ช่วงนี้สมาชิก ต่างติดภารกิจ ไม่ค่อยได้เข้ามาพบกัน อย่างพร้อมเพรียงซักเท่าไหร่ แต่ยังไงวันศูกร์นี้ก่อนที่จะเดินทางยังไงเราก้อต้อง มาพบกัน เพราะว่ายังมีเรื่องรายละเอียด ต่างๆที่จะต้องคุยกัน เช่น เรื่องรถขนสัมภาระ(จำเป็นไหม) เรื่องอาหารการกิน เรื่องการขับขี่ และอื่นๆ
สำหรับคนที่ยังไม่เคยได้ขี่ออกทริป ก้อสมควรที่จะเรียนรู้บางเรื่องก่อนที่จะออกเดินทางจ ริงๆ เพื่อความปลอดภัย ยังไง ใครว่าง ช่วงนี้ ผม ทอป เบิร์ด จะแสตนบายอยู่ที่บ้านเบนซ์ ทุกวัน ช่วงเย็นๆ เพราะว่าต้องเตรียมการต่างๆ ใครว่าง ก้อเข้ามาก่อนวันศูกร์ก้อดีนะครับ ยังไงโทรมา หรือหาเวลาว่างออนเอ็ม มาคุยกัน
***ส่วนใครที่ยังไม่ได้จ่ายค่าเสื้อ ต้องรู้ตัวแล้วนะครับ เหอะๆๆ ***