เนยมาเเว้ว

ชื่อกระทู้: เนยมาเเว้ว

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Unhappy เนยมาเเว้ว

ที่บอกว่าหายก้อมิหายปายหนายน๊า ย้ายกลุ่มอารายครายบอกไม่มีไม่มีใครจะย้าย ชาวสาธุน่าร๊ากซะขนานนั้น ก้อตอนนี้มาอยู่มหาชัยอ่ะนะ เเล้วจะไปรวมก้อม่ายรู้จะกลับยังงัย ไกลซะขนานนั้นใครจะมาส่ง งานซับป่าว่านก้อคง50% นะคะ เพราะมีคนไม่อยากให้ไป อ่ะ เเต่ไปก้อเหมือนไม่ไปจิงมะ ทีงานวันเเม่ที่ราชดำเนินไปก้อไม่มีรูปมาลง มันก้อเหมือนไม่ได้ไปจิงมะคะ คงใช่!!!!!เราคงไม่สำคัญเหมือนอดีตโมจิงป่าว ใครอ่านโปรดตอบด้วยว่ามันคืออาราย !!!น้อยใจมากมาย!!!em89em89em89

Senior Member mooc65's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ครับน้องเนย...........

จ่าขอแก้ข่าวในส่วนของจ่านะครับ..

เรื่องรูปที่ไปดูไฟวันแม่..จ่าอยากลงรูปแทบตายแต่มีค นขอใว้นะ..จ่าเป็นแค่สมาชิกคนหนึ่งก็ต้องทำตามหัวหน้ าครับ

ส่วนเรื่องการย้ายกลุ่มนะกระแสมันแรงๆพอๆกับFinoติดไ ฟมอส..จ่าแค่ถามดู

เห็นเมื่อก่อนถึงไหนถึงกันระยะทางไกลแค่ไหนก็ไม่เป็น ปัญหา...รักแท้แพ้เด็กสวนนัน(เขาฝากบอกนะ)

.......................................ยังงัยก็สมา นฉันท์กันนะทั้ง2คน..ทั่นประธานคงแค่น้อยใจเฉยๆ...
    อย่ามีข้อแม้...ถ้าจะดูแลกัน

รูป รูป  

Bookmarks