ชวน ชาวVS ไปบางแสนBike week - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ชวน ชาวVS ไปบางแสนBike week

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

มาตรฐาน รูปเพิ่มเติมคับ

Copy มาจาก
    http://www.pantown.com/board.php?id=...19&action=view
    http://www.pantown.com/board.php?id=...19&action=view

โดยพี่มอริสเค้าลงไว้ครับ ว่างๆ ไปดูกันเน้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย num vespa : 30-10-2007 เมื่อ 00:07
    vespa never die.....

Member niing964's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[วัดเทว]
    ขอบคุณ
    0

Talking เสียดายจังครับ....ที่ไม่ได้ไป

หว้าาาาา......ดันมีงานเข้ามาซะนี่....อดไปเลยครับ.. ..

ปล.อยากไปรู้จักพี่ๆเพื่อนทุกคนจังครับ....แต่ไม่เป็ นไร....ถ้ายังไม่เลิกขี่เราต้องได้รู้จักกันแน่ๆครับ ...ผมหวังว่าอย่างงั้น....
    "VESPIDAE CLUB"
    /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ niing964 อ่านข้อความ
    หว้าาาาา......ดันมีงานเข้ามาซะนี่....อดไปเลยครับ.. ..

ปล.อยากไปรู้จักพี่ๆเพื่อนทุกคนจังครับ....แต่ไม่เป็ นไร....ถ้ายังไม่เลิกขี่เราต้องได้รู้จักกันแน่ๆครับ ...ผมหวังว่าอย่างงั้น....
    ยังมีงานบุญอีกหลายงานหลังจากนี้ครับ ถ้าสนใจจะไปด้วยกันก็ได้นะครับ
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่