เดียวคับ

ชื่อกระทู้: เดียวคับ

Junior Member nonda01's Avatar
    สถานที่
    Freedom neverdie
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เดียวคับ

หวัดดีคับ
    สาบายดีการหรือป่าวคับ ช่วงนี้ผมกำลังหว่านปุ๋ยนาข้าวอยู่คับ เลยไม่ได้เข้าไปเล่นสารคามซะที ถ้าผมว่างจะเข้าไปเล่นด้วยน่ะคับem85
    ทางข้างหน้าเป็นอย่างไรอาจไม่รู้
    แต่ขอสู้ต่อไปใจอย่าท้อ
    ไม่ราบเรียบเพียงใดให้ทนต่อ
    รถเราหนอไฟดับขับไม่เห็นทาง

อุปสรรค์ของนักเดินทาง.......ตกหลุมเสียบ้าง......หล งทางเสียหน่อย........โซเซเล็กน้อย……จุดมุ่งหมายถึงไหนถึงกัน

Tel. 081-3927476
    เดียว Freedom neverdie

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

Question

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nonda01 อ่านข้อความ
    หวัดดีคับ
    สาบายดีการหรือป่าวคับ ช่วงนี้ผมกำลังหว่านปุ๋ยนาข้าวอยู่คับ เลยไม่ได้เข้าไปเล่นสารคามซะที ถ้าผมว่างจะเข้าไปเล่นด้วยน่ะคับem85
    เยี่ยมมากน้องชาย ขยันทำมาหากินแบบนี้ ขอให้รวยๆๆๆๆๆไวไวนะ วันไหนมาก็โทรมาแระกานออกพรรษาว่างัย หนองคายน่ะพี่ว่าพี่จะไปเข้าเหล้าซะหน่อยแล้วเจอกานน ะน้องชาย em90

Bookmarks