่ได้มีเวลาที่จะมาทักทายพวกพี่ๆเลยน่ะครับ
กลุ่ม พัธมิตรผม ที่อยู่ อุบลเหมือนกันกะผมก็นอนที่เต๊นใกล้ๆพวกพี่แหละ กลุ่ม ของ พี่ แจ๊ค อาร์ม ติดเสื้อ ป็นรูป ดอกบัวสีขาวและมีรถ C อยู่หน้าดอกบัวไงครับ พี่ ชาว เขื่อนพระราม 6 ทุกคน ครับ
หวังว่าเราจะได้เจอกันที่ งาน แร้งคอย ( ซับป่าว่าน ) นะครับ

ผมรัก รถ เก่า ผมรัก คนขับรถเก่า ผมรักทุกคนครับem95